ગરબા રમવા થઈ જાવ તૈયાર આવી ગઈ તારીખ આ તારીખે દયાબેન આવશે શો મા પાછા

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોમાં દયાબેનની વાપસી થઈ રહી નથી. ઘણા સમયથી એવા અહેવાલો આવી રહ્યા છે કે આ પાત્ર માટે નવા ચહેરાની શોધ ચાલી રહી છે, પરંતુ તે ચહેરો કોણ હશે તેના પર હજુ સસ્પેન્સ યથાવત છે.

સવાલ એ પણ છે કે શું આ પાત્ર માટે ચહેરો ફાઈનલ થઈ ગયો છે કે પછી બધું હવામાં ચાલી રહ્યું છે. આ પ્રશ્નોના જવાબ ફક્ત નિર્માતાઓ જ આપી શકે છે. વેલ, હવે અહેવાલ છે કે 28 જુલાઈના એપિસોડમાં દયાબેનની એન્ટ્રી થઈ શકે છે. શા માટે… ચાલો હું તમને કહું

સ્પેશિયલ 28 જુલાઈનો એપિસોડ હશે
28 જુલાઈનો એપિસોડ ખૂબ જ ખાસ બનવા જઈ રહ્યો છે અને તેની પાછળ એક ખાસ કારણ છે. વાસ્તવમાં 14 વર્ષ પહેલા 28 જુલાઈના રોજ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શો શરૂ થયો હતો.

આ દિવસે પ્રથમ એપિસોડ ટેલિકાસ્ટ કરવામાં આવ્યો હતો, તેથી આ દિવસ શો માટે ખૂબ જ ખાસ છે. આવી સ્થિતિમાં, એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ ખાસ દિવસે શોમાં દયાબેનની વાપસી થઈ શકે છે.

થોડા સમય પહેલા નિર્માતા અસિત મોદીએ પણ કહ્યું હતું કે હવે તેઓ આ પાત્રને પરત લાવવાના છે. જેના માટે ખાસ પ્લોટ પણ તૈયાર કરવામાં આવી રહ્યો છે. હવે જ્યારે આ શો 14 વર્ષનો થવા જઈ રહ્યો છે તો તેની વાપસી પણ શક્ય છે.

કોણ બનશે દયાબેન
આ રોલ માટે અત્યાર સુધીમાં ઘણા નામ સામે આવ્યા છે. અગાઉ એવું કહેવામાં આવતું હતું કે રાખી વિજાન આ રોલ કરવા જઈ રહી છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કે રાખી વિજાનને પણ રોલ ઓફર કરવામાં આવ્યો છે, પરંતુ પછી રાખીએ પોતે સામે આવીને આ અહેવાલોને નકારી કાઢ્યા હતા. પરંતુ હવે ઐશ્વર્યાએ પણ સ્પષ્ટ કરી દીધું છે કે તે આ રોલ કરવાની નથી. આવી સ્થિતિમાં દયાબેન કોણ હશે તે જોવું રસપ્રદ બની રહેશે.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *