રણબિર આલિયા ના ગુડ ન્યુઝ બાદ કેટરિના એ પણ આપ્યા વિકીને આવા ન્યુઝ - khabarilallive    

રણબિર આલિયા ના ગુડ ન્યુઝ બાદ કેટરિના એ પણ આપ્યા વિકીને આવા ન્યુઝ

રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ બંને બોલિવૂડના પ્રખ્યાત સ્ટાર્સ છે. હા અને બંને આ દિવસોમાં ખૂબ જ ફેમસ થઈ ગયા છે અને તેનું કારણ છે આલિયાના માતા બનવાના સમાચાર. વાસ્તવમાં, લગ્નના બે મહિના પછી, આલિયા ભટ્ટે તેના પતિ રણબીર કપૂરને ખૂબ જ સારા સમાચાર આપ્યા છે અને કહ્યું છે કે તે પિતા બનવા જઈ રહી છે.

હા અને આ સારા સમાચાર પછી મીડિયામાં આલિયા અને રણબીર કપૂરની જ ચર્ચા છે. તમને જણાવી દઈએ કે આલિયા અને રણબીર કપૂર બાદ હવે બોલિવૂડની ફેમસ એક્ટ્રેસ કેટરિના કૈફે પણ પોતાના ફેન્સને ખુશખબર આપી છે અને તેની સાથે કેટરિનાનો પતિ વિકી કૌશલ પણ ખૂબ જ ખુશ છે અને તેની ખુશીનો કોઈ સ્થાન નથી.

તમે બધા જાણતા જ હશો કે કેટરિના કૈફ આજના સમયમાં આખી ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં જાણીતી છે અને દરેક વ્યક્તિ તેને ખૂબ માન આપે છે. હકીકતમાં, કેટરીના કૈફે બોલિવૂડને તેના જીવનમાં એક નહીં પરંતુ ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે અને સમગ્ર ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીને તેના દિવાના બનાવી દીધા છે. આ કારણે તે આજના સમયમાં ફેમસ છે, જ્યારે તેના પતિ પણ ઓછા નથી.

તે ઈન્ડસ્ટ્રીમાં સુપરહિટ પણ છે, પરંતુ આ બધાની વચ્ચે કેટરિના કૈફે પણ તેના ફેન્સ અને પતિને એક અલગ પ્રકારની ખુશખબર આપી છે. ખરેખર કેટરીના કૈફની નવી ફિલ્મ આવવાની છે, જેનું પોસ્ટર હાલમાં જ આવ્યું છે.

હવે કેટરીનાએ તેની ફિલ્મની તારીખ જાહેર કરી છે. આ ફિલ્મનું નામ છે ફોન ભૂત અને કેટરિના કૈફના પતિ વિકી કૌશલ પણ આ ફિલ્મના આવવાથી ખૂબ જ ખુશ છે અને કેટરિનાના ફેન્સ પણ ખૂબ જ ખુશ છે. એટલા માટે તેને સારા સમાચાર કહેવામાં આવી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *