બાજ નજરની વ્યક્તિ નેજ દેખાશે આ તસવીરમાં ગરોળી જવાબ જાણીને હેરાન રહી જશો એવી જગ્યાએ છે - khabarilallive    

બાજ નજરની વ્યક્તિ નેજ દેખાશે આ તસવીરમાં ગરોળી જવાબ જાણીને હેરાન રહી જશો એવી જગ્યાએ છે

ઓપ્ટિકલ ઇલ્યુઝનની વધુ એક તસવીરે સોશિયલ મીડિયા પર ખળભળાટ મચાવી દીધો છે. ઓપ્ટિકલ ઈલ્યુઝનની તસવીરો દરરોજ ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થાય છે અને લોકો આ તસવીરોને જોઈને તેને ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરે છે.

મોટાભાગની તસવીરો એવી હોય છે, જેમાંથી આપણે એક યા બીજાને શોધવાના હોય છે. હવે વધુ એક તસવીર વાયરલ થઈ છે, જેમાં પથ્થરોની વચ્ચે એક ખિસકોલી છુપાયેલી છે. જોકે, આ તસવીરમાં ખિસકોલીને શોધવી એ સરળ કામ નથી. ચિત્ર શોધવા માટે તમારી આંખો ગરુડ જેવી હોવી જોઈએ.

એક ખિસકોલી પથ્થરોની વચ્ચે છુપાયેલી છે
ઘણીવાર ઓપ્ટિકલ ઈલ્યુઝનની સમાન તસવીર ઈન્ટરનેટ પર વાઈરલ થઈ જાય છે, જેમાં પ્રાણીઓ કે પક્ષીઓ શોધવાના હોય છે. આ વખતે પણ તમારે તમારા મન પર ભાર મૂકવો પડશે. તમે ચિત્રમાં જોઈ શકો છો કે લાલ અને ભૂરા પથ્થરો બધે જ દેખાય છે. ખિસકોલી આ પત્થરો વચ્ચે છુપાયેલી છે.

જો કે, આ ખિસકોલી તમારી નજર સામે છે, પરંતુ તે સરળતાથી દેખાતી નથી. માત્ર તીક્ષ્ણ આંખવાળા જ તેને પ્રથમ દૃષ્ટિએ શોધી શકશે. જો તમને પહેલી નજરે ખિસકોલી દેખાય તો સમજવું કે તમારી આંખો બિલકુલ ગરુડ જેવી છે.

ધ્યાનથી જોશો તો જ તમને પત્થરો વચ્ચે જોવા મળશે.જ્યારે તમે તમારી આંખો ચિત્ર પર કેન્દ્રિત કરશો, ત્યારે તમને ધીમે ધીમે ખ્યાલ આવશે કે પથ્થરોની વચ્ચે એક ખિસકોલી બેઠી છે. ખિસકોલીનો રંગ પથ્થરોના રંગ સાથે મેળ ખાતો હોય છે. જેના કારણે તેને સરળતાથી ઓળખવી મુશ્કેલ છે.

જો તમે ચિત્રમાં ખિસકોલી શોધવા માંગતા હો, તો પછી ચિત્રની મધ્યમાં ધ્યાનથી જોવાનું શરૂ કરો. તમે તેની ત્વચા થોડી અલગ જોશો. તે સ્ક્રીનની ડાબી બાજુ જોઈ રહી છે. તમે પહેલા તેની કાળી આંખો જોશો અને પછી ધીમે ધીમે તેનું આખું શરીર દેખાશે. આવી અનેક તસવીરો દરરોજ વાયરલ થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *