કપૂર પરિવારમા ફરિ વાગશે શહેનાઇ આ વખતે દુલ્હન હશે આ હિરોઈન - khabarilallive    

કપૂર પરિવારમા ફરિ વાગશે શહેનાઇ આ વખતે દુલ્હન હશે આ હિરોઈન

બોલિવૂડ કપલ રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ પણ મેરિડ ક્લબનો હિસ્સો બની ગયા છે. 14 એપ્રિલથી, આ કપલ ચારેબાજુ ટોક ઓફ ધ ટાઉન છે. લગ્ન બાદ આ કપલની તસવીરો ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહી છે.

આ દરમિયાન, કપૂર પરિવારના એક ખાસ વ્યક્તિની એક અદ્ભુત તસવીર વાયરલ થઈ છે, જે જોઈને લાગે છે કે આ પરિવારમાં ટૂંક સમયમાં ફરીથી શરણાઈ વગાડવા જઈ રહી છે. ખરેખર, રણબીર કપૂરની બહેન કરિશ્મા કપૂરે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, આ તસવીરો આલિયાની કલિરા સેરેમનીની છે.

એક ફોટોમાં કરિશ્મા તેના હાથમાં કળીનો ટુકડો બતાવતી જોવા મળી રહી છે. તે જ સમયે, બીજી તસવીરમાં જોઈ શકાય છે કે કરિશ્મા લગ્નમાં હાજર ગર્લ ગેંગની વચ્ચે ઉભી છે અને તેના હાથમાં કલેરેનો ટુકડો છે. આના પરથી સ્પષ્ટ થાય છે કે આલિયાએ કલિરા સેરેમની કરી હતી અને તેના હાથમાંથી કલિરાનો ટુકડો કરિશ્મા કપૂર પર પડ્યો હતો

કરિશ્મા કપૂરે આ તસવીરો સાથે એક ફની કેપ્શન પણ આપ્યું છે, જેમાં તેણે લખ્યું છે, ‘ઇન્સ્ટાગ્રામ વિરુદ્ધ વાસ્તવિકતા… કલિરા મારા પર પડી મિત્રો.’ વળી, લોકો કોમેન્ટ કરીને કહી રહ્યા છે કે હવે આગળનો નંબર તમારો છે.

જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે કરિશ્માએ વર્ષ 2003માં બિઝનેસમેન સંજય કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા હતા. લગ્ન બાદ કરિશ્મા કપૂર પુત્રી સમાયરા અને પુત્ર કિયાનની માતા બની હતી. જોકે, સંજય અને કરિશ્માના લગ્ન લાંબો સમય ટકી શક્યા નહીં. કેટલીક પરસ્પર સમસ્યાઓના કારણે કરિશ્મા કપૂર અને સંજય કપૂરે તેમના માર્ગો અલગ કર્યા હતા.

આજના સમયમાં અભિનેત્રી સિંગલ છે, તેથી તેના પૂર્વ પતિએ પ્રિયા સચદેવ સાથે ફરીથી લગ્ન કર્યા. આ રીતે, લોકો અનુમાન લગાવી રહ્યા છે કે કરિશ્મા ટૂંક સમયમાં તેના જીવનમાં કોઈ ખાસ પસંદ કરી શકે છે અને ફરીથી લગ્ન કરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *