ભારતના આ શહેરમાં અંધાધૂંધ વરસાદ વીજળી અને તોફાને લીધો 7 લોકોનો જીવ - khabarilallive    

ભારતના આ શહેરમાં અંધાધૂંધ વરસાદ વીજળી અને તોફાને લીધો 7 લોકોનો જીવ

શનિવારે બપોરે, વરસાદ દરમિયાન જોરદાર આંધી અને વાવાઝોડાને કારણે ભાગલપુર જિલ્લામાં છ લોકોના મોત થયા છે. મધેપુરા જિલ્લાના આલમનગર ખટોરિયામાં પણ એક વ્યક્તિનો જીવ ગયો હતો. વરસાદના કારણે શહેર વિસ્તારમાં પાણી ભરાયા છે.

નવાગાચીયામાં વૃક્ષો પડવાને કારણે અનેક જગ્યાએ મકાનને નુકસાન થયું છે. જોરદાર વાવાઝોડાને કારણે ભાગલપુરમાં વીજળી પુરવઠો પણ પ્રભાવિત થયો છે. જો કે વાતાવરણ ખુશનુમા બનતા લોકોને ગરમીમાંથી રાહત મળી હતી.

કહલગાંવના દેવરી ગામમાં પિતા જનાર્દન પાસવાન અને પુત્ર લક્ષ્મણ કુમારનું પડી જવાથી મોત થયું હતું. બંને મોરંગમાં માછીમારી કરવા ગયા હતા. આ સિવાય નાથનગર બ્લોકના દારાપુર ટોલાના રાજીવ કુમાર, ભુવાલપુરના પંચુ યાદવ, કજરેલીની બડી ગોડી પ્રીતિ કુમારી અને પીરપેન્ટીના દિલેરીની રહેવાસી એક છોકરીનું મોત થયું છે.

જિલ્લા આપત્તિ વ્યવસ્થાપન શાખાના પ્રભારી, સહ-વરિષ્ઠ નાયબ કલેક્ટર વિકાસ કુમાર કર્ણાએ જણાવ્યું હતું કે અત્યાર સુધીમાં થાનકામાંથી ત્રણ, નાથનગર બ્લોકમાંથી ત્રણ અને કહલગાંવમાંથી બે મૃત્યુ નોંધાયા છે. અન્ય વિભાગો પાસેથી માહિતી મંગાવવામાં આવી રહી છે.

બીજી તરફ, મધેપુરા જિલ્લાના આલમનગર ખટોરિયા બહિયારમાં શનિવારે પ્રયાગ મંડલના પુત્ર ધોરો મંડલ (66)નું ઘટનાસ્થળે જ મોત થયું હતું. તે ખેતરમાં મકાઈની છાલ ઉતારવાનું કામ કરતો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *