બધાને ખડખડાટ હસાવતી ભરતીની સંપતિ જાણીને હોશ ઊડી જશે તમારા

‘ધ કપિલ શર્મા શો’માં બબલી મૌસી અને લલ્લીનો રોલ કરનાર ભારતી સિંહ 37 વર્ષની થઈ ગઈ છે. ભારતી આજે ટીવીની દુનિયાની સૌથી લોકપ્રિય કોમેડિયનોમાંની એક છે. પરંતુ અહીં સુધી પહોંચવા માટે તેમને ભારે સંઘર્ષ કરવો પડ્યો હતો. કૉલેજ સમયમાં શૂટિંગમાં ગોલ્ડ મેડલ જીતનારી ભારતીએ શૂટર બનવાનું સપનું જોયું હતું.

પરંતુ તે સમયે તેનો પરિવાર એવી કટોકટીનો સામનો કરી રહ્યો હતો કે તેણે માત્ર અભ્યાસ જ છોડ્યો નહીં પરંતુ શૂટર બનવાનું સપનું પણ છોડી દીધું. જો કે, આજે ભારતી પાસે એટલી સંપત્તિ છે કે ‘ધ કપિલ શર્મા શો’માં તેની સાથે કામ કરનાર કૃષ્ણા અભિષેક, ચંદન પ્રભાકર અને કીકુ શારદા જેવા કોમેડિયન પણ તેના કરતા ક્યાંય આગળ નથી. આગળની સ્લાઇડ્સમાં જાણો ભારતીની સંપત્તિ, કાર કલેક્શન અને કમાણીનાં માધ્યમો વિશે…

રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ભારતી પાસે લગભગ 30 કરોડ રૂપિયાની સંપત્તિ છે. જ્યારે ‘ધ કપિલ શર્મા શો’માં તેના સાથીદારો કીકુ શારદા, કૃષ્ણ અભિષેક અને ચંદન પ્રભાકર અનુક્રમે રૂ. 19.8 કરોડ, રૂ. 22 કરોડ અને રૂ. 15 કરોડની સંપત્તિ ધરાવે છે.

જો ભારતીની સંપત્તિમાં તેના પતિ હર્ષ લિમ્બાચીયાની સંપત્તિનો સમાવેશ કરવામાં આવે તો તે લગભગ 60 કરોડ રૂપિયા થાય છે, જેમાં મુંબઈમાં તેમનું ઘર પણ સામેલ છે. ભારતી લક્ઝરી કારોની ચાહક છે અને તેની પાસે BMW X7 કાર છે, જેની કિંમત રૂ. 95.84 લાખથી રૂ. 1.67 કરોડ છે.

ભારતી પાસે મર્સિડીઝ બેન્ઝ GL 350 છે જેની એક્સ શોરૂમ કિંમત આજે અંદાજે રૂ.77.68 લાખ છે. ભારતીના કાર કલેક્શનમાં Audi Q5નો સમાવેશ થાય છે, જેના પેટ્રોલ વેરિઅન્ટની કિંમત લગભગ ₹65.55 લાખ છે, એક્સ-શોરૂમ.

હવે ચાલો ભારતીના કમાણીનાં માધ્યમોની ચર્ચા કરીએ. તેમની સૌથી મોટી આવક બ્રાન્ડ એન્ડોર્સમેન્ટમાંથી આવે છે. એવું કહેવાય છે કે તે ઇન્સ્ટાગ્રામથી બ્રાન્ડ્સને પ્રમોટ કરીને દર મહિને 2 કરોડ રૂપિયા કમાય છે. આ સિવાય તે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર એક પોસ્ટ માટે એક લાખ રૂપિયા ચાર્જ કરે છે.

ભારતી ટીવી શોમાંથી પણ કમાણી કરે છે. રિપોર્ટ્સ અનુસાર, તે ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ના એક એપિસોડ માટે લગભગ 5 લાખ રૂપિયા ચાર્જ કરે છે. તે મુજબ અહીંથી તેની અઠવાડિયે 10 લાખ રૂપિયાની કમાણી છે.

એવું કહેવાય છે કે ભારતી અન્ય ટીવી શો હોસ્ટ કરવા, પાર્ટીઓમાં હાજરી આપવા અને વિવિધ પ્રકારના ફંક્શન માટે લગભગ 7 લાખ રૂપિયા ચાર્જ કરે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.