સ્મૃતિ ઇરાનીની દિકરી એ કરી છૂપાઈને સગાઈ તો સ્મૃતિ ઈરાનીએ જમાઈને કહ્યું થોડા સંભાળીને રહેજો હવે - khabarilallive    

સ્મૃતિ ઇરાનીની દિકરી એ કરી છૂપાઈને સગાઈ તો સ્મૃતિ ઈરાનીએ જમાઈને કહ્યું થોડા સંભાળીને રહેજો હવે

સ્મૃતિ ઈરાની પોતાના કામ ઉપરાંત અંગત જીવનને કારણે પણ ચર્ચામાં રહે છે. અભિનેત્રીએ ઝુબીન ઈરાની સાથે લગ્ન કર્યા છે અને તેમને 2 બાળકો છે. પુત્રનું નામ જોર ઈરાની છે. તે જ સમયે, પુત્રીનું નામ જોઈશ ઈરાની છે. હવે સ્મૃતિ ઈરાનીએ પોતાની દીકરીને લઈને નવા સારા સમાચાર શેર કર્યા છે. તેણે ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યું છે કે તેની પુત્રીની સગાઈ થઈ ગઈ છે. સ્મૃતિએ જમાઈ અને પુત્રી જોશના કેટલાક ફોટા શેર કર્યા છે.

સ્મૃતિએ શેર કરેલા ફોટામાં તમે જોઈ શકો છો કે કેવી રીતે જોઈશનો બોયફ્રેન્ડ અર્જુન ભલ્લા જોઈશને ઘૂંટણિયે પડેલો અને સગાઈની વીંટી પહેરતો જોવા મળે છે. આ સિવાય બીજી તસવીરમાં જોઈશ અને અર્જુન રોમેન્ટિક પોઝમાં જોવા મળે છે. બંનેની આ તસવીર ખૂબ જ ક્યૂટ છે.

બંને નવા કપલનો ફોટો શેર કરતા સ્મૃતિએ કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે – આ પોસ્ટ એ વ્યક્તિ માટે છે જેણે અમારા દિલને લઈ લીધું છે. અમારા પરિવારમાં આપનું સ્વાગત છે. તમારે સસરા તરીકે એક અજીબ વ્યક્તિને મળવું પડશે. મારા તરફથી તમને સત્તાવાર સલાહ છે અને આશિર્વાદ.

જણાવી દઈએ કે સ્મૃતિ ઈરાનીની પોસ્ટ શેર કર્યા બાદ અભિનંદન સંદેશાઓ આવવા લાગ્યા છે. અભિનેત્રી મૌની રોય, નિર્માતા એકતા કપૂર અને દિવ્યા શેઠ શાહ જેવા સેલેબ્સે પ્રતિક્રિયા આપી છે. સ્મૃતિની ખાસ મિત્ર એકતા કપૂર પણ આ દરમિયાન ઘણી ખુશ દેખાઈ રહી છે. સ્મૃતિ ઈરાનીની વાત કરીએ તો તે મહિલા અને બાળ વિકાસ સંઘની છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *