આ જગ્યાએ બાળક સાથે થયું એવું જાણીને ચોંકી જશો તમે - khabarilallive    

આ જગ્યાએ બાળક સાથે થયું એવું જાણીને ચોંકી જશો તમે

કેટલીકવાર આવા વીડિયો સોશિયલ મીડિયામાં વાઈરલ થાય છે જે આપણને હચમચાવી દે છે અને ચેતવે પણ છે. આવો જ એક વીડિયો અત્યારે ખૂબ જોવામાં આવી રહ્યો છે. આ વીડિયો એક બાળ ચો રનો છે જે નિર્દોષોનું અપ હરણ કરવા માટે જે રીતે અપનાવે છે તે જોઈને આશ્ચર્ય થશે.

વાસ્તવમાં, વ્યક્તિ વસ્તીવાળા વિસ્તારોમાં જઈને કોઈપણ નાના બાળકોને ચો રી કરવા માટે સંપૂર્ણ યોજના તૈયાર કરશે. આ માટે, તે પહેલા બહાર રખડતા બાળકને પોતાનો શિ કાર બનાવે છે, પછી ચોકલેટ લેવાના બહાને તેને દુકાનમાં લઈ જાય છે અને ત્યાંથી તેની ચો રી કરે છે.

હાલમાં જે વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે તેમાં ચો રે ચો રી કરવા માટે આ જ રીત અપનાવી અને એક નાની બાળકી બેગ છુપાવવા લાગી. જોકે, ત્યાંથી પસાર થતી એક મહિલાને થેલીમાંથી બાળકીના અવાજ આવતા તેણે તરત જ અવાજ કર્યો હતો.

આ પછી, જે પણ દેખાય છે તે ખૂબ જ ડરામણું છે. તે જોઈ શકાય છે કે ચો ર છોકરીને થેલીમાં છુપાવીને જંગલમાંથી ભાગવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો હતો, પરંતુ પછી મહિલાનો અવાજ સાંભળીને કેટલાક છોકરાઓ ત્યાં આવ્યા અને ચો રને બેગ ખોલીને બતાવવા કહ્યું. ચો ર લાંબા સમય સુધી કહેતો રહ્યો કે તેનો સામાન બેગમાં છે.

લાંબી ચર્ચા પછી જ્યારે બેગ ખોલવામાં આવી તો તેમાં એક સુંદર છોકરી જોઈને બધાની આંખો છલકાઈ ગઈ. ચો રે તેને ચોકલેટ અપાવવાના બહાને બેગમાં બંધ કરી દીધી અને ત્યાંથી જતો રહ્યો. કડક પૂછપરછ બાદ ચો રે જણાવ્યું કે તે બાળકોની ચો રી કરીને વેચે છે. તેણે કહ્યું કે તે એવા લોકોને બાળકો વે ચે છે જેમને કોઈ સંતાન નથી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *