પ્રિયંકા ચોપડાની જેમજ કોમેડી ભારતી સિંહ એ પણ પોતાના દીકરાનું એવું નામ રાખ્યું કે લોકો હેરાન રહી ગયા - khabarilallive    

પ્રિયંકા ચોપડાની જેમજ કોમેડી ભારતી સિંહ એ પણ પોતાના દીકરાનું એવું નામ રાખ્યું કે લોકો હેરાન રહી ગયા

હાસ્યની રાણી ભારતી સિંહ અને હર્ષ લિમ્બાચીયાનો પુત્ર બે મહિનાનો થઈ ગયો છે. આવી સ્થિતિમાં ભારતીએ હવે પુત્રના નામનો ખુલાસો કર્યો છે, ઘણા સમયથી ભારતીએ પુત્રના નામને લઈને સસ્પેન્સ રાખ્યું હતું. ભારતી આ રીતે પોતાના પુત્રને પ્રેમથી ગોલા કહીને બોલાવે છે, જે દરેક માટે ખૂબ જ રમુજી હતું, પરંતુ હવે કોમેડિયનના પુત્રનું સાચું નામ પણ સામે આવ્યું છે.

ભારતીએ આ પુત્રનું નામ રાખ્યું છે શરૂઆતમાં ભારતી સિંહ અને હર્ષ લિમ્બાચીયાએ કહ્યું હતું કે તેઓ તેમના બાળકને પ્રેમથી ગોલા કહે છે, પરંતુ ટૂંક સમયમાં તેઓ તેમના પુત્રનું નામ જાહેર કરશે. હવે કોમેડિયનના પુત્રનું નામ સામે આવ્યું છે.

વાસ્તવમાં, એક અહેવાલ મુજબ, તેના એક વીડિયોમાં, ભારતીએ શેર કર્યું કે તેનો પુત્ર તેની માતા અને પિતાને કામ કરતા જોવાની ટેવ ધરાવે છે. રમૂજી ભારતીએ વધુમાં કહ્યું કે ‘લક્ષ્ય’ જન્મ્યા પહેલા જ કામ કરતી હતી. ભારતીના નિવેદનથી સ્પષ્ટ છે કે તેણે પોતાના પુત્રનું નામ લક્ષ્ય રાખ્યું છે.

જૂનું પરંતુ અર્થપૂર્ણ નામ બાય ધ વે, ટાર્ગેટ નવું નામ નથી. આવી સ્થિતિમાં, ચાહકોનું માનવું છે કે ભારતીએ તેના પુત્રનું નામ પણ પ્રિયંકા ચોપરાની જેમ સામાન્ય પરંતુ અર્થપૂર્ણ રાખ્યું છે. પ્રિયંકા ચોપરાએ તેની પુત્રીનું નામ માલતી રાખ્યું છે જે ઘણું જૂનું નામ છે.

ભારતી અને હર્ષની યુટ્યુબ ચેનલ ‘લાઇફ ઓફ લિમ્બાચિયાઝ’ છે. આ ચેનલ પર, ભારતી ચાહકો સાથે તેના અંગત જીવન સાથે સંબંધિત વ્લોગ શેર કરી રહી છે. ભારતીના વ્લોગ દરેકને ખૂબ જ પસંદ આવે છે.

પુત્રનો ચહેરો ન બતાવ્યો તમને જણાવી દઈએ કે ભારતીએ હજુ સુધી પોતાના પુત્રનો ચહેરો પણ બતાવ્યો નથી. ભારતી અને હર્ષ છેલ્લે ‘હુનરબાઝ’ અને ‘ધ ખતરા શો’માં જોવા મળ્યા હતા. ભારતીએ તેના બાળકને જન્મ આપ્યાના 11 દિવસમાં ફરીથી કામ શરૂ કર્યું. જ્યારે ઘણા લોકોએ તેણીના નિર્ણય માટે તેણીની પ્રશંસા કરી હતી, ત્યારે અન્ય લોકો હતા જેમણે બાળકને સમય ન આપવા અને ‘પૈસા પાછળ દોડવા’ માટે તેણીની ટીકા કરી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *