સંગીત જગતના બાદશાહ નાં મોત વખતે સાથે રહેલા દોસ્તો એ કર્યો મોટો ખુલાસો

સિદ્ધુ મુસેવાલાની હત્યા બાદ દુનિયાભરમાં તેના ચાહકો દુઃખી છે. તેમણે 28 વર્ષની વયે આ દુનિયાને અલવિદા કહ્યું અને સંગીત ઉદ્યોગમાં 6 વર્ષની કારકિર્દી ગાળા સાથે. પરંતુ તેમણે છેલ્લા 6 વર્ષ સંગીત ઉદ્યોગના બાદશાહ તરીકે ગાળ્યા. 2022માં સિદ્ધુ મુસેવાલાની કુલ સંપત્તિ 5 મિલિયન હતી. એટલું જ નહીં, 2020-21માં તેણે સરકારને આવકવેરા તરીકે 3.02 કરોડ રૂપિયા ચૂકવ્યા.

સિદ્ધુની અંતિમ ક્ષણોની વાત કરીએ તો, તેમનું મૃત્યુ સામે જોઈને પણ તેઓ સહેજ પણ ડર્યા ન હતા, પરંતુ પૂરા જોશથી આરોપીઓ સામે લડ્યા હતા. આ વાતનો ખુલાસો સિદ્ધુ મુસેવાલાએ તેમના બે નજીકના મિત્રો સાથે લુધિયાણાની DMC હોસ્પિટલમાં તેમની થાર કારમાં કર્યો હતો.

બંનેએ જણાવ્યું કે સિદ્ધુ મુસેવાલાએ આરોપીઓને સામે જોઈને ગભરાવાને બદલે પોતાના લાયસન્સવાળા હથિયારથી ગોળીબાર કર્યો હતો, પરંતુ આરોપીઓની સંખ્યા વધુ હતી અને તેમની પાસે આધુનિક હથિયારો હતા. સતત ગોળીઓ ચલાવવામાં આવી રહી હતી.

આ સિવાય આરોપીઓએ સિદ્ધુ મુસેવાલાની કારને ચારે બાજુથી ઘેરી લીધી હતી. રેગિંગ ગોળીઓના કારણે, ગોળીઓ વાહન સાથે અથડાઈ તેમજ સિદ્ધુ મુસેવાલાના શરીરને ચાળી ગઈ. જેના કારણે સિદ્ધુ મુસેવાલાનું ઘટનાસ્થળે જ મોત થયું હતું.

Leave a Reply

Your email address will not be published.