પતિના મોતના એક કલાક બાદજ પત્નીએ કર્યું એવું કામ કે સાંભળી ને લોકોની ઊંઘ પણ ઉડી ગઈ

મધ્યપ્રદેશની રાજધાની ભોપાલમાં પતિના મોતનો આઘાત પત્ની સહન કરી શકી નહીં. મંગળવારે તેણીએ તેના પતિના મૃત્યુના એક કલાક પછી ભડભડા સ્થિત તળાવમાં કૂદીને આત્મહત્યા કરી હતી. પોલીસે ડાઇવર્સની મદદથી તેનો મૃતદેહ તળાવમાંથી બહાર કાઢ્યો હતો.

બંનેના લગ્નને માત્ર 4 વર્ષ થયાં હતાં. પતિ ડોક્ટર હતો અને પત્ની આસિસ્ટન્ટ પ્રોફેસર હતી. પતિનું બ્રેઈન હેમરેજથી મૃત્યુ થયું હતું. કમલા નગર વિસ્તારના જાનકી નગરમાં બંન્નેને એકસાથે છોડાવવાને કારણે નીંદણ ફેલાયું હતું.

મળતી માહિતી મુજબ, કમલા નગર વિસ્તારના જાનકી નગરમાં રહેતા ડો.પરાગ પાઠક એક ખાનગી મેડિકલ કોલેજમાં પ્રોફેસર હતા. 28 એપ્રિલે તેમની હાલત નાજુક બની હતી. આ પછી આસિસ્ટન્ટ પ્રોફેસરની પત્ની પ્રીતિ ઝારિયાએ તેમને ખાનગી હોસ્પિટલમાં દાખલ કર્યા હતા. સારવાર દરમિયાન જાણવા મળ્યું કે ડો.પરાગને બ્રેઈન હેમરેજ થયું છે.

ડૉક્ટરોએ તેમની સર્જરી કરી અને વેન્ટિલેટર પર મૂક્યા. 2 મેના રોજ તેનું સારવાર દરમિયાન મોત થયું હતું. જ્યારે પ્રીતિને આ વાતની ખબર પડી તો તે હોસ્પિટલ પહોંચી. તેણે ડોક્ટરને કહ્યું કે તેના સિવાય દુનિયામાં મારું કોઈ નથી. આટલું કહીને તે હોસ્પિટલથી સીધો ભડભડા પુલ પર પહોંચ્યો હતો અને ત્યાંથી તળાવમાં કૂદી પડ્યો હતો. પોલીસ અને ડાઇવર્સે તેનો મૃતદેહ બહાર કાઢ્યો હતો.

4 વર્ષ પહેલા લગ્ન કર્યા હતા.જબલપુરની રહેવાસી પ્રીતિ ઝારિયા એક ખાનગી કોલેજમાં આસિસ્ટન્ટ પ્રોફેસર હતી. તેણીના લગ્ન 4 વર્ષ પહેલા ડો.પરાગ પાઠક સાથે થયા હતા. બંનેને કોઈ સંતાન નથી. તેની ગાયનેકોલોજિસ્ટ માતા શોભા પાઠક પ્રીતિ અને પરાગ સાથે રહેતી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે, જ્યારે પ્રીતિના પરિવારજનો હોસ્પિટલ પહોંચ્યા તો તેમને તેમના વિશે કંઈ જ ખબર ન હતી.

આ પછી તે પોલીસ સ્ટેશન પહોંચ્યો અને ગુમ થયાની જાણ કરવા લાગ્યો. દરમિયાન પોલીસે તેમને જાણ કરી કે એક મહિલાએ મોટા તળાવમાં કૂદીને આત્મહત્યા કરી છે. આ પછી પરિવાર ભડભડા બ્રિજ પર પહોંચ્યો અને તેઓએ લાશની ઓળખ પ્રીતિ તરીકે કરી.

વસાહતમાં પડછાયો મૌન પાઠક અને પ્રીતિને કોઈ સંતાન નહોતું, પરંતુ તેમ છતાં તે તેની માતા સાથે ખુશીથી રહેતો હતો. તેનું અટેચમેન્ટ તેનું ફેસબુક એકાઉન્ટ કહી રહ્યું છે. તેની તસવીરો ઘણું બધું કહી રહી છે. આ જ કારણ છે કે જ્યારે બંનેનો અર્થ એકસાથે કોલોનીમાંથી બહાર આવ્યો ત્યારે ત્યાં મૌન અને માતમ છવાઈ ગયો હતો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.