પોતાની ઉંમરની છોકરી સાથે પિતા આમીર ખાનના ત્રીજા લગ્ન પર છલકયું દીકરી ઇરાનું દુઃખ કહી દિધી મોટી વાત - khabarilallive    

પોતાની ઉંમરની છોકરી સાથે પિતા આમીર ખાનના ત્રીજા લગ્ન પર છલકયું દીકરી ઇરાનું દુઃખ કહી દિધી મોટી વાત

મિત્રો, બોલિવૂડના મિસ્ટર પરફેક્શનિસ્ટ તરીકે પ્રખ્યાત આમિર ખાન અવારનવાર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. તેની મોસ્ટ અવેટેડ ફિલ્મ ‘લાલ સિંહ ચઢ્ઢા’ રિલીઝ થવાની છે. તે જ સમયે, તાજેતરમાં જ આમિર અને તેની બીજી પત્ની કિરણ રાવે પરસ્પર સંમતિથી સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયોમાં એકબીજાથી છૂટાછેડાની જાહેરાત કરી હતી.

કિરણથી છૂટાછેડા બાદ હવે સમાચાર આવી રહ્યા છે કે આમિરે તેની કો-સ્ટાર ફાતિમા સના શેખ સાથે લગ્ન કરી લીધા છે. આ બધું સાંભળીને હવે આમિરની દીકરી ઈરા ખાનની પ્રતિક્રિયા સામે આવી છે.

ઈરા ખાને કહ્યું કે આમીર ખાને તેની દીકરીની ઉંમરની છોકરી સાથે લગ્ન કર્યા છે, તેથી તેને તે બિલકુલ પસંદ નથી. આ બધું જાણ્યા પછી તે ડિપ્રેશનમાં આવી ગઈ છે, જ્યારથી તેને ખબર પડી કે તેના પિતાએ તેની દીકરીની ઉંમરની છોકરી સાથે લગ્ન કર્યા છે.

આમિર અને કિરણ રાવના છૂટાછેડા પછી એવા અહેવાલો આવ્યા હતા કે તે ફાતિમા સના શેખ સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે. તેણે ફાતિમા સાથે લગ્ન કરવા માટે જ કિરણને છૂટાછેડા આપ્યા છે. પરંતુ કિરણ અને આમિરે એક વીડિયો જાહેર કર્યો હતો જેમાં કહ્યું હતું કે તેઓએ આ નિર્ણય પરસ્પર સહમતિથી લીધો છે.

તેણે કહ્યું કે છૂટાછેડા પછી તેમનો સંબંધ ખતમ નહીં થાય, તેઓ પતિ-પત્નીને બદલે સારા મિત્રો જ રહેશે. તે પોતાના પુત્ર અને તેની કંપનીઓ માટે પણ સાથે મળીને કામ કરશે. આવી સ્થિતિમાં ફાતિમા અને આમિરના લગ્નના સમાચાર તે સમયે કોલ્ડ સ્ટોરેજમાં ગયા હતા. પરંતુ ફરી એકવાર તે હેડલાઇન્સમાં છે.

હવે આ માહિતી સામે આવી રહી છે કે આમિર ખાને ફાતિમા સાથે ગુપ્ત રીતે લગ્ન કરી લીધા છે. બંનેને અનેક પ્રસંગોએ સાથે જોવામાં આવ્યા છે. મળતી માહિતી મુજબ, આમિરે હજુ સુધી તેના લગ્નની જાહેરાત કરી નથી કારણ કે તે નથી ઈચ્છતો કે તેની આગામી ફિલ્મ લાલ સિંહ ચઢ્ઢા પર તેની અંગત જીવન અસર પડે.

આવી સ્થિતિમાં એવી અટકળો લગાવવામાં આવી રહી છે કે ફિલ્મ રિલીઝ થયા બાદ આમિર પોતાના લગ્નની જાહેરાત કરી શકે છે. ફાતિમા શેખ એ જ અભિનેત્રી છે જેણે દંગલ ફિલ્મમાં આમિર ખાનની દીકરીનો રોલ કર્યો હતો. ફાતિમાએ આ ફિલ્મમાં ગીતા ફોગટની ભૂમિકા ભજવી હતી.

લોકોને આ ફિલ્મ ખૂબ પસંદ આવી. ફાતિમાએ બાળ કલાકાર તરીકે શરૂઆત કરી હતી. ફિલ્મ ચાચી 420 વન ટુ કા ફોર જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું. પરંતુ વર્ષ 2016માં તેને ફિલ્મ દંગલમાં ગીતા ફોગટની ભૂમિકામાં લોકો દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી હતી. તેના અભિનયની પ્રશંસા કરી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *