દયાબેનનું પાત્ર ભજવવા આવી રહી છે કુંડલી ભાગ્યની આ ફેમસ અક્ટ્રેસ

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શો છેલ્લા ઘણા સમયથી દર્શકોનું ખૂબ જ મનોરંજન કરી રહ્યો છે અને આ સિરિયલની તમામ સ્ટાર કાસ્ટ પણ દર્શકોમાં ખૂબ જ ફેમસ થઈ ગઈ છે અને આ તમામ સ્ટારકાસ્ટમાંથી દયા બેનનું પાત્ર સૌથી વધુ લોકપ્રિય બન્યું છે.

ગયા અઠવાડિયે, તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોને લઈને જાહેરાત કરવામાં આવી હતી કે આ શોમાં દયાબેન ફરી એક વાર વાપસી કરવા જઈ રહ્યા છે અને દયાબેનના ગોકુલધામ પરત ફરવાના સમાચારે સૌને ચોંકાવી દીધા છે.

ઉલ્ટા ચશ્મા શોનો એક પ્રોમો વીડિયો સામે આવ્યો છે અને તેમાં વિડીયોમાં બતાવવામાં આવી રહ્યું છે કે શોમાં દયાબેન પરત ફર્યા છે અને દયાબેનના વાપસી માટે ચાહકો એવી જ અપેક્ષા રાખતા હતા કે દિશા વાકાણી આ પાત્રને ફરી રજૂ કરશે.જોકે હવે દિશા વાકાણીના ચાહકો માટે એક દિલ તોડનારા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે, હકીકતમાં તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા શોમાં જોવા મળશે.

નિર્માતા અસિત કુમાર મોદીએ સ્પષ્ટપણે જાહેરાત કરી છે કે તારક મહેતા શોમાં દીક્ષા દયાબેન તરીકે પાછી ફરી રહી નથી પરંતુ તેણીની જગ્યાએ તેને લેવામાં આવી રહી છે અને એક નવી અભિનેત્રી દયા બેનનો રોલ કરવા જઈ રહી છે જેના માટે ઓડિશન શરૂ થઈ ગયા છે.

નોંધનીય છે કે દિશા વાકાણીએ લાંબા સમય સુધી તારક મહેતા શોમાં દયા બેનનો રોલ કર્યો હતો અને આજે પણ લોકો દિશા વાકાણીને તેના દયાબેનના પાત્ર માટે યાદ કરે છે. આ જ દિશા વાકાણીએ 5 વર્ષ પહેલા જ્યારે તે માતા બનવાની હતી ત્યારે મેટરનિટી જોઈ હતી અને તે પછી દિશા વાકાણી શોમાં પાછી ફરી નથી.

તે જ સમયે, હવે દિશા વાકાણી બીજી વખત માતા બની છે અને તાજેતરમાં તેણે એક પુત્રને જન્મ આપ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં દિશા વાકાણીની શોમાં વાપસીની શક્યતા પૂરી રીતે સમાપ્ત થઈ ગઈ છે.

હવે તારક મહેતા શોના નિર્માતા આસિત મોદીએ પણ કન્ફર્મેશન આપ્યું છે કે આ શોમાં દયા બેનનું પાત્ર હવે દિશા વાકાણીને બદલે નવી અભિનેત્રી ભજવશે અને આ કારણે નવી દયાબેન માટે ઓડિશન પણ લેવામાં આવ્યા છે. લોકોના મનમાં એક સવાલ પણ ઉઠી રહ્યો છે કે દિશા વાકાણીને બદલે કઈ અભિનેત્રી દયા બેનનું આઇકોનિક પાત્ર ભજવવા જઈ રહી છે

Leave a Reply

Your email address will not be published.