સલમાન ખાન ક્યારેય નઈ કરી શકે લગ્ન પિતા સલીમ ખાને ભૂલથી ખોલી દીધી પોલ - khabarilallive
     

સલમાન ખાન ક્યારેય નઈ કરી શકે લગ્ન પિતા સલીમ ખાને ભૂલથી ખોલી દીધી પોલ

બોલિવૂડની દુનિયામાં સલમાન ખાનનું એકતરફી નામ છે, જેના કારણે આજના સમયમાં તે માત્ર ભારતમાં જ નહીં પરંતુ સમગ્ર વિશ્વમાં જાણીતો છે. સલમાન ખાનની વાત કરીએ તો તેણે બોલિવૂડને એક-બે નહીં પરંતુ ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે અને તેથી જ તે આજના સમયમાં આખી દુનિયામાં જાણીતો છે.

સલમાન ખાનનું ફિલ્મી કરિયર જેટલું સારું હતું તેટલું જ તેનું અંગત જીવન હતું, તેનું કારણ એ છે કે સલમાન ખાને હજુ લગ્ન નથી કર્યા પરંતુ તેના જીવનમાં ઘણી છોકરીઓ આવી છે. તાજેતરમાં, સલમાન ખાન વિશે અથવા કોઈ કહી શકે છે કે સલમાન ખાનના લગ્ન વિશે એક ખૂબ જ મોટી વાત કહેવામાં આવી છે.

જેમાં તેણે કહ્યું છે કે સલમાન ખાન હંમેશા બેચલર રહેશે અને તેનું કારણ તેણે જણાવ્યું કે અભાવ મારા પુત્ર સલમાન ખાનમાં છે. માત્ર આગળ, લેખમાં, ચાલો તમને સલીમ ખાનના આ પ્રકારના નિવેદન વિશે વિગતવાર જણાવીએ, જેમાં તેણે પોતાના પુત્ર સલમાન સાથે લગ્ન ન કરવા માટે ખુદ સલમાન ખાનને જવાબદાર ઠેરવ્યા છે.

સલમાન ખાનનું અત્યાર સુધીનું ફિલ્મી કરિયર ઘણું શાનદાર રહ્યું છે, પરંતુ જો આપણે તેના અંગત જીવનની વાત કરીએ તો તેની ઉંમર લગભગ 56 વર્ષ છે પરંતુ તે હજુ પણ બેચલર છે. સલમાન ખાનના જીવનમાં ઘણી છોકરીઓ આવી છે અને તમને જણાવી દઈએ કે ઘણી છોકરીઓ ગઈ છે, જેના કારણે આજના સમયમાં દરેક વ્યક્તિ તેમને ઓળખે છે પરંતુ તેમના જીવનમાં આટલી છોકરીઓ આવ્યા પછી પણ સલમાન ત્યાં સુધી લગ્ન કરી શક્યો નથી. તારીખ

હાલમાં જ સલમાન ખાનના પિતા સલીમ ખાને તેમના પુત્ર સલમાન ખાનના લગ્ન વિશે કહ્યું હતું કે જો આજના સમયમાં સલમાન ખાન બેચલર છે તો તેના માટે અન્ય કોઈ નહીં પણ સલમાન પોતે જ જવાબદાર છે. સલીમ ખાને વધુમાં જણાવ્યું કે તેમના પુત્રના અભાવને કારણે તેઓ આજ સુધી લગ્ન કરી શક્યા નથી. આગળ, લેખમાં, અમે તમને સલમાન ખાનની આ અભાવ વિશે જણાવીએ, જેના કારણે આજે પણ સલમાન ખાન બેચલર છે.

સલીમ ખાને પોતાના પુત્ર સલમાન ખાનના લગ્નને લઈને મીડિયામાં એક નિવેદન આપ્યું છે, જેમાં તેણે કહ્યું છે કે જો સલમાન ખાન આજે બેચલર છે તો તેનું કારણ તેની પોતાની ઉણપ છે. સલીમ ખાને વધુમાં કહ્યું કે સલમાન ખાનમાં એક ઉણપ છે અને જો તેને દૂર કરવામાં નહીં આવે તો સલમાન ખાન ક્યારેય લગ્ન નહીં કરે.

સલમાન ખાનની આ ઉણપને વર્ણવતા સલીમ ખાને કહ્યું કે મારો પુત્ર સલમાન ખાન ક્યારેય કોઈના પ્રેમમાં રહ્યો નથી અને તેથી જ તે આજે બેચલર છે. સલીમ ખાને વધુમાં એમ પણ કહ્યું કે જો સલમાન ખાન ક્યારેય પ્રેમમાં નહીં પડે તો તે જીવનભર બેચલર રહેશે અથવા એમ કહી શકાય કે જ્યાં સુધી સલમાન ખાન આ ખામી દૂર નહીં કરે ત્યાં સુધી તે લગ્ન નહીં કરે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *