આ ગુજરાતી ફિલ્મમાં આવશે અમિતાભ બચ્ચન તેમની ફી જાણીને ચોંકી જશો

અમિતાભ બચ્ચન કોઈપણ યુવાનો માટે પ્રેરણારૂપ છે. તે 79 વર્ષની ઉંમરે પણ બોલિવૂડ ફિલ્મો અને જાહેરાતમાં સક્રિય છે. એટલું જ નહીં હવે તે ગુજરાતી ફિલ્મોમાં પણ ડેબ્યુ કરવા જઈ રહ્યો છે. તે ઇન્ડસ્ટ્રીમાં પાંચ દાયકાથી છે. આ પહેલીવાર છે જ્યારે તે ગુજરાતી ફિલ્મમાં અભિનય કરતા જોવા મળશે.

ફિલ્મ નિર્માતા આનંદ પંડિતે જણાવ્યું કે તેમણે અમિતાભને કહ્યું હતું કે જો તેઓ પહેલીવાર ગુજરાતી ફિલ્મમાં કામ કરી રહ્યા છે તો તેમના સંવાદો ડબિંગ આર્ટિસ્ટ દ્વારા ડબ કરવામાં આવે. કારણ કે કદાચ તેમને ગુજરાતી બોલવામાં સમસ્યા છે.

તેના પર અમિતાભે કહ્યું કે,’આનંદ જી, અમે અમારું કામ કરીશું.તમે અમારું કામ જુઓ, જો તમને ન ગમ્યું હોય તો તમે વૉઇસ ઓવર કરાવી શકો છો. તમે તમારા કલાકાર પર વિશ્વાસ કરો, તમે નિરાશ થશો નહીં.’ હંમેશની જેમ અમિતાભે સંપૂર્ણ પૂર્ણતા સાથે તેમનું કામ કર્યું. તમને જણાવી દઈએ કે ‘ફક્ત મહિલાઓ માટે’ ફિલ્મ 19 ઓગસ્ટના રોજ સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થશે.

બિગ બીએ તાજેતરમાં જ ગુજરાતી ફિલ્મ ‘ફક્ત મહિલાઓ માટે’માં શૂટિંગ કર્યું હતું. રસપ્રદ વાત એ છે કે ફિલ્મમાં કામ કરવા માટે એક રૂપિયો પણ લેવામાં આવ્યો ન હતો. આ ફિલ્મમાં અમિતાભનો કેમિયો પણ મહત્વનો રોલ છે. ફિલ્મમાં અમિતાભ ગુજરાતીમાં ડાયલોગ બોલતા પણ જોવા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.