સલમાન ખાનથી નફરત કરે છે આ 4 અભિનેત્રીઓ ત્રીજી અભિનેત્રી નું કારણ જાણીને રહી જશો હેરાન - khabarilallive    

સલમાન ખાનથી નફરત કરે છે આ 4 અભિનેત્રીઓ ત્રીજી અભિનેત્રી નું કારણ જાણીને રહી જશો હેરાન

આ સમયે બોલિવૂડમાં માત્ર એક જ અભિનેતાનું નામ ટોચ પર છે અને તે છે દબંગ સલમાન ખાન. દરેક નિર્દેશક, નિર્માતા અને અભિનેત્રી તેની સાથે કામ કરવા માંગે છે, પરંતુ કેટલીક અભિનેત્રીઓ એવી છે જે તેની સાથે કામ કરવા નથી માંગતી.

કેટલાકને લાગે છે કે તેમની ફિલ્મોમાં અભિનેત્રીઓ માટે જગ્યા નથી અને કેટલાકને સલમાન ખાન પણ નાપસંદ છે. આ અભિનેત્રીઓ સલમાન ખાનને નાપસંદ કરે છે.સલમાન ખાનની લોકપ્રિયતા આ સમયે ચરમ પર છે પરંતુ હવે અમે તમને એવી અભિનેત્રીઓ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જે તેને નાપસંદ કરે છે.

સોનાલી બેન્દ્ર સલમાને સોનાલી બેન્દ્રે સાથે ફિલ્મ ‘હમ સાથ-સાથ હૈ’માં કામ કર્યું હતું. તે ફિલ્મના સમયે સલમાને તેના કારણે તેના પર કાળિયારનો કેસ કર્યો હતો, ત્યારબાદ તેણે ક્યારેય સલમાન સાથે કામ કર્યું ન હતું.

કંગના રનૌત બોલિવૂડની ક્વીન કંગના રનૌત એક એવી અભિનેત્રી છે જે એકલા હાથે ફિલ્મ હિટ કરવાની હિંમત ધરાવે છે. એક ઈન્ટરવ્યુમાં કંગનાએ કહ્યું હતું કે સલમાન ખાનની ફિલ્મોમાં અભિનેત્રીઓ માટે કોઈ જગ્યા નથી અને તેમની પ્રતિભાને પણ યોગ્ય ઓળખ મળતી નથી. લોકો સલમાન ખાનને પસંદ કરે છે અને તેને આખી ફિલ્મમાં જોવા માંગે છે.

દીપિકા પાદુકોણ તેની 10 વર્ષની ફિલ્મી કરિયરમાં દીપિકાએ સૌથી વધુ હિટ ફિલ્મો આપી છે અને ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો છે જે તેની પ્રતિભાનું ઉદાહરણ છે. પરંતુ તમને જાણીને નવાઈ લાગશે કે અત્યાર સુધી દીપિકાએ સલમાન ખાનની 6 ફિલ્મો રિજેક્ટ કરી છે.

તેણે આ પાછળનું કારણ ક્યારેય જણાવ્યું નથી, પરંતુ અહેવાલો અનુસાર, સલમાને એકવાર તેના પતિ રણવીર સિંહની મજાક ઉડાવી હતી, ત્યારબાદ દીપિકા પણ સલમાન ખાનને નાપસંદ કરતી અભિનેત્રી બની ગઈ હતી.

ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન એક સમય એવો હતો જ્યારે પૂર્વ મિસ વર્લ્અને બચ્ચન પરિવારની વહુ ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન અને સલમાન ખાનનું પ્રેમપ્રકરણ બોલિવૂડની ગલીઓમાં ગૂંજતું હતું. હવે તેમની વચ્ચે કંઈ નથી કારણ કે ઐશ્વર્યા રાયે વર્ષ 2003માં જ સલમાન સાથેના સંબંધો તોડી નાખ્યા હતા અને તેનું કારણ હતું સલમાનનું ખરાબ વર્તન.

ઐશ્વર્યા અને સલમાનની સુપરહિટ ફિલ્મ હમ દિલ દે ચૂકે સનમ પછી, તેઓએ ક્યારેય મુખ્ય ભૂમિકા તરીકે સાથે કામ કર્યું નથી. ઐશ્વર્યા રાયે પુષ્ટિ કરી હતી કે તે સલમાન ખાનને પસંદ નથી કરતી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *