આલિયાએ ઉતારી નાખ્યું રણબીરના નામનું મંગળસૂત્ર ફક્ત ૨ અઠવાડીયામાં ભૂસી નાખ્યું પોતાનું સિંદૂર - khabarilallive    

આલિયાએ ઉતારી નાખ્યું રણબીરના નામનું મંગળસૂત્ર ફક્ત ૨ અઠવાડીયામાં ભૂસી નાખ્યું પોતાનું સિંદૂર

બોલિવૂડ અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરે તાજેતરમાં 14 એપ્રિલના રોજ લગ્ન કર્યા હતા અને આ કપલના લગ્નને માત્ર 10 દિવસ થયા છે અને બંને પોતપોતાના વ્યવસાયિક જીવનમાં સંપૂર્ણપણે વ્યસ્ત છે. લગ્ન બાદ આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂર બંનેના શૂટિંગ સેટ પરથી ઘણી તસવીરો વાયરલ થઈ રહી છે.

દરમિયાન, તાજેતરમાં આલિયા ભટ્ટના એરપોર્ટ લૂકની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહી છે, હકીકતમાં, લગ્નના 5 દિવસ પછી આલિયા ભટ્ટ તેની આગામી ફિલ્મના શૂટિંગ માટે જેસલમેર માટે રવાના થઈ ગઈ હતી અને હવે આલિયા ભટ્ટ મુંબઈથી પરત ફરી છે. હું આવ્યો છું.

આ દરમિયાન, આલિયા ભટ્ટ મુંબઈ એરપોર્ટ પર જોવા મળી હતી, આ દિવસોમાં એરપોર્ટ લુક સાથેની ઘણી તસવીરો ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે આલિયા ભટ્ટની જે તસવીરો સામે આવી છે તેમાં આલિયા ભટ્ટ બ્લેક ટી-શર્ટ અને ડેનિમ જીન્સમાં જોવા મળી રહી છે અને આ દરમિયાન એક્ટ્રેસ મેકઅપ વગર એકદમ સિમ્પલ સ્ટાઈલમાં જોવા મળી હતી.આલિયાએ પોતાના વાળ ખુલ્લા રાખ્યા હતા.

નવી જન્મેલી દુલ્હન આલિયા ભટ્ટ આ સિમ્પલ સ્ટાઈલમાં ખૂબ જ ખૂબસૂરત લાગી રહી હતી અને તેણે કેમેરાની સામે મનમોહક અંદાજમાં ઘણા પોઝ પણ આપ્યા હતા. લગ્ન બાદ આલિયા ભટ્ટની આ તસવીરો જોયા બાદ જ્યાં કેટલાક લોકો આલિયા ભટ્ટના સિમ્પલ લુકને પસંદ કરી રહ્યા છે ત્યાં સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા લોકોએ આલિયા ભટ્ટને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કરી દીધું છે.

વાસ્તવમાં, જ્યારે આલિયા ભટ્ટને એરપોર્ટ પર સ્પોટ કરવામાં આવી હતી, ત્યારે આલિયા ભટ્ટે ન તો તેની માંગમાં સિંદૂર લગાવ્યું હતું, ન તો તેણે મંગળસૂત્ર પહેર્યું હતું, ન તો નવી વહુ આલિયાના હાથમાં બંગડીઓ હતી. હાલમાં જ લગ્ન કરનાર આલિયા ભટ્ટે આ દરમિયાન મધની કોઈ નિશાની પહેરી ન હતી અને તેને જોઈને એવું લાગતું ન હતું કે આલિયા ભટ્ટે તાજેતરમાં જ લગ્ન કર્યા છે.

આ કારણથી સોશિયલ મીડિયા પર ઘણા લોકો આલિયા ભટ્ટને ટ્રોલ કરી રહ્યા છે અને કેટલાક લોકોને આલિયા ભટ્ટની આ સ્ટાઇલ ખૂબ જ પસંદ આવી છે. આલિયા ભટ્ટની હિન્દીમાં લેટેસ્ટ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે. આલિયા ભટ્ટના વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો આલિયા ટૂંક સમયમાં ફિલ્મ બ્રહ્માસ્ત્રમાં જોવા મળવાની છે અને આ ફિલ્મમાં તેનો પતિ રણબીર કપૂર પણ જોવા મળશે.

આ ફિલ્મમાં રણબીર અને આલિયા ઉપરાંત અમિતાભ બચ્ચન અને મૌની રોય પણ મુખ્ય ભૂમિકામાં છે. આ ફિલ્મ સિવાય આલિયા ભટ્ટ ‘રોકી અને રાનીની લવસ્ટોરી’માં પણ જોવા મળવાની છે. આ ફિલ્મમાં આલિયાની સામે રણવીર સિંહ જોવા મળશે.

નોંધનીય છે કે આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર સિંહ બીજી વખત મોટા પડદા પર એક બીજા સાથે જોવા મળશે અને તે પહેલા આ બંનેની જોડી ફિલ્મ ગલી બોયમાં જામી હતી. ફિલ્મ ‘રોકી ઔર રાની કી પ્રેમ કહાની’માં આલિયા રણબીર ઉપરાંત દિગ્ગજ અભિનેતા ધર્મેન્દ્ર અને શબાના આઝમી પણ મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળશે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આ ફિલ્મ આવતા વર્ષે 2023માં સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *