તારક મહેતામા આવી રહ્યા છે નવા દયા ભાભી જેઠાલાલ જોઈને થઈ ગયા ખુશ - khabarilallive    

તારક મહેતામા આવી રહ્યા છે નવા દયા ભાભી જેઠાલાલ જોઈને થઈ ગયા ખુશ

‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના ચાહકો લાંબા સમયથી શોમાં ‘દયાબેન’ને મિસ કરી રહ્યા છે. અગાઉ ‘દયાબેન’ના પાત્રનો ઉપયોગ અભિનેત્રી દિશા વાકાણી કરતી હતી. જોકે, તેને આ શો છોડ્યાને લગભગ ચાર વર્ષ થઈ ગયા છે. દયાબેનનું પાત્ર ભજવીને દિશાએ દરેક ઘરમાં પોતાની ઓળખ બનાવી હતી.

પરંતુ આટલા વર્ષો પછી હવે એવું લાગી રહ્યું છે કે દિશા શોમાં પરત ફરવા માંગતી નથી. ઠીક છે, શોના નિર્માતાઓએ આગળ વધવાનું નક્કી કર્યું છે. છેલ્લા કેટલાક સમયથી નવી ‘દયાબેન’ માટે ઓડિશન લેવામાં આવી રહ્યા છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, હવે ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ના મેકર્સને નવી ‘દયાબેન’ મળી છે. આ રોલ માટે અભિનેત્રી ઐશ્વર્યા સખુજાની પસંદગી કરવામાં આવી હોવાના અહેવાલ છે.

ઐશ્વર્યા સખુજા દયાબેન બનશે
એક સૂત્રએ ઝૂમ ટીવી ડિજિટલને જણાવ્યું કે યે હૈ ચાહતેં સ્ટાર ઐશ્વર્યા સખુજા એ અભિનેત્રીઓમાંની એક હતી જેને દયાબેનની ભૂમિકા માટે શોર્ટલિસ્ટ કરવામાં આવી હતી. તેણે દેખીતી રીતે લુક ટેસ્ટમાં પણ સારો દેખાવ કર્યો હતો.

સૂત્રએ કહ્યું કે શોના મેકર્સ એવી અભિનેત્રીની શોધમાં હતા જે દયાનું પાત્ર સરળતાથી નિભાવી શકે. ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ એક કલ્ટ શો છે અને ચાહકો હજુ પણ ‘દયાબેન’ને મિસ કરે છે. તેને લાગ્યું કે ઐશ્વર્યા આ માટે યોગ્ય છે.

તમને જણાવી દઈએ કે ‘તારક મહેતા’નું પાત્ર ભજવનાર શૈલેષ લોઢાએ તાજેતરમાં જ ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ શો છોડી દીધો છે. તે શરૂઆતથી જ શોનો ભાગ હતો. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, શૈલેષ ફરી એકવાર શોમાં વાપસી કરી શકે છે.

જો કે હજુ સુધી આ અંગે મેકર્સ તરફથી કોઈ માહિતી મળી નથી. શૈલેષ સિવાય રાજ ​​અનડકટ પણ શોને અલવિદા કહી શકે છે. તે આ સિરિયલમાં ‘ટિપેન્દ્ર જેઠાલા ગડા’ ઉર્ફે ‘ટપ્પુ’ની ભૂમિકા ભજવી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *