41 દેશમાં બેન કરેલા કૂતરાને ઘરમાં રાખ્યો અને પછી જે થયું તે જોઈને લોકોના હોશ ઉડી ગયા - khabarilallive    

41 દેશમાં બેન કરેલા કૂતરાને ઘરમાં રાખ્યો અને પછી જે થયું તે જોઈને લોકોના હોશ ઉડી ગયા

સુશીલા ત્રિપાઠીના પડોશીઓએ હવે આ ઘટનાનું ભયાનક સત્ય જણાવ્યું છે. પાડોશીઓએ કહ્યું કે પિટબુલના હુમલામાં સુશીલાનું માંસ પણ નીકળી ગયું હતું. પિટબુલે સુશીલાને એટલો ફાડી નાખ્યો હતો કે તેનું માંસ શરીરમાંથી નીકળી ગયું હતું. પાડોશીઓએ એવો પણ દાવો કર્યો હતો કે પિટબુલે સુશીલાનું માંસ ખાધું હતું. આ ઘટનાથી અરેરાટીનો માહોલ છે.

લખનૌના બંગાળી ટોલાની રહેવાસી 80 વર્ષીય સુશીલા ત્રિપાઠી પર મંગળવારે (12 જુલાઈ) સવારે તેના જ પાલતુ પિટબુલ ‘બ્રાઉની’ દ્વારા હુમલો કરવામાં આવ્યો હતો. હકીકતમાં, દરરોજની જેમ, નિવૃત્ત શિક્ષિકા સુશીલા ત્રિપાઠી તેના પિટબુલ ‘બ્રાઉની’ અને લેબ્રાડોર સાથે ફરવા ગઈ હતી. આ દરમિયાન પિટબુલે સુશીલા પર હુમલો કર્યો. લોકોએ જણાવ્યું કે પિટબુલે પોતાની પૂરી તાકાતથી સુશીલા પર હુમલો કર્યો.

પીટબુલ મહિલાનું માં સ ખાઈ રહ્યો હતો
આજતકના અહેવાલ મુજબ પીટબુલ હુમલા બાદ સુશીલાનું માંસ ખાઈ રહ્યો હતો. પાડોશીના કહેવા પ્રમાણે, જ્યારે પિટબુલે સુશીલા પર હુમલો કર્યો ત્યારે તે જોરથી ચીસો પાડી રહી હતી. સુશીલાની ચીસો સાંભળીને પાડોશીઓ બહાર આવ્યા ત્યારે તેઓએ સુશીલાને લોહીથી લથપથ જમીન પર પડેલી જોઈ અને પીટબુલ્સ તેને ખાઈ રહ્યા હતા અને તેનું માંસ ખાતા હતા.

‘અમે પીટબુલને ભગાડવાનો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ તે માં સ ખાતો રહ્યો’પાડોશીઓએ કહ્યું, “જ્યારે સુશીલા ચીસો પાડી રહી હતી, ત્યારે અમે મિલક પિટબુલને ભગાડવાની ઘણી કોશિશ કરી, અમે ઇંટો અને પથ્થરો ફેંક્યા પરંતુ તે હજુ પણ અટક્યો નહીં, તે સુશીલાનું માં સ ખાતો રહ્યો. લગભગ એક કલાક સુધી અમે પીટબુલને ભગાડવાનો પ્રયાસ કર્યો પરંતુ તે રોકાયો નહીં. તે પછી તેણે સુશાલીના મૃ તદેહને અંદર ખેંચી લીધો અને વૃદ્ધ મહિલાને સતાવ્યા બાદ લગભગ એક કલાક સુધી કૂતરા તેને ખાતો રહ્યો.

41 દેશોમાં ‘ડોગ’ પર પ્રતિબંધ, લખનઉમાં વૃદ્ધ માતાનો શિકાર કરવામાં આવ્યો, માણસ ખાનાર વ્યક્તિએ 12 વાર તેના શરીરને કાપી નાખ્યું ‘એ પીટબુલ માણસ ખાનાર બની ગયો છે…’

આજ તકે પાડોશમાં રહેતી નલિનીને ટાંકીને લખ્યું કે, “સુશીલાના ઘરમાં રહેતો પિટબુલ એટલો ખતરનાક હતો કે તેઓ તેને ભાગ્યે જ ઘરની બહાર લઈ જતા. તે ઘરે જ રહે છે. પણ તે દિવસે સુશીલા તેને બહાર ફરવા લાવી હતી. તે એટલો ખતરનાક હતો કે તે એક કલાક સુધી તેની જ માલકીન ને નડતો રહ્યો. એ અક સ્માતને આપણે લાંબા સમય સુધી ભૂલી શકીશું નહીં. અમે મ્યુનિસિપલ કોર્પોરેશન પાસે પિટબુલને અહીંથી લઈ જવાની માગણી કરીએ છીએ.

ઘટના સમયે મહિલા ઘરે એકલી હતી, 25 વર્ષનો પુત્ર જીમ ગયો હતો.ઘટના સમયે સુશીલા ઘરે એકલી હતી. તેનો 25 વર્ષનો પુત્ર હિમાંશુ કપૂરથલાના એક જીમમાં ટ્રેનર છે, જ્યારે આ ઘટના બની ત્યારે તે જીમમાં હતો. તેની પાસે બે પાલતુ કૂતરા છે: એક પીટ બુલ અને લેબ્રાડોગ. પુત્ર ઘરે પરત ફર્યો ત્યારે માતા લોહીથી લથપથ હતી.

પડોશીઓએ ટાઈમ્સ ઓફ ઈન્ડિયાને જણાવ્યું કે હિમાંશુ સવારે લગભગ 5.30 વાગે પોતાના નિત્યક્રમ મુજબ જિમ ગયો હતો. લગભગ 6 વાગ્યાની આસપાસ, તેઓએ કૂતરાઓના ભસતા અને સુશીલાને રડતા સાંભળ્યા જ્યારે તેણી પર પિટબુલ દ્વારા હુમલો કરવામાં આવ્યો.

‘આન્ટી ચીસો પાડી રહી હતી ત્યારે અમે સૂતા હતા…’જય નામના પાડોશીએ કહ્યું, “જ્યારે અમે કાકીને મદદ માટે રડતા સાંભળ્યા ત્યારે અમે સૂતા હતા. અમે તેના દરવાજે પહોંચ્યા પરંતુ તે અંદરથી બંધ હતું અને કાકી લોહીથી લથપથ હતી. અમે દરવાજો ખોલવાનો પ્રયાસ કર્યો પરંતુ તે બંધ હતો. અમે તરત જ હિમાંશુને જાણ કરી. હિમાંશુ આવ્યો ત્યારે કાકી ત્યાં સુધી અમારી સાથે ન હતા.

મહિલાના શરીરમાં કૂતરાના દાંત દાટી ગયા હતા, પેટનું માં સ ફાટી ગયું હતું.મૃ તક સુશીલાના શરીરમાં કૂતરાના દાંત ઘુસી ગયા હતા અને પેટનું માંસ ફાટી ગયું હતું. વરિષ્ઠ ડોકટરોએ કહ્યું કે તેઓએ તેમના શ્રેષ્ઠ પ્રયાસો કર્યા પરંતુ તે મહિલાને બચાવી શક્યા નહીં જે વધુ પડતા લોહીની ખોટને કારણે મૃત્યુ પામી હતી. ટ્રોમા સેન્ટરના વરિષ્ઠ ડોકટરોએ જણાવ્યું હતું કે સાવિત્રીને ગળાથી પેટ અને પગ સુધી ઘણા ઊંડા ઘા હતા. બાદમાં સાંજે પોસ્ટમોર્ટમ કરવામાં આવ્યું હતું અને સુશીલના વૈકુંઠ ધામમાં અંતિમ સંસ્કાર કરવામાં આવ્યા હતા. હિમાંશુ આ ઘટનાથી ખૂબ જ દુઃખી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *