સુરેન્દ્રનગરના આ પરિવાર પર તૂટ્યું આભ ૨ લોકો પર વીજળી પડતાં ગુમાવ્યું જીવન ગુજરાતમાં થઈ વરસાદની શરૂવાત - khabarilallive    

સુરેન્દ્રનગરના આ પરિવાર પર તૂટ્યું આભ ૨ લોકો પર વીજળી પડતાં ગુમાવ્યું જીવન ગુજરાતમાં થઈ વરસાદની શરૂવાત

ગુજરાતના પાટણ અને સુરેન્દ્રનગર જિલ્લામાં વીજળી પડવાથી ત્રણ લોકોના મોત થયા હતા અને એક ઘાયલ થયો હતો, પોલીસે બુધવારે જણાવ્યું હતું.પાટણના રોડા ગામમાં ખેતરમાં કામ કરતી એક 35 વર્ષીય મહિલા પર મંગળવારે (7 જૂન) સાંજે 7:00 વાગ્યાની આસપાસ હળવા વરસાદ વચ્ચે વીજળી પડી હતી, એમ હારિજ પોલીસ સ્ટેશનના અધિકારીએ જણાવ્યું હતું.

સુરેન્દ્રનગર જિલ્લામાં વીજળી પડવાથી બે વ્યક્તિઓના મોત થયા હતા, જેનાં ભાગોમાં ગાજવીજ અને ભારે પવન સાથે વરસાદ પડ્યો હતો, એમ જણાવવામાં આવ્યું હતું.પાણસીના પોલીસ સ્ટેશનના એક અધિકારીએ જણાવ્યું હતું કે, મંગળવારે સાંજે નાની કાથેચી ગામમાં વીજળી પડતાં એક 25 વર્ષીય આદિવાસી વ્યક્તિને ગંભીર ઈજાઓ પહોંચી હતી.

તેને તાત્કાલિક હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવ્યો હતો, જ્યાં તેનું આજે સવારે મૃત્યુ થયું હતું, એમ પાણસીના પોલીસ સ્ટેશનના અધિકારીએ જણાવ્યું હતું.ગુજરાતમાં આ સાથે વરસાદની શરૂવાત થઈ છે જ્યારે મોસમ અધિકારીનું કેવું ચ વરસાદ હજી પાછો જવાની સંભાવનાઓ છે.

જાંબુ ગામમાં આવી જ એક ઘટનામાં એક વ્યક્તિનું મોત થયું હતું અને અન્ય એક ઘાયલ થયો હતો, તેમણે ઉમેર્યું હતું કે પોલીસ પીડિતો વિશે વધુ વિગતો એકઠી કરી રહી છે. રાજ્યના સુરેન્દ્રનગર, અમરેલી, અમદાવાદ અને બોટાદ જિલ્લાના ભાગોમાં થોડો વરસાદ અને ગાજવીજ સાથે વરસાદ થયો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *