પપ્પા નશા માં બેકાબૂ થયા અને પૂજા ભટ્ટ એ કર્યા મહેશ ભટ વિશે ચોંકાવનારા ખુલાસા - khabarilallive    

પપ્પા નશા માં બેકાબૂ થયા અને પૂજા ભટ્ટ એ કર્યા મહેશ ભટ વિશે ચોંકાવનારા ખુલાસા

મહેશ ભટ્ટને બોલિવૂડના સૌથી પ્રખ્યાત નિર્દેશક માનવામાં આવે છે. તમે જાણતા જ હશો કે તેણે મર્ડર, જિસ્મ, જુર્મ, રાઝ, ગુમરાહ, વો લમ્હે અને ચાહત જેવી ઘણી ફિલ્મોથી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાની ઓળખ બનાવી છે. જોકે, ફિલ્મો સિવાય તે પોતાની અંગત જિંદગીને કારણે હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે.

જો તમને યાદ હોય, તો મહેશ ભટ્ટ પહેલીવાર ચર્ચામાં આવ્યા હતા જ્યારે તેમણે એક મેગેઝીન માટે ફોટોશૂટ કરતી વખતે તેમની પુત્રી પૂજા ભટ્ટને લિપ-કિસ કરી હતી. હા અને તે પછી ઘણો હંગામો થયો અને લોકો તેને ઘરે મારવા સુધી આવવા લાગ્યા.

જોકે, સ્પષ્ટતા કરતા તેણે ફોટોશૂટને નકલી હોવાનું જણાવ્યું હતું. એટલું જ નહીં, પરંતુ આ સિવાય તેણે એક વખત એક ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે જો પૂજા ભટ્ટ તેની પુત્રી ન હોત તો તેની સાથે લગ્ન કરી લેત. તેમના નિવેદન બાદ પણ ભારે હોબાળો થયો હતો.

તે જ સમયે, પૂજા ભટ્ટે થોડા સમય પહેલા એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન તેના પિતા વિશે ઘણા ચોંકાવનારા ખુલાસા કર્યા હતા. તેણે કહ્યું કે ‘એકવાર મારા પિતા મહેશ ભટ્ટ દારૂના નશામાં ઘરે આવ્યા હતા અને તેઓ ખૂબ જ અશ્લીલ હરકતો કરતા હતા જેના કારણે મારી માતાએ તેમને બાલ્કનીમાં બંધ કરી દીધા હતા.’

આટલું જ નહીં, પૂજા ભટ્ટે વધુમાં કહ્યું કે, ‘મારા માતા-પિતા દરરોજ લડતા હતા, જેના કારણે મારા પિતાને નશો કરવાની આદત હતી. મારી માતા મારા પપ્પા પર બૂમો પાડતી અને તેમના મેગેઝીન પણ ફાડી નાખતી. એક રાત્રે મારી માતાએ મારા પિતાને બાથરૂમમાં બંધ કરી દીધા કારણ કે તેઓ નશામાં ઘરે આવ્યા હતા.

આ સિવાય તેણે એ પણ કહ્યું કે તેને સમજાતું નથી કે તેણે કોનો પક્ષ લેવો જોઈએ. જોકે, બાદમાં તે તેના પિતાનો પક્ષ લેતી હતી. તેણે કહ્યું- ‘મારો ભાઈ મને પાપાનો ચમચો કહેતો હતો.’ કામની વાત કરીએ તો, પૂજા ભટ્ટ તેના સમયની શ્રેષ્ઠ અભિનેત્રી રહી છે, જોકે તે હવે ફિલ્મોમાં કામ કરતી નથી.

મહેશ ભટ્ટને બોલિવૂડના સૌથી પ્રખ્યાત નિર્દેશક માનવામાં આવે છે. તમે જાણતા જ હશો કે તેણે મર્ડર, જિસ્મ, જુર્મ, રાઝ, ગુમરાહ, વો લમ્હે અને ચાહત જેવી ઘણી ફિલ્મોથી ઈન્ડસ્ટ્રીમાં પોતાની ઓળખ બનાવી છે. જોકે, ફિલ્મો સિવાય તે પોતાની અંગત જિંદગીને કારણે હંમેશા ચર્ચામાં રહે છે.

જો તમને યાદ હોય, તો મહેશ ભટ્ટ પહેલીવાર ચર્ચામાં આવ્યા હતા જ્યારે તેમણે એક મેગેઝીન માટે ફોટોશૂટ કરતી વખતે તેમની પુત્રી પૂજા ભટ્ટને લિપ-કિસ કરી હતી. હા અને તે પછી ઘણો હંગામો થયો અને લોકો તેને ઘરે મારવા સુધી આવવા લાગ્યા

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *