ખાન પરિવારની વહુ બનવા જઈ રહી છે આ છોકરી જાણો કોણ છે જેના પ્રેમમાં લટ્ટુ થયા સલમાન - khabarilallive    

ખાન પરિવારની વહુ બનવા જઈ રહી છે આ છોકરી જાણો કોણ છે જેના પ્રેમમાં લટ્ટુ થયા સલમાન

મિત્રો, બોલિવૂડના લોકપ્રિય સ્ટાર્સમાંથી એક, અભિનેતા સલમાન ખાન ફિલ્મો કરતાં વધુ તેના અંગત જીવનને લઈને ચર્ચામાં રહે છે.જે દિવસે તેને તેના લગ્નને લગતા પ્રશ્નો પૂછવામાં આવે છે, તે ક્યારે લગ્ન કરી રહ્યો છે પરંતુ હવે રાહ કદાચ સમાપ્ત થવા જઈ રહી છે. આજકાલ એવી ચર્ચા છે કે સલમાનના લગ્નને આડે બહુ ઓછો સમય બચ્યો છે.

બોલિવૂડનો સૌથી ચર્ચિત બેચલર સલમાન હવે લગ્નના બંધનમાં બંધાવા જઈ રહ્યો છે. છેલ્લા કેટલાક સમયથી સલમાનને સવાલો ફટકારીને સસ્પેન્સ આપવામાં આવ્યો છે, તે સીધા સવાલનો જવાબ આપવાનું ટાળે છે. સલમાનના જીવનમાં ઘણી હિરોઇનો આવી, જે તેની સારી મિત્ર પણ હતી, તેની સાથે સલમાનનું નામ ઘણી વખત જોડવામાં આવ્યું હતું, જેમાં એવું માનવામાં આવતું હતું કે તે કેટરિના કૈફ અને ઐશ્વર્યા રોય સાથે સલમાનની હમસફર બનશે, પરંતુ આવું ન થઈ શક્યું.

સલમાન માનતો હતો કે જો લગ્ન થઈ જશે તો તેની સામે ચાલી રહેલા કેસોને જોઈને તે વિચારે છે કે જો તે લગ્ન કરી લેશે તો તેની પત્નીના બાળકોનું શું થશે જ્યારે તેમના સંબંધી કેસ ફરી ખુલશે અને તેમને જેલમાં જવું પડશે.એવો વિચાર સલમાને કર્યો હતો. બેચલર રહેવાનું નક્કી કર્યું, વાયરલ ફોટામાં સલમાને આ અભિનેત્રીને ભેટી પડી છે, જેમાં તેના હાવભાવ ખૂબ જ રોમેન્ટિક દેખાઈ રહ્યા છે, હકીકતમાં આ ફોટા લેવાનો હેતુ શું છે તે કોઈને ખબર નથી, પરંતુ બંને કરનો પ્રેમ જોઈને માત્ર અટકળો છે.

જણાવી દઈએ કે એક્ટર સલમાન હાલમાં પોતાની આગામી ફિલ્મના સૂટમાં વ્યસ્ત છે, આ સમયે તેના ચહેરા પર એક અલગ જ ચમક છે.જેમાં તે પોતાના નવા મિત્ર સાથે સમય વિતાવી રહ્યો છે. હવે જોવાનું એ રહેશે કે શું આ વખતે પણ સલમાન ખાન લગ્નના બંધનમાં બંધાશે કે પછી આ સંબંધનો પણ ટૂંક સમયમાં અંત આવશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *