નાનકડી બાળકીએ કર્યો એવો ડાંસ લોકોએ કીધું સાક્ષાત સરસ્વતી છે - khabarilallive    

નાનકડી બાળકીએ કર્યો એવો ડાંસ લોકોએ કીધું સાક્ષાત સરસ્વતી છે

કોઈ પણ કામ સરળ નથી હોતું, પરંતુ જો તમારામાં ઈચ્છાશક્તિ હોય તો તે કામ તમારા માટે ચોક્કસપણે સરળ બની જાય છે. એક સમય હતો જ્યારે બાળકો ભાગ્યે જ ગાતા કે ડાન્સ કરતા જોવા મળતા હતા, પરંતુ સોશિયલ મીડિયાના આ જમાનામાં તમને આવા ઘણા બાળકો જોવા મળશે, જેઓ પોતાની પ્રતિભાથી દુનિયાને ચોંકાવી દે છે.

આજકાલ નાના બાળક પણ ડાન્સ કરતા જોવા મળે છે. આમાં, તેમના માતા-પિતાનું મહત્વનું યોગદાન છે, જેઓ તેમના બાળકોને એક વિશિષ્ટ બીબામાં ઘડી રહ્યા છે, જે પછીથી તેમના અને કદાચ દેશનું નામ રોશન કરશે. આજકાલ એક નાની બાળકીનો એક ડાન્સ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેને જોઈને તમે પણ ચોંકી જશો અને કહેશો કે આટલી નાની ઉંમરમાં આ છોકરી આટલો સારો ડાન્સ કેવી રીતે કરી રહી છે?

વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે છોકરી ક્લાસિકલ ડાન્સ કરી રહી છે અને ખૂબ જ સુંદર રીતે કરી રહી છે. તેણીના હાવભાવ અને તેના પગ અને હાથની શૈલી હૃદયને શાંત કરે છે. ખરેખર, યુવતી સ્ટેજ પર ડાન્સ કરી રહેલી મહિલાના ક્લાસિકલ ડાન્સની નકલ કરી રહી છે.

જોકે વચ્ચે વચ્ચે છોકરીનો લય થોડો ખરાબ છે, પરંતુ તે જેટલો સુંદર ડાન્સ કરી રહી છે તેટલો સુંદર ડાન્સ તેની ઉંમરના ભાગ્યે જ બાળકો કરી શકે છે. છોકરી ક્યાંક ક્લાસિકલ ડાન્સ પણ શીખી શકે છે, કારણ કે તેના હાથ-પગની મૂવમેન્ટ જોઈને એવું નથી લાગતું કે તે પહેલીવાર ડાન્સ કરી રહી છે. વેલ, હવે મામલો ગમે તે હોય, પરંતુ આ વિડિયો લોકોના દિલ ચોક્કસપણે જીતી રહ્યો છે.

IAS ઓફિસર ડૉ. એમ.વી. રાવે પોતાના ટ્વિટર હેન્ડલ પર આ અદ્ભુત વીડિયો શેર કર્યો છે અને કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘કેટલું સરસ’. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 14 હજારથી વધુ વ્યૂઝ મળી ચૂક્યા છે, જ્યારે 1400થી વધુ લોકોએ વીડિયોને લાઈક પણ કર્યો છે.

તે જ સમયે, ઘણા લોકોએ આ વીડિયોને જોયા બાદ શાનદાર કમેન્ટ્સ પણ કરી છે. એક યુઝરે લખ્યું છે, ‘સો સ્વીટ’, તો બીજા યુઝરે લખ્યું છે, ‘આ ભગવાનની ભેટ છે’. તે જ રીતે, અન્ય યુઝરે લખ્યું છે, ‘માસૂમતામાં સાચો આનંદ’, જ્યારે અન્ય ઘણા વપરાશકર્તાઓએ છોકરીની આ અદભૂત પ્રતિભાના વખાણ કર્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *