મરતા મરતા પણ દોસ્તી નિભાવી ગયા સિદ્ધુ મુશેવાલા જોડે રહેલા દોસ્ત એ કહ્યો મોતનો નજારો - khabarilallive    

મરતા મરતા પણ દોસ્તી નિભાવી ગયા સિદ્ધુ મુશેવાલા જોડે રહેલા દોસ્ત એ કહ્યો મોતનો નજારો

પંજાબના માનસામાં માર્યા ગયેલા પંજાબી ગાયક સિદ્ધુ મૂઝવાલા વિશે હજુ પણ અપડેટ્સ આવી રહ્યા છે. હવે તાજેતરમાં, તે દિવસે તેની સાથે કારમાં મુસાફરી કરી રહેલા તેના બે મિત્રોએ હુમલાના દિવસે સમગ્ર ઘટના વર્ણવી છે.

વાસ્તવમાં, સાર્દુલગઢના AAP ધારાસભ્ય ગુરપ્રીત સિંહ બનાવલી, જે મૂઝવાલા, તેના બે મિત્રો, ગુરવિંદર સિંહ અને ગુરપ્રીત સિંહ સાથે તેમની કારમાં મુસાફરી કરી રહ્યા હતા, તેમણે જણાવ્યું છે કે તે દિવસે આખી ઘટના કેવી રીતે બની હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે ગુરપ્રીત સિંહ બાનાવલીનું કહેવું છે કે મૂઝવાલા અને તેના મિત્રો પહેલા તેની બુલેટપ્રૂફ ટોયોટા ફોર્ચ્યુનરમાં મુસાફરી કરવાની યોજના બનાવી રહ્યા હતા. પરંતુ કારમાં પાંચ લોકો બેસી શકે તેટલી જગ્યા ન હોવાથી અચાનક તેણે પ્લાન બદલી નાખ્યો.

તે જ સમયે, મૂઝવાલાએ સિક્યોરિટી ગાર્ડને પણ પોતાની સાથે રાખ્યો ન હતો. આગળ ગુરપ્રીત સિંહ બાનાવલીએ મુસેવાલાના મિત્રોને ટાંકીને કહ્યું, ‘ઘરથી બહાર નીકળતી વખતે મુસેવાલાએ એક કાર તેનો પીછો કરતી જોઈ. તેઓએ વિચાર્યું કે તે કોઈ ચાહક છે જે તસવીર લેવા પાછળ આવી રહ્યો છે.

મૂઝવાલા સાથે મુસાફરી કરી રહેલા ગુરવિંદર અને ગુરપ્રીતના જણાવ્યા અનુસાર, મૂઝવાલાએ તેમને કહ્યું કે ચિંતા ન કરો કે તેમની પાસે બંદૂક છે અને તે કોઈપણ પ્રકારના જોખમનો સામનો કરી શકે છે. જોકે, કમનસીબે તે સમયે મુસેવાલાની બંદૂકમાં માત્ર બે જ ગોળીઓ હતી.

ગુરવિંદર અને ગુરપ્રીતે વધુમાં જણાવ્યું કે હુમલાખોરોએ ગોળી મારી અને મૂઝવાલાની કારનું ટાયર પંચર કર્યું અને પછી ત્રણેય બાજુથી ગોળીબાર શરૂ કર્યો. મુસેવાલા હજુ પણ ગભરાયા નહીં અને પોતાની પિસ્તોલથી ફાયરિંગ શરૂ કરી દીધું.

બંનેએ વધુમાં જણાવ્યું કે હુમલાખોરોએ મુસેવાલાને નિશાન બનાવીને ગોળીબાર ચાલુ રાખ્યો હતો. ઘણા શોટ પછી, મૂઝવાલા ડ્રાઇવિંગ સીટની બાજુમાં બેઠેલા ગુરપ્રીત પર પડ્યો. મૂઝવાલાના કારણે ગુરપ્રીતનો જીવ બચી ગયો હતો કારણ કે મૂઝવાલાના શરીરે ગુરપ્રીત પર ઢાલનું કામ કર્યું હતું. તમને જણાવી દઈએ કે સિદ્ધુ મુસેવાલાના પોસ્ટમોર્ટમ રિપોર્ટ મુજબ તેમને લગભગ 25 ગોળીઓ વાગી હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *