વરસાદી માહોલ વચ્ચે બની એવી ઘટના પત્ની બનાવતી હતી વીડિયો પતિ થઇ ગયો ગાયબ - khabarilallive    

વરસાદી માહોલ વચ્ચે બની એવી ઘટના પત્ની બનાવતી હતી વીડિયો પતિ થઇ ગયો ગાયબ

રામ રાખે તેને કોણ ચાખે આ કહેવત તો તમે ઘણી સાંભળી હશે. તેનો અર્થ એ છે કે જેની સાથે ભગવાન હાજર છે તેને કોઈ નુકસાન કરી શકે નહીં.હવે તેનું લેટેસ્ટ ઉદાહરણ અમેરિકાના ફ્લોરિડામાં જોવા મળ્યું છે. ત્યાં એક ટ્રક પર વીજળી પડી, પરંતુ આગળ શું થયું તે જોઈને બધા આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા. તેનો વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

આ ઘટના 1 જુલાઈની છે. તે દિવસે એડવર્ડ વોલેન મિની ટ્રક ચલાવીને ફ્લોરિડા જઈ રહ્યો હતો. તેની સાથે ત્રણ બાળકો પણ હતા. જ્યારે તેની પત્ની મિશેલ બીજી કાર લઈને તેની પાછળ આવી રહી હતી. થોડી જ વારમાં ત્યાંનું વાતાવરણ ખૂબ જ ખુશનુમા બની ગયું. આના પર મિશેલે પોતાનો ફોન કાઢ્યો અને સુંદર દ્રશ્યને કેપ્ચર કરવાનું શરૂ કર્યું.

વીજળી હડતાલ આગ થોડી જ વારમાં અચાનક એક ટ્રક પર વીજળી પડી હતી. તે અન્ય કોઈ ટ્રક નહીં પરંતુ મિશેલના પતિની ટ્રક હતી. વીજળી પડતાં જ તેમાં આગ લાગી હતી. આ ઘટના જોઈને મિશેલના હોશ ઉડી ગયા. ફોન બાજુમાં રાખીને તે તરત જ તે ટ્રક પાસે પહોંચી. રાહતની વાત એ હતી કે તેમાં હાજર તમામ લોકો સુરક્ષિત છે અને તેમને ગંભીર ઈજા પણ નથી થઈ.

બધું એક સેકન્ડમાં થયુ મિશેલે એક સ્થાનિક ન્યૂઝ ચેનલને જણાવ્યું કે તે દિવસે તે ખૂબ જ ખુશ હતી કારણ કે હવામાન સારું હતું. તેણે વીડિયો બનાવવાની શરૂઆત કરતા જ આકાશમાં વીજળી ચમકી. તે કંઇક સમજી શકે ત્યાં સુધીમાં તે તેના પતિની મીની ટ્રક પર પડી હતી. એક ક્ષણ માટે તેનો જીવ ગયો. તેઓને સમજાયું નહીં કે શું કરવું, પરંતુ ભગવાનની કૃપાથી, બધા સુરક્ષિત છે.

હિલ્સબોરો કાઉન્ટી શેરિફે આ ઘટનાનો વીડિયો પોતાના ટ્વિટર હેન્ડલ પર શેર કર્યો છે. તેણે કહ્યું કે એડવર્ડની મિની ટ્રકમાં તેના ડેપ્યુટીની કાર પણ હતી. વીજળી પડતાં તેને પણ નુકસાન થયું હતું, પરંતુ કોઈને નુકસાન થયું ન હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *