આ બાઈક સોશિયલ મીડિયા ઉપર થયું વાઇરલ બાઇક જોઈ લોકોએ કીધું આ શુ બનાઇ નાખ્યું - khabarilallive    

આ બાઈક સોશિયલ મીડિયા ઉપર થયું વાઇરલ બાઇક જોઈ લોકોએ કીધું આ શુ બનાઇ નાખ્યું

બાઇક પ્રેમીની દુનિયામાં ઘણા લોકો છે. બાઇકના ઘણા લોકો એવા ક્રેઝી હોય છે કે તેઓ મોડિફાઇડ બાઇકના શોખીન હોય છે. જો કે દુનિયામાં અનેક પ્રકારની બાઇકો છે, પરંતુ શું તમે ક્યારેય પડેલી બાઇક જોઇ છે?

હવે તમને આ મજાક તો લાગતી જ હશે પણ એ સાચું છે કે નીચે પડેલી બાઇક પણ આવે છે. લોકોને પણ ગમે છે.આ બાઈક બેસીને નહીં પરંતુ આડા પડીને ચલાવવામાં આવે છે. આ સાંભળીને તમને પણ નવાઈ લાગશે, પરંતુ એ સાચું છે કે આડા પડીને પણ તેને ભગાડી શકાય છે. વાયરલ વીડિયોમાં જોઈ શકાય છે કે એક લાંબી બાઇક છે, જેને નીચે પડેલો એક વ્યક્તિ ચલાવી રહ્યો છે.

આગળ અને પાછળના વ્હીલ્સ એકદમ જાડા છે અને ભારે લાગે છે. જે વ્યક્તિ આ બાઇક ચલાવી રહ્યો છે તે તેના પર તેના પેટ પર પડેલો છે. તે આગળના વ્હીલ પરથી પોતાના હાથ વડે બાઇકને કંટ્રોલ કરી રહ્યો છે. આ સાથે બાઇક ધીમે ધીમે આગળ વધતી જોવા મળે છે.

આ વીડિયો જોઈને લાગે છે કે વ્યક્તિ કોઈ પ્રદર્શનમાં પહોંચી ગયો છે. જ્યાં લોકો સેલ્ફ મેડ કાર અને બાઇક લઇને પહોંચી ગયા છે. વીડિયોમાં વ્યક્તિની અનોખી બાઇક જેવી કેટલીક અન્ય બાઇકો પણ જોવા મળે છે. કોઈ વ્યક્તિની આવી અનોખી બાઇક જોઈને લોકો તેનો ફોટો લેવા લાગે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આ વીડિયોને Instagram પર dailygameofficial નામના એકાઉન્ટથી શેર કરવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 5.5 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. સાથે જ આ વીડિયોને 25 હજારથી વધુ લોકોએ લાઈક કર્યો છે. આ સાથે લોકો ફની કોમેન્ટ્સ પણ લખી રહ્યા છે. એક સોશિયલ મીડિયા યુઝરે લખ્યું, ‘યે ક્યા રકૂસ હૈ’.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *