પંજાબમાં મોટો ગેંગ વોર શરૂ સિદ્ધુ મુસેવાલાં નો બદલો લેવા આ ગેંગ એ પણ પોસ્ટ કરીને કહી ને કહ્યું 2 દિવસમાં લઇશ બદલો - khabarilallive    

પંજાબમાં મોટો ગેંગ વોર શરૂ સિદ્ધુ મુસેવાલાં નો બદલો લેવા આ ગેંગ એ પણ પોસ્ટ કરીને કહી ને કહ્યું 2 દિવસમાં લઇશ બદલો

પંજાબી સિંગર મુસેવાલાની હત્યામાં ગેંગસ્ટર લોરેન્સ બિશ્નોઈ અને ગોલ્ડી બ્રારનું નામ સામે આવી રહ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં મૃ તક ગેંગસ્ટર વિકી ગોન્ડરના સમર્થકોએ સોશિયલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ કરી છે. જેમાં ગોન્ડર બ્રધર ગ્રૂપ અને બંબીહા ગેંગ સાથે મળીને લોરેન્સ બિશ્નોઈ અને ગોલ્ડી બ્રારને ધમકી આપવામાં આવી છે અને કહ્યું છે કે તેમને પરિણામ ભોગવવા પડશે.

વિકી ગોન્ડર બ્રધર્સ ગ્રૂપના નામે એક પોસ્ટ શેર કરવામાં આવી છે, જેમાં એવી ધમકી આપવામાં આવી છે કે લોરેન્સ બિશ્નોઈ અને ગોલ્ડી બ્રાર દ્વારા મૂઝવાલાની હત્યાનો બદલો લેવામાં આવશે અને ટૂંક સમયમાં જ સામસામે થશે.

આ વિસ્તારોમાં વિકી ગોન્ડરનું નામ હતું તમને જણાવી દઈએ કે વિકી ગોન્ડર પંજાબ, હરિયાણા, હિમાચલ, રાજસ્થાન અને આસપાસના વિસ્તારનો એક મોટો ગેંગસ્ટર હતો, જે પોલીસ દ્વારા એન્કાઉન્ટરમાં માર્યો ગયો હતો. ઘણા સમયથી વિકી ગોન્ડર ગ્રુપના લોકો બંબીહા ગેંગ સાથે મળીને લોરેન્સ બિશ્નોઈને ખતમ કરવાની વાત કરી રહ્યા છે.

લાંબા સમયથી દુશ્મનાવટ એવું કહેવાય છે કે લોરેન્સ બિશ્નોઈની મૃત ગેંગસ્ટર વિકી ગોન્ડર અને બંબીહા ગેંગ સાથે લાંબા સમયથી દુશ્મની હતી. એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે લોરેન્સ બિશ્નોઈએ જ વિકી ગાઉન્ડરના પોલીસ એન્કાઉન્ટરમાં વિકી ગોન્ડરની હાજરી વિશે ટિપ્સ આપી હતી.

જ્યાં પાઠ ભણાવવામાં આવશે આવી સ્થિતિમાં બંને ગેંગ વચ્ચે ઘણા સમયથી દુશ્મની ચાલી રહી છે. હવે આ એપિસોડમાં, વિકી ગોન્ડર બ્રધર્સ ગ્રુપ, બાબિયા ગેંગ અને તેમના સહયોગીઓએ મોટા ગેંગ વોરની ધમકી આપી છે અને કહ્યું છે કે ટૂંક સમયમાં લોરેન્સ બિશ્નોઈ, ગોલ્ડી બ્રાર અને તેમના સહયોગીઓને મોટો પાઠ ભણાવવામાં આવશે.
લાઈવ ટીવી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *