શિવજીના ભક્ત એવા દિવંગત સુશાંતસિંહ રાજપૂતના નામથી કેદારનાથમાં બનશે ફોટોગ્રાફી પવોઇન્ટ ફેન્સમાં ખુશીનો માહોલ - khabarilallive    

શિવજીના ભક્ત એવા દિવંગત સુશાંતસિંહ રાજપૂતના નામથી કેદારનાથમાં બનશે ફોટોગ્રાફી પવોઇન્ટ ફેન્સમાં ખુશીનો માહોલ

કેદારનાથ ધામમાં ફોટો મુકીને સુશાંત સિંહ રાજપૂતને શ્રદ્ધાંજલિ ભક્તો અને પ્રવાસીઓ આ ‘ફોટોગ્રાફી પોઈન્ટ’ પર પોતાના ફોટા પાડી શકશે.હરીશ રાવતે ‘ભગવાનના ધામ’માં માનવીની યાદમાં બિંદુ બનાવવાના પગલા સામે વાંધો ઉઠાવ્યો હતો.

સુશાંત સિંહ રાજપૂતઃ ફિલ્મ ‘કેદારનાથ’માં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવનાર દિવંગત અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતની યાદમાં ઉત્તરાખંડ સરકાર કેદારનાથ ધામમાં ‘ફોટોગ્રાફી પોઈન્ટ’ બનાવશે.

સરકારનું કહેવું છે કે કેદારનાથની મુલાકાત લેતા ભક્તો અને પ્રવાસીઓ, ખાસ કરીને રાજપૂતના ચાહકો, તેમના નામના આ ‘ફોટોગ્રાફી પોઈન્ટ’ પર તેમની તસવીરો લઈ શકશે. રાજ્યના પર્યટન મંત્રી સતપાલ મહારાજે આ અંગે જણાવ્યું હતું કે રાજ્યના પ્રવાસન વિભાગને આ અંગે એક એક્શન પ્લાન તૈયાર કરવા માટે કહેવામાં આવ્યું છે.

સુશાંત સિંહ રાજપૂતને ફોટો મૂકીને શ્રદ્ધાંજલિ
તેણે કહ્યું કે, મેં અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતના નામે કેદારનાથમાં ફોટોગ્રાફી પોઈન્ટ બનાવવાની વાત કરી છે. તેણે અહીં (કેદારનાથ) સારી ફિલ્મ બનાવી. અમે ઈચ્છીએ છીએ કે અમે ત્યાં તેમનો ફોટો મૂકીને તેમને શ્રદ્ધાંજલિ આપીએ.” મંત્રીએ કહ્યું કે તેમણે વિભાગને બોલિવૂડને ઉત્તરાખંડ તરફ આકર્ષવા માટે નિર્દેશ આપ્યો છે જેથી કરીને અહીં સારી ફિલ્મો બને અને પ્રવાસનને પણ પ્રોત્સાહન મળે.

નોંધપાત્ર રીતે, રાજપૂત અને સારા અલી ખાન અભિનીત આ ફિલ્મ 2018 માં આવી હતી. આ ફિલ્મનું મોટાભાગનું શૂટિંગ કેદારનાથ અને તેની આસપાસના વિસ્તારોમાં થયું છે. 2013 ની કેદારનાથ દુર્ઘટના પર આધારિત આ ફિલ્મમાં, રાજપૂતે એક તીર્થયાત્રીને મંદિરે લઈ જતા કાંડી ઓપરેટરની ભૂમિકા ભજવી હતી.

મૃત્યુ બાદ પણ સુશાંત સિંહ નું નામ આજે પણ લોકોના દિલ અને દિમાગમાં ગુંજી રહ્યું છે દિવસે ને દિવસે તેના માટે ન્યાય ની પ્રાથના કરતા તેના ફેન્સ જોવા મળી રહ્યા છે.સાથે જ તેના માટે સરકારનો આ નિર્ણય તેના ફેન્સ માટે બહુ મોટી ગિફ્ટ અને સુશાંત જેવા ભગવાન ના ભક્ત ને ભાવભીની શ્રદ્ધાંજલિ આપી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *