લગ્ન પછી કેટરિનાએ મનાવી પહેલી ક્રિસમસ હાથમાં કેન્ડલ અને ક્રિસમસ ટ્રી સાથેના ફોટા આવ્યા બહાર - khabarilallive    

લગ્ન પછી કેટરિનાએ મનાવી પહેલી ક્રિસમસ હાથમાં કેન્ડલ અને ક્રિસમસ ટ્રી સાથેના ફોટા આવ્યા બહાર

ભગવાન ઇસુનો જન્મદિવસ એટલે કે નાતાલનો તહેવાર સમગ્ર વિશ્વમાં ખૂબ જ ધામધૂમ અને ઉત્સાહ સાથે ઉજવવામાં આવ્યો. ફિલ્મ સ્ટાર્સમાં પણ આ ફેસ્ટિવલને લઈને અનેરો ઉત્સાહ જોવા મળી રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, બોલિવૂડના નવપરિણીત યુગલ કેટરિના કૈફ અને વિકી કૌશલે પણ આ તહેવાર તેમના નવા ઘરમાં પ્રેમથી ઉજવ્યો.

જેની ઝલક પણ આ જોડીએ તેમના ચાહકો સાથે શેર કરી છે.કેટ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર ક્રિસમસની ઉજવણી માટે તેના નવા ઘરની એક પોસ્ટ શેર કરવા ગઈ. તસવીર શેર કરતાં, કેટે ક્રિસમસ ટ્રી અને ગ્રીન હાર્ટ ઇમોજી મૂકવાની સાથે “મેરી ક્રિસમસ” લખ્યું. આ ઉપરાંત, અભિનેત્રીએ તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીઝ પર સજાવટની કેટલીક ઝલક પણ શેર કરી છે.

જેમાં ક્રિસમસ ટ્રી અને કેડલ્સ જોવા મળે છે.વિકી કૌશલે પણ આ તસવીરો શેર કરી છે.પોસ્ટ શેર કરીને, તેણે એમ પણ લખ્યું: “મેરી ક્રિસમસ!” , આ પોસ્ટ સામે આવતાની સાથે જ ઘણા સેલેબ્સે નવવિવાહિત કપલને શુભેચ્છા પાઠવી હતી. નોંધપાત્ર રીતે, બંનેએ 9 ડિસેમ્બરે રાજસ્થાનના સવાઈ માધોપુરના ફોર્ટ બરવાડા સ્થિત સિક્સ સેન્સ રિસોર્ટમાં એક ખાનગી સમારંભમાં લગ્ન કર્યા હતા.

વિકી કૌશલ લગ્ન પછી થોડા સમય પછી કામ પર પાછો ફર્યો હતો, ત્યારે કેટરીના કૈફે પણ રવિવારે તેની નવી ફિલ્મની જાહેરાત કરી હતી. કેટરિના કૈફ થોડા દિવસો પહેલા દિગ્દર્શક શ્રીરામ રાઘવન સાથે જોવા મળી હતી, જેના કારણે ડિરેક્ટર સાથેના તેના નવા પ્રોજેક્ટ વિશે અટકળો શરૂ થઈ હતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *