ભયાનક હાદસો બસ ખાબકી પુલથી નીચે અને પછી જે થયું તે જોઈને લોકોના શરીર કંપી ગયા - khabarilallive    

ભયાનક હાદસો બસ ખાબકી પુલથી નીચે અને પછી જે થયું તે જોઈને લોકોના શરીર કંપી ગયા

કર્ણાટકના ગુલબર્ગા જિલ્લામાં એક અકસ્માતમાં સાત મુસાફરો જીવતા દાઝી ગયા હોવાની આશંકા છે. જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે મુસાફરોથી ભરેલી બસના ડ્રાઈવરે પોતાનું નિયંત્રણ ગુમાવી દીધું હતું જેના કારણે બસ પુલથી લગભગ 160 ફૂટ નીચે પડી ગઈ હતી.

બસની નીચે પડતાં જ તેમાં આગ લાગી ગઈ હતી. બસમાં સવાર ઘાયલ મુસાફરોએ જણાવ્યું કે 7 મુસાફરો જીવતા દાઝી ગયા હોવાની આશંકા છે જ્યારે 16 મુસાફરોને સ્થાનિક હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવામાં આવ્યા છે.

મળતી માહિતી મુજબ અકસ્માતનો ભોગ બનેલી બસ હૈદરાબાદની રહેવાસી છે. આ બસ લગભગ 29 મુસાફરોને લઈને ગોવાથી હૈદરાબાદ થઈ કર્ણાટક જઈ રહી હતી. બસ શુક્રવારે સવારે ગુલબર્ગ જિલ્લાના કાલબુર્ગીના કમલાપુરા શહેરમાંથી પસાર થઈ રહી હતી. આ દરમિયાન બસ એક માલગાડી સાથે અથડાઈ હતી, ત્યારપછી બસના ડ્રાઈવરે પોતાનો કાબુ ગુમાવી દીધો હતો, જેના કારણે બસ કાબૂ બહાર નીકળી ગઈ હતી અને પુલ પરથી નીચે પડી ગઈ હતી.

બસની નીચે પડતાની સાથે જ ડીઝલ લીક થવા લાગ્યું જેના કારણે બસમાં આગ લાગી હતી. તમામ મુસાફરો બસમાંથી બહાર નીકળી શક્યા ત્યાં સુધીમાં બસમાં લાગેલી આગએ વિકરાળ સ્વરૂપ ધારણ કર્યું હતું જેના કારણે બસની અંદર ફસાયેલા 7 લોકો બહાર નીકળી શક્યા ન હતા અને તેઓ જીવતા સળગી ગયા હતા. બીજી તરફ બસ અકસ્માત અને તેમાં આગ લાગવાના સમાચાર મળતા જ પોલીસ ફાયર ટેન્ડરની ગાડીઓ સાથે ઘટના સ્થળે પહોંચી આગને કાબુમાં લીધી હતી.

મળતી માહિતી મુજબ, ઘટનાસ્થળે પહોંચેલી પોલીસ તમામ 16 ઘાયલોને હોસ્પિટલમાં લઈ ગઈ છે જ્યાં તેમની સારવાર ચાલી રહી છે. સાથે જ બસના ડ્રાઈવર અને ક્લીનરને પણ કસ્ટડીમાં લેવામાં આવ્યા છે. જ્યારે અન્ય મુસાફરોને સામાન્ય ઈજાઓ થઈ હતી. હાલ મૃતકની ઓળખ થઈ શકી નથી. આ અંગે પોલીસે આગળની કાર્યવાહી હાથ ધરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *