બોલિવૂડના ભાઇજાનને જન્મ દિવસ પર મળ્યા કરોડોના ગિફ્ટ જાણો કોણે શું આપ્યું - khabarilallive    

બોલિવૂડના ભાઇજાનને જન્મ દિવસ પર મળ્યા કરોડોના ગિફ્ટ જાણો કોણે શું આપ્યું

બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર સલમાન ખાને 27 ડિસેમ્બરે પોતાનો 56મો જન્મદિવસ ઉજવ્યો. તેણે પોતાનો જન્મદિવસ ખૂબ જ ખાસ રીતે ઉજવ્યો. તમને જણાવી દઈએ કે અભિનેતાએ તેનો જન્મદિવસ તેના પનવેલ ફાર્મહાઉસમાં ઉજવ્યો હતો. આ બર્થડે સેલિબ્રેશનમાં બોલિવૂડના ઘણા સેલેબ્સ સામેલ થયા હતા.

તે જ સમયે, ભાઈજાનને તેના મિત્રો અને પરિવાર દ્વારા તેના જન્મદિવસ પર ઘણી મોંઘી ભેટ આપવામાં આવી હતી. હવે તે ગિફ્ટ્સની માહિતી સામે આવી છે. એક ફેમસ વેબસાઈટના રિપોર્ટ અનુસાર, સલમાન ખાનની ખાસ મિત્ર કેટરીના કૈફે તેને તેના જન્મદિવસ પર સોનાનું બ્રેસલેટ ગિફ્ટ કર્યું છે. હા અને આ બ્રેસલેટની કિંમત 2-3 લાખ રૂપિયા જણાવવામાં આવી રહી છે.

તે જ સમયે, અભિનેત્રી જેકલીન ફર્નાન્ડિઝે સલમાનને ચોપાર્ડ બ્રાન્ડની ઘડિયાળ ભેટમાં આપી છે. જેની કિંમત 10 થી 12 લાખ જણાવવામાં આવી રહી છે. આ સિવાય અભિનેતા સંજય દત્તે તેને હીરાનું બ્રેસલેટ ગિફ્ટ કર્યું છે. તેની કિંમત 7-8 લાખ રૂપિયા જણાવવામાં આવી રહી છે.

આ સાથે સલમાનના સૌથી નાના ભાઈ સોહેલે તેને BMW S 1000 RR ગિફ્ટ કરી છે, જેની કિંમત લગભગ 23-25 ​​લાખ છે. બીજી તરફ, અરબાઝ ખાને તેને Audi RS Q8 ભેટ આપી, જેની કિંમત 2-3 કરોડ છે. આ સિવાય બોલિવૂડ એક્ટર અનિલ કપૂરે સલમાનને લેધર જેકેટ ગિફ્ટ કર્યું છે, જેની કિંમત 27-29 લાખ રૂપિયા છે.

આ સાથે અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીએ તેને ગોલ્ડ અને ડાયમંડનું બ્રેસલેટ આપ્યું છે, જેની કિંમત 16-17 લાખ જણાવવામાં આવી રહી છે. આ બધા સિવાય સલમાનના પિતા સલીમે તેમના પ્રિય પુત્રને જુહુમાં એક એપાર્ટમેન્ટ ગિફ્ટ કર્યું છે. તેની કિંમત પણ કરોડોમાં છે.

આ સાથે સલમાન ખાનની બહેન અર્પિતા ખાને તેને રોલેક્સની ઘડિયાળ ગિફ્ટ કરી છે, જેની કિંમત 15-17 લાખ રૂપિયા છે. તે જ સમયે, તેના સાળા આયુષે તેને સોનાની ચેન ભેટમાં આપી છે. જેની કિંમત 73,000-75,000 હજાર રૂપિયા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *