ફોર્બ્સ મેગેઝીને રૂસ-યુક્રેન યુદ્ધને લઈને મોટો દાવો કર્યો 92 દિવસ બાદ રશિયા આ કામ કરવા માટે થયું મજબૂર - khabarilallive    

ફોર્બ્સ મેગેઝીને રૂસ-યુક્રેન યુદ્ધને લઈને મોટો દાવો કર્યો 92 દિવસ બાદ રશિયા આ કામ કરવા માટે થયું મજબૂર

ફોર્બ્સ મેગેઝીને રૂસો-યુક્રેન યુદ્ધને લઈને મોટો દાવો કર્યો છે. ફોર્બ્સે દાવો કર્યો છે કે 92 દિવસના યુદ્ધમાં રશિયાની મોટાભાગની ટેન્ક નાશ પામી છે. મેગેઝીને કહ્યું છે કે યુક્રેન સામેના આ યુદ્ધમાં રશિયા પોતાની જૂની ટેન્કને મેદાનમાં ઉતારી રહ્યું છે.

મેગેઝીને કહ્યું છે કે યુક્રેન સામેના આ યુદ્ધમાં રશિયા પોતાની જૂની ટેન્કને મેદાનમાં ઉતારી રહ્યું છે. રશિયાએ યુક્રેન સામે યુદ્ધના મેદાનમાં પોતાની T-62 ટેન્ક ઉતારી છે. ફોર્બ્સ મેગેઝીનનો દાવો છે કે યુક્રેનમાં T-62 ટેન્કના ઉતરાણનો અર્થ એ છે કે મોટાભાગની રશિયન ટેન્ક યુક્રેનના હુમલાનો ભોગ બની છે.

રશિયાને જૂની ટેન્કને યુદ્ધના મેદાનમાં મુકવાની ફરજ પડી છે. મેગેઝિને એવો પણ દાવો કર્યો છે કે જો પુતિન આ યુદ્ધને લંબાવશે નહીં તો જૂની ટાંકી ઉતારવાની કોઈ શક્યતા નહીં રહે. તમને જણાવી દઈએ કે રશિયા અને યુક્રેન વચ્ચે ત્રણ મહિનાથી વધુ યુદ્ધ ચાલી રહ્યું છે. આમ છતાં આ યુદ્ધ અટકવાનું નામ નથી લઈ રહ્યું.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *