રણબીર આલિયાના લગ્નના બીજાજ દિવસે આ વ્યક્તિએ કર્યો મોટો ખુલાશો કહ્યું રણબીરના આ બીજા લગ્ન છે - khabarilallive    

રણબીર આલિયાના લગ્નના બીજાજ દિવસે આ વ્યક્તિએ કર્યો મોટો ખુલાશો કહ્યું રણબીરના આ બીજા લગ્ન છે

રણબીર કપૂર એક્ટિંગ જગતનું એક મોટું નામ છે, જેના કારણે આખી ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી તેને આજના સમયમાં ઓળખે છે. રણબીર કપૂરની વાત કરીએ તો તેણે પોતાના ફિલ્મી કરિયરમાં અત્યાર સુધી ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે અને સમગ્ર ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીને તેના દિવાના બનાવી દીધા છે, જેના કારણે આખું બોલિવૂડ તેને આજના સમયમાં ઓળખે છે.

રણબીર કપૂરના ફિલ્મી કરિયરની વાત કરીએ તો તે ખૂબ જ શાનદાર રહ્યો છે કારણ કે રણબીર કપૂરે બોલિવૂડને એક નહીં પરંતુ ઘણી હિટ ફિલ્મો આપી છે અને સમગ્ર ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીને દિવાના બનાવી દીધી છે. હાલમાં રણબીર કપૂર મીડિયામાં ખૂબ ચર્ચામાં છે કારણ કે તાજેતરમાં જ રણબીર કપૂરે બે દિવસ પહેલા આલિયા ભટ્ટ સાથે લગ્ન કર્યા છે.

આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરના લગ્નને બે દિવસ પણ થયા નથી અને હાલમાં જ તેમના વિશે એક મોટો ખુલાસો થયો છે જે એ છે કે આલિયા ભટ્ટ પહેલા પણ રણબીર કપૂરે લગ્ન કર્યા હતા, જેની તસવીર મીડિયામાં ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. આગળ, લેખમાં, અમે તમને રણબીર કપૂર વિશેના આ ખુલાસા વિશે જણાવીએ અને તે વ્યક્તિ વિશે પણ જણાવીએ જેણે રણબીર કપૂર વિશે આ ખુલાસો કર્યો છે.

રણબીર કપૂર એક વખત લગ્ન કરી ચુક્યા છે, આ પ્રખ્યાત વ્યક્તિએ આ સત્ય પરથી પડદો ઉઠાવ્યો.બોલિવૂડમાં રણબીર કપૂરને દરેક વ્યક્તિ જાણે છે અને તેની સુંદરતાના કારણે બધાને દિવાના બનાવી દીધા છે, જેના કારણે આખી ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી તેને આજના સમયમાં ઓળખે છે.

તાજેતરમાં, રણબીર કપૂરે આલિયા ભટ્ટ નામની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી સાથે લગ્ન કર્યા. લગ્નના થોડા સમય બાદ રણબીર કપૂરની આવી તસવીર સામે આવી છે, જેમાં જોવા મળે છે કે રણબીર કપૂર પહેલેથી જ પરિણીત છે અને તેની પત્ની પણ છે. આ તસવીર સુનીલ ગ્રોવરે નહીં પરંતુ કોઈએ પોસ્ટ કરી છે.

અમે જે સુનીલ ગ્રોવર વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ તે એ જ છે જે કપિલ શર્માના શોમાં ડોક્ટર ગુલાટીનું પાત્ર ભજવતો હતો. સુનીલ ગ્રોવરે તેના સોશિયલ મીડિયા દ્વારા એક ફોટો પોસ્ટ કર્યો છે, જેમાં રણબીર કપૂર પહેલેથી જ પરિણીત છે અને એક મહિલા સાથે બેઠો જોવા મળી રહ્યો છે. લેખમાં આગળ, ચાલો તમને રણબીર કપૂરની આ તસવીરો પાછળના સત્ય વિશે જણાવીએ, જેનાથી દરેક અજાણ છે.

રણબીર કપૂરની ન દેખાતી તસવીર સામે આવી, આ છે તસવીરો પાછળનું સાચું સત્ય આલિયા ભટ્ટ અને બોલિવૂડના પ્રખ્યાત અભિનેતા રણબીર કપૂરે થોડા સમય પહેલા જ લગ્ન કર્યા હતા. આલિયાની વાત કરીએ તો અત્યારે તેને કોઈ વસ્તુની કમી નથી. આલિયા ભટ્ટ અને રણબીર કપૂરના લગ્ન બાદ રણબીરની એક તસ્વીર સામે આવી છે જે સુનીલ ગ્રોવરે પોસ્ટ કરી છે.

જે જોઈને રણબીર કપુર પહેલાથી જ પરિણીત છે કારણ કે આ તસ્વીરમાં રણબીર કપૂર એક મહિલા સાથે બેઠો જોવા મળી રહ્યો છે, જે જોયા બાદ રણબીર કપૂર એક મહિલા સાથે બેઠો જોવા મળી રહ્યો છે.

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તે તેની પત્ની છે પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે તે બીજું કોઈ નહીં પરંતુ કપિલના શો દરમિયાન ગુટ્ટીનો રોલ નિભાવનાર સુનીલ ગ્રોવર પોતે છે. આ તસવીર પાછળનું આ સત્ય છે જેનાથી બધા અજાણ હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *