શૈલેષ લોઢાએ છોડ્યો શો આશિત મોદીએ કહી દીધું ના કેવાનું શો ઉપર છવાયા કાળા વાદળો - khabarilallive    

શૈલેષ લોઢાએ છોડ્યો શો આશિત મોદીએ કહી દીધું ના કેવાનું શો ઉપર છવાયા કાળા વાદળો

નિર્માતા અસિત મોદીને પૂછવામાં આવ્યું કે શું શૈલેષ ખરેખર શો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા છોડી રહ્યો છે. પરંતુ આ અંગે તેણે જે જવાબ આપ્યો તે ખૂબ જ મૂંઝવણભર્યો છે. વાસ્તવમાં, વાત કરતા શૈલેશે કહ્યું, ‘મારા તમામ કલાકારો 10 વર્ષથી વધુ સમયથી કામ કરી રહ્યા છે.

મને હજુ સુધી કહેવામાં આવ્યું નથી કે શૈલેષ શો છોડી રહ્યો છે. જો મને કંઈપણ ખબર હોય, તો હું તમને તેના વિશે ચોક્કસપણે અપડેટ કરીશ. અત્યારે મારું ધ્યાન આ શોને વધુ મનોરંજન કેવી રીતે બનાવી શકાય તેના પર છે જે દર્શકોને ગમે છે.

શૈલેષ શો છોડવા પાછળનું કારણ જણાવવામાં આવી રહ્યું છે કે શૈલેષને લાગે છે કે તેની તારીખોનો યોગ્ય ઉપયોગ નથી થઈ રહ્યો. શૈલેષ તેના કરારથી ખુશ નથી. જો કે, એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે શૈલેષ આ શોને કારણે વધુ ઘણા શો કરી શકશે નહીં.

તેણે ઘણા શોની ઓફર ઠુકરાવી દીધી છે. તે જ સમયે, તેને હજી પણ ઘણી તકો મળી રહી છે, તેથી તે તેમને અજમાવવા માંગે છે. રિપોર્ટ્સ અનુસાર, મેકર્સ શૈલેષને રોકવા માટે પૂરા પ્રયાસ કરી રહ્યા છે, પરંતુ શૈલેષે તેનું મન બનાવી લીધું છે.

તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા લોકપ્રિય ટીવી શોમાંથી એક છે. આ શો ઘણા વર્ષોથી ચાલી રહ્યો છે અને ત્યારથી લઈને અત્યાર સુધી આ શોને દર્શકોનો એટલો જ પ્રેમ મળી રહ્યો છે. શોના દરેક પાત્રને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે. ઘણા પાત્રોએ થોડા સમય માટે શો છોડી દીધો છે.

ત્યારે તાજેતરમાં સમાચાર આવ્યા હતા કે શોના મુખ્ય પાત્ર તારક મહેતા એટલે કે શૈલેષ લોઢા શો છોડી રહ્યા છે. આ સમાચાર સાંભળીને ચાહકો ખૂબ જ પરેશાન છે. તેઓ નથી ઈચ્છતા કે શૈલેષ શો છોડી દે કારણ કે શોમાં તારક અને જેઠાલાલની મિત્રતાને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે. બંનેની મિત્રતાનું ઉદાહરણ આપવામાં આવ્યું છે. રીલ અને રિયલ લાઈફમાં પણ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *