એક ને એક કામથી કંટાળી છોડ્યો શો આ જાણીતા કલાકારના જવાથી એક બે નઈ પણ ૬ શો થશે બંધ - khabarilallive
     

એક ને એક કામથી કંટાળી છોડ્યો શો આ જાણીતા કલાકારના જવાથી એક બે નઈ પણ ૬ શો થશે બંધ

ભારતમાં,ટીવી શો વર્ષોથી ટીવીની દુનિયા પર રાજ કરે છે. ઘણા જૂના ટીવી શો છે જે હજુ પણ જોરદાર રીતે ટીઆરપી એકત્ર કરી રહ્યા છે. આ શોના સ્ટાર્સ છેલ્લા ઘણા સમયથી આ શોનો હિસ્સો છે. તે જ સમયે, કેટલાક સ્ટાર્સ એવા છે જેઓ લાંબા સમય સુધી એક પાત્ર ભજવીને કંટાળી ગયા હતા.

આ સ્ટાર્સે મોકો મળતા જ પોતાનો સુપરહિટ શો શરૂ કરી દીધો હતો. આ યાદીમાં શબીર અહલુવાલિયા, દિશા વાકાની, હિના ખાન, મોહસીન ખાન, શિવાંગી જોશી, ધીરજ ધૂપર અને શૈલેષ લોઢા જેવા સ્ટાર્સના નામ સામેલ છે. આ રિપોર્ટમાં અમે તમને આ સ્ટાર્સ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

મોહસીન ખાન: મોહસીન ખાને 4 વર્ષ સુધી કાર્તિકનું પાત્ર ભજવ્યું હતું. મોહસીન ખાને ટીઆરપી ઘટતાં જ સીરિયલ યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈને અલવિદા કહી દીધું.

શિવાંગી જોશી: મોહસિન ખાનની પાછળ રહેલા શિવાંગી જોશીએ પણ યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ સિરિયલના નિર્માતાઓને બદનક્ષીભરી બતાવી હતી. શિવાંગી જોશીએ પણ ચાર વર્ષ સુધી સિરિયલ યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ માટે શૂટિંગ કર્યું હતું.

ધીરજ ધૂપર: ધીરજ ધૂપર છેલ્લા 5 વર્ષથી કુંડળી ભાગ્ય સિરિયલનો ભાગ હતો. ધીરજ ધૂપરે ચાહકોને કુંડળી ભાગ્યની ધાક છોડી દીધી છે. ચાહકો માની શકતા નથી કે ધીરજ ધૂપર હવે કુંડળી ભાગ્યમાં જોવા નહીં મળે. મેકર્સ ધીરજ ધૂપરના રિપ્લેસમેન્ટની શોધમાં છે.

હિના ખાન: હિના ખાને સતત 8 વર્ષ સુધી કામ કર્યા બાદ સિરિયલ યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ છોડી દીધી હતી. ડેલી સોપ સિવાય હિના ખાન વધુ પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવા માંગતી હતી.
કરણ મહેરા: હિના ખાનની જેમ કરણ મહેરાએ પણ 11 વર્ષ સુધી કામ કર્યા બાદ સીરિયલ યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ અધવચ્ચે જ છોડી દીધી હતી.

દીપિકા કક્કર: દીપિકા કક્કરે સિમર બનીને ટીવી જગતમાં ખળભળાટ મચાવ્યો હતો. ટીઆરપી ઘટતાં જ દીપિકા કક્કરે સીરિયલ સસુરાલ સિમર કો છોડી દીધી. તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે દીપિકા કક્કરે આ શોમાં 7 વર્ષ સુધી કામ કર્યું હતું.

શૈલેષ લોઢા: શૈલેષ લોઢા સિરિયલ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા માટે જાણીતા છે. શૈલેષ લોઢા છેલ્લા 14 વર્ષથી તારક મહેતાનું પાત્ર ભજવી રહ્યા છે. જો કે શૈલેષ લોઢાએ હવે શો છોડવાનો નિર્ણય લીધો છે. 14 વર્ષ બાદ શૈલેષ લોઢા સિરિયલ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા છોડવા જઈ રહ્યા છે.

સૃતિ ઝ: ટીવી એક્ટ્રેસ સૃતિ ઝાએ પણ કુમકિમ ભાગ્ય સિરિયલ છોડી દીધી છે. આ શોમાં સૃતિ ઝાએ 8 વર્ષ સુધી પ્રજ્ઞાની ભૂમિકા ભજવી હતી. સૃતિ ઝાએ પોતાના પાત્રથી કંટાળીને આ પગલું ભર્યું હતું.

શબીર આહલુવાલિયા: શબ્બીર આહલુવાલિયાએ વર્ષ 2014માં કુમકુમ ભાગ્ય સિરિયલ દ્વારા ટીવી પર ધમાલ મચાવી હતી. ટીવી પર વર્ષો સુધી રાજ કર્યા બાદ શબ્બીર આહલુવાલિયાએ અચાનક જ શો છોડી દીધો હતો. શબ્બીર આહલુવાલિયાએ 8 વર્ષ પછી કુમકુમ ભાગ્યને અલવિદા કહ્યું.

દિશા વાકાણી: સીરિયલ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માની સ્ટાર દિશા વાકાણી પણ ટીવી પરથી ગાયબ થઈ ગઈ છે. દિશા વાકાણી માતા બન્યા બાદ સિરિયલ તારક મહેતામાં પાછી ફરી નથી. ચાહકો હજુ પણ દિશા વાકાણીની વાપસીની રાહ જોઈ રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *