સામે આવ્યું ટપ્પુ ના શો છોડવાનું કારણ ભીડે એ કહ્યું હવે આ શો મા રેવા જેવું નથી

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ છેલ્લા કેટલાક સમયથી કલાકારોની સતત હિલચાલને કારણે ચર્ચામાં છે. પહેલા શૈલેષ લોઢાએ અચાનક શો છોડીને બધાને ચોંકાવી દીધા, પછી નટ્ટુ કાકાના પાત્રની વાપસીએ દર્શકોને રાહત આપી.

પરંતુ હવે ચર્ચા છે કે શોના સૌથી લોકપ્રિય પાત્રોમાંના એક ટપ્પુના રૂપમાં જોવા મળતા રાજ અનડકટે પણ તેનાથી દૂરી બનાવી લીધી છે. જો કે, હજુ સુધી આ શોના મેકર્સ કે ખુદ રાજ દ્વારા સત્તાવાર રીતે કંઈ કહેવામાં આવ્યું નથી. પરંતુ શોના પોતાના અભિનેતા મંદાર ચાંદવાડકરે ચોક્કસપણે પુષ્ટિ કરી છે કે તેણે રાજને લાંબા સમયથી સેટ પર જોયો નથી.

મંદરે પોતાના નિવેદનમાં શું કહ્યું?
આ શોમાં માસ્ટર આત્મારામ તુકારામ ભીડેની ભૂમિકા ભજવી રહેલા મંદરે એક એન્ટરટેઈનમેન્ટ ન્યૂઝ વેબસાઈટને કહ્યું, “એક કલાકાર તરીકે, અમને ખબર નથી કે તેણે શો છોડી દીધો છે, પરંતુ તેને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ હતી, જેના કારણે તે છેલ્લા કેટલાક વર્ષોથી તે ચાલ્યો ગયો છે. દિવસોથી શો માટે શૂટ કર્યું નથી. મેં તેને સેટ પર જોયો નથી.”

રાજ દુબઈમાં વેકેશન માણી રહ્યો છે
રાજની વાત કરીએ તો તે હાલમાં તેની માતા અને બહેન સાથે દુબઈમાં વેકેશન માણી રહ્યો છે. તેઓ તેમના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ સાથે ફેમિલી વેકેશનની શાનદાર તસવીરો શેર કરી રહ્યાં છે.

એટલું જ નહીં રાજે પોતાના વ્લોગ દ્વારા ફેન્સને ખાસ સમાચાર પણ આપ્યા છે. તેણે રણવીર સિંહ સાથે પોતાની એક તસવીર શેર કરી અને કહ્યું કે તેણે અભિનેતા સાથે એક મોટો પ્રોજેક્ટ શૂટ કર્યો છે અને તે પોતાના ફેન્સ સાથે આ એક્સાઈટમેન્ટ શેર કરવાથી પોતાને રોકી શકતો નથી.

રાજ અનડકટ 2017માં શોમાં આવ્યો હતો
રાજ અનડકટના શો છોડવાના સમાચાર છેલ્લા એક મહિનાથી ચર્ચામાં છે. તે 2017માં શો સાથે જોડાયેલો હતો જ્યારે ભવ્ય ગાંધીએ ટપ્પુના પાત્રને અલવિદા કહ્યું હતું. ગયા વર્ષે ડિસેમ્બરમાં પણ તેના શો છોડવાની ચર્ચાઓ શરૂ થઈ હતી. જો કે, પછી તે માત્ર અફવા હોવાનું બહાર આવ્યું. પરંતુ આ વખતે જે પ્રકારની સ્થિતિ બની છે તે જોતા અનુમાન લગાવવામાં આવી રહ્યું છે કે તે ભાગ્યે જ શોમાં પરત ફરશે.

 

અત્યાર સુધી ઘણા કલાકારોએ શો છોડી દીધો છે
અત્યાર સુધી ઘણા કલાકારોએ ‘તારક મહેતા…’ છોડી દીધી છે. જેમાં દયાભાભીની ભૂમિકામાં દિશા વાકાણી, અંજલી મહેતા તરીકે નેહા મહેતા, તારક મહેતા તરીકે શૈલેષ લોઢા, સોઢી તરીકે ગુરચરણ સિંહ અને સોનુની ભૂમિકામાં નિધિ ભાનુશાલી જેવા નામોનો સમાવેશ થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *