ગુજરાતની બીજી આયેશા એ આપ્યો પ્રેમમાં પોતાનો જીવ છેલ્લા શબ્દો સાંભળીને આવી જશે આંશુ - khabarilallive    

ગુજરાતની બીજી આયેશા એ આપ્યો પ્રેમમાં પોતાનો જીવ છેલ્લા શબ્દો સાંભળીને આવી જશે આંશુ

નફીસાના મોબાઈલ પરથી તેનો છેલ્લો વીડિયો સામે આવ્યો છે. વડોદરાના તાંદલાજામાં રહેતી 25 વર્ષીય યુવતી નફીસાએ પ્રેમમાં નિષ્ફળતા બાદ ગળેફાંસો ખાઈ આપઘાત કરી લીધો છે. યુવતીના પરિવારજનોનો આરોપ છે કે નફીસાએ અમદાવાદમાં રહેતા શેખ રમીઝ અહેમદ નામના યુવકના પ્રેમમાં આવું પગલું ભર્યું હતું. 25 વર્ષની નફીસા તાંદલાજાના નૂરજહાં પાર્કમાં રહેતી હતી.

વીડિયોમાં કહ્યું, આંસુ લાવી દે તેવી વાત
યુવતીએ આત્મહત્યા પહેલા બનાવેલો વીડિયો સામે આવ્યો છે. આ વીડિયો અમદાવાદના રિવરફ્રન્ટનો છે. વિડિયોમાં તે પોતાની વ્યથા વ્યક્ત કરી રહી છે અને કહે છે, “મેં તને જીવનમાં સૌથી વધુ પ્રેમ કર્યો છે અને તેં મારી સાથે આવું કર્યું છે. તેં મારી સાથે ખૂબ છેતરપિંડી કરી છે. મને લાગતું હતું કે તમે અલગ છો પણ તમે બધા જેવા છો.”

તારા અને બધામાં કોઈ ફરક નથી.આખી દુનિયાને ખબર પડી ગયા પછી પણ તેં મારો હાથ ન પકડ્યો, તું બહુ ખરાબ છે, તારા પરિવારના સભ્યો પણ કહે છે કે અમારો સંપર્ક નથી. ગઈકાલે તને જોયો, તારા કપડાં સુકાઈ ગયા ત્યાં પીંછા ” આ સિવાય યુવતી એવું પણ કહી રહી છે કે મારી પાસે મરવા સિવાય બીજો કોઈ રસ્તો નથી, તેં મને આટલું ખરાબ કરી દીધું છે.

નોંધનીય છે કે 25 ફેબ્રુઆરી 2021ના રોજ આયેશાએ તેના પતિના ત્રાસથી પરેશાન થઈને સાબરમતી નદીમાં કૂદીને આત્મહત્યા કરી લીધી હતી. આવી સ્થિતિમાં ફરી એકવાર આવી જ ઘટના સામે આવી છે. અમદાવાદ રિવરફ્રન્ટ પર આપઘાતનો પ્રયાસ કર્યા બાદ વડોદરાની આ યુવતીએ પોતાની વ્યથાનો વીડિયો બનાવ્યો હતો. જો કે આ પછી વડોદરા પરત ફરી રહેલી યુવતીએ ગળેફાંસો ખાઈ આત્મહત્યા કરી લીધી હતી. જેપી રોડ પોલીસ સ્ટેશનમાં ફરિયાદ નોંધાઈ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *