દીકરાએ પોતાની સોતેલી માતા ને ઘરેથી ભગાવી ત્યારબાદ જે થયું તે જાણીને લોકોના હોશ ઉડી ગયા - khabarilallive    

દીકરાએ પોતાની સોતેલી માતા ને ઘરેથી ભગાવી ત્યારબાદ જે થયું તે જાણીને લોકોના હોશ ઉડી ગયા

માતા અને પુત્રનો સંબંધ ખૂબ જ પવિત્ર માનવામાં આવે છે. પરંતુ ઉત્તરાખંડના ઉધમ સિંહ નગર જિલ્લામાં આ સંબંધનો એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે. અહીં એક પુત્રએ તેના પિતા સાથે દગો કરીને તેની બીજી પત્ની એટલે કે તેની સાવકી માતા સાથે લગ્ન કર્યા. જ્યારે પિતા તેની પત્નીને પુત્ર પાસેથી પરત લાવવા માંગતા હતા, ત્યારે તેણે ક્યારેય ધાર્યું ન હતું તેવું કંઈક બન્યું.

પુત્ર સાવકી માને લઈ ગયો વાસ્તવમાં આ અનોખો કિસ્સો ઉધમ સિંહ નગર જિલ્લાના કોતવાલી બાજપુરનો છે. અહીં એક વ્યક્તિ વિચિત્ર ફરિયાદ લઈને પોલીસ સ્ટેશન પહોંચ્યો. તેણે જણાવ્યું કે તેની પુત્રી તેની સાવકી માતા સાથે લગ્ન કર્યા બાદ અલગ રહે છે. પીડિતાના જણાવ્યા અનુસાર તેના બીજા લગ્ન 11 વર્ષ પહેલા થયા હતા. તેમને પ્રથમ પત્નીથી બે પુત્રો છે. આ પુત્રો બીજા લગ્નથી અલગ રહે છે.

વ્યક્તિએ જણાવ્યું કે બીજા લગ્ન પછી તેને બે છોકરીઓ અને એક છોકરો થયો. પહેલી પત્નીના બંને પુત્રો ઘરમાં આવતા-જતા રહે છે. થોડીવાર માટે બધા એક સાથે હતા અને આરામ કરતા હતા. પણ પછી એક દિવસ પત્ની તેના મામાના ઘરે ગઈ. ત્યારપછી તે ઘણા દિવસો સુધી ઘરે પરત ફરી ન હતી. જ્યારે હું તેને લેવા ગયો ત્યારે મને ખબર પડી કે તેણે મારા જ પુત્ર સાથે લગ્ન કરી લીધા છે.

પત્ની અને પુત્રના લગ્નથી પતિ પરેશાનપીડિતાએ જણાવ્યું કે લગ્ન બાદ સાવકી માતા અને પુત્ર સાથે રહે છે. જ્યારે તે વ્યક્તિ તેની પત્નીને પરત લાવવા માંગતો હતો ત્યારે પુત્રએ તેને માર માર્યો હતો. સાથે જ પત્નીએ પણ પાછા આવવાની ના પાડી દીધી. તે જ સમયે, વ્યક્તિનો એવો પણ આરોપ છે કે તેની પત્નીએ ઘરમાંથી 20 હજાર રૂપિયા લીધા હતા. હવે તે વ્યક્તિ ન્યાય માટે આજીજી કરી રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *