અર્જુન રામપાલની દીકરી બની નેશનલ ક્રશ તેની ખૂબસૂરતી સામે બધા હીરો હિરોઈન ફેલ ફોટો વાયરલ થતાં ઉડ્યા લોકોના હોશ

અર્જુન રામપાલ બોલિવૂડનો ફેમસ હીરો છે. અર્જુન રામપાલ પોતાના લુક અને સ્ટાઈલને કારણે અવારનવાર ચર્ચામાં રહે છે. અર્જુન પોતાની ફિટનેસથી લોકોને સરપ્રાઈઝ પણ કરે છે. અર્જુન રામપાલ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ જોવા મળે છે અને તે સતત પોતાના ફેમિલી ફોટો અને વીડિયો અહીં ફેન્સ સાથે શેર કરે છે.

અર્જુન ઘણીવાર તેના ત્રણ બાળકોની તસવીરો તેના સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. આ ક્રમને આગળ વધારતા, અર્જુન રામપાલે પુત્રી માયરા સાથેનો પોતાનો એક લેટેસ્ટ ફોટો શેર કર્યો છે, જે તેના ચાહકો દ્વારા ખૂબ જ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે. અર્જુન રામપાલની પુત્રી માયરા દેખાવમાં ખૂબ જ સુંદર છે.

અર્જુન રામપાલની પુત્રી માયરા ખૂબ જ સ્વીટ છે અને જ્યારથી અર્જુને તેની સાથે આ ફોટો શેર કર્યો છે ત્યારથી ચાહકો પોતાને માયરાના વખાણ કરતા રોકી શકતા નથી. આ તસવીરમાં અર્જુન રામપાલ તેની પુત્રી સાથે આરામથી બેઠો જોવા મળી રહ્યો છે.

આ તસવીર શેર કરતી વખતે તેણે કેપ્શન આપ્યું છે ‘લંચ ડેટ’. આ સાથે તેણે પોસ્ટ પર રેડ હાર્ટ ઈમોજી પણ બનાવ્યું છે. પોસ્ટ શેર કરતાની સાથે જ તેના પર હજારો લાઈક્સ આવી ગયા છે. આ પોસ્ટ પર લોકો પોતાની અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયાઓ પણ આપી રહ્યા છે.

અર્જુન રામપાલની પુત્રી માયરાની સુંદરતાથી દંગ રહી ગયેલા એક ચાહકે લખ્યું, “ખૂબસૂરત પુત્રી હોટ પપ્પા. કેટલું ઘાતક સંયોજન”. જ્યારે બીજાએ લખ્યું, “માયરા તેની અદભૂત મમ્મીની જેમ ખૂબ જ સુંદર છે.

તો સાથે જ કેટલાક લોકો માયરાને નેશનલ ક્રશ કહી રહ્યા છે. અર્જુન રામપાલના વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો, તાજેતરમાં જ તે કંગના રનૌત સાથે ફિલ્મ ‘ધાકડ’માં જોવા મળ્યો હતો, જે બોક્સ ઓફિસ પર ફ્લોપ સાબિત થઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published.