માતાપિતા બન્યાના ૧ મહિનામા ભારતી અને હર્ષે ફરિ આપી ગૂડ ન્યૂઝ કહ્યું આ અમારા હાથમાં નથી - khabarilallive    

માતાપિતા બન્યાના ૧ મહિનામા ભારતી અને હર્ષે ફરિ આપી ગૂડ ન્યૂઝ કહ્યું આ અમારા હાથમાં નથી

ભારતી સિંહ અને હર્ષ લિમ્બાચીયાના માતા-પિતા બન્યાને એક મહિનો જ થયો છે. બંને પોતાના ક્યૂટ બેબી બોય સાથે દરેક પળ માણી રહ્યા છે. દરમિયાન, ભારતી તેના ચાહકોને ફરી એક સારા સમાચાર આપવા જઈ રહી છે. આ વાતનો ખુલાસો ખુદ ભારતીએ કર્યો છે. ભારતી એમ પણ કહે છે કે આ નવા સારા સમાચાર માટે તે એકલી જવાબદાર નથી, તેના માટે તેના પતિ હર્ષ લિમ્બાચીયા પણ જવાબદાર છે.

ભારતીએ તેના નવા વ્લોગમાં આ નવા સારા સમાચાર જાહેર કર્યા છે. વીડિયો શરૂ થતાં જ તે કહે છે, “તારી સાથે એક સારા સમાચાર શેર કરવા છે, પણ કેવી રીતે કહેવું? કહેતા શરમ આવે છે. તમે લોકો કહેશો કે અમે બહુ સારા સમાચાર આપી રહ્યા છીએ, પણ શું કરીએ. આ બાબત આપણા હાથમાં નથી. આ માટે હું એકલો જવાબદાર નથી, હર્ષ પણ જવાબદાર છે. આમાં તેનો પણ હાથ છે.” આ પછી હર્ષ કહે છે કે ‘કેમ શરમાયા છો, હવે જે થયું તે થઈ ગયું’.

ભારતીએ આ ખુશખબર જણાવતા ચાહકોને તેમના સમર્થન માટે પણ કહ્યું છે. એટલું સાંભળવા મળ્યું કે ચાહકો ભારતી વિશે અટકળો કરવા લાગ્યા. આવો અમે તમને જણાવીએ કે ભારતી શું સારા સમાચાર આપવા જઈ રહી છે. આ સારા સમાચાર ભારતી સિંહ અને હર્ષ લિમ્બાચીયાની યુટ્યુબ ચેનલની નવી સફળતા સિવાય બીજું કંઈ નથી. ભારતીએ કહ્યું છે કે તેને યુટ્યુબ પરથી સિલ્વર અને ગોલ્ડન બટન મળ્યા છે. આ ખુશખબર આપતાં ભારતીની ખુશીનો પાર ન રહ્યો. ભારતીએ કહ્યું કે તેની પાસે હીરાનું બટન પણ છે અને આ હીરાનું બટન તેનો પુત્ર છે.

ભારતી અને હર્ષનો આ વીડિયો હાલ સોશિયલ મીડિયા પર છવાયેલો છે. તે જાણીતું છે કે ભારતીની પોતાની YouTube ચેનલ છે, જેનું નામ ‘LOL’ એટલે કે ‘Life of Limbachiyaa’ છે, જેના 12.8 લાખ ફોલોઅર્સ છે. આ ચેનલ દ્વારા, ભારતી તેના ચાહકો સાથે તેના પડદા પાછળના તમામ અપડેટ્સ શેર કરતી રહે છે. પ્રેગ્નન્સીના સમાચાર પણ ભારતીએ પોતાની યુટ્યુબ ચેનલ દ્વારા આપ્યા હતા. ચાહકોને ભારતી અને હર્ષના વીડિયો પણ પસંદ છે. ચાહકો ભારતીના જીવન વિશે જાણવાનું પસંદ કરે છે.

ભારતી સિંહ થોડા દિવસનો બ્રેક લઈને કામ પર પરત ફરી છે. હાલમાં ભારતી અને હર્ષ ‘ખતર-ખત્ર’ શોમાં જોવા મળે છે. બંને આ શોને હોસ્ટ કરી રહ્યાં છે. આ પહેલા બંને ‘હુનરબાઝ’ શોમાં હોસ્ટ તરીકે જોવા મળ્યા હતા. દરમિયાન, ચાહકો તેના પુત્રની તસવીર જોવા માટે ખૂબ જ ઉત્સુક છે, કારણ કે પુત્રનો ચહેરો હજુ સુધી જાહેર કરવામાં આવ્યો નથી. ઘણા ચાહકોએ ટિપ્પણી કરી છે અને ભારતીને તેમના બાળકની તસવીર બતાવવાની વિનંતી કરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *