બોલીવુડની મશહૂર એક્ટ્રેસ મલાઈકા અરોરા નો કાર એક્સીડન્ટ ડોકટરોએ આપી ચેતવણી - khabarilallive    

બોલીવુડની મશહૂર એક્ટ્રેસ મલાઈકા અરોરા નો કાર એક્સીડન્ટ ડોકટરોએ આપી ચેતવણી

બોલિવૂડ દિવા મલાઈકા અરોરા વિશે ચોંકાવનારા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે. જ્યાં એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે અભિનેત્રીનો ખોપોલી એક્સપ્રેસ વે પર અકસ્માત થયો છે. વાસ્તવમાં ત્રણ વાહનો વચ્ચે ટક્કર થઈ છે, જેમાંથી એક મલાઈકા અરોરાની કાર હતી.

તે સમયે કારમાં આ જ અભિનેત્રી હાજર હતી. જો આ જ સમાચારો પર વિશ્વાસ કરવામાં આવે તો મલાઈકા અરોરાને સામાન્ય ઈજા થઈ છે. જે બાદ અભિનેત્રીને અપોલો હોસ્પિટલમાં લઈ જવામાં આવી છે, જ્યાં તેની સારવાર ચાલી રહી છે. તે જ સમયે, પોલીસનું કહેવું છે કે તે મામલાની તપાસ કર્યા પછી જ એફઆઈઆર નોંધશે.

મલાઈકા અરોરાના નજીકના મિત્રોએ માહિતી આપી હતી.વાસ્તવમાં મલાઈકા અરોરાના નજીકના લોકોને ખબર પડી છે કે મલાઈકા અરોરાને ટાંકા આવ્યા છે અને તે હવે ઠીક છે. જોકે, આ અકસ્માતને કારણે મલાઈકા અરોરા થોડી આઘાતમાં છે. પરંતુ તેણીને માથા પર વધુ નુકસાન થયું નથી, કારણ કે અભિનેત્રીએ તેના માથા પાસે તકિયો રાખ્યો હતો.

જેના કારણે અકસ્માત થયો હતો
જ્યારે આ જ મલાઈકા અરોરાનો અકસ્માત થયો ત્યારે તે તેના રેન્જ રોવર વાહનમાં હતી. જ્યાં તેમની કાર બે વાહનો વચ્ચે ફસાઈ જતાં ભયંકર અકસ્માત સર્જાયો હતો. વાસ્તવમાં, મલાઈકા એક ફેશન ઈવેન્ટમાં હાજરી આપવા માટે મુસાફરી કરી રહી હતી. આ દરમિયાન આ અકસ્માત થયો.. હવે મલાઈકાના એક્સિડન્ટના સમાચાર સાંભળીને મલાઈકાના ફેન્સ થોડા પરેશાન છે.

તે જ સમયે, અપોલો હોસ્પિટલના જણાવ્યા અનુસાર, અભિનેત્રીને માથામાં સામાન્ય ઈજા થઈ છે. આ જ મલાઈકાનું સીટી સ્કેન પણ કરવામાં આવ્યું હતું, જેમાં તેનો રિપોર્ટ એકદમ ઠીક આવ્યો છે. જો કે, મલાઈકાને હોસ્પિટલમાં ઓબ્ઝર્વેશન હેઠળ રાખવામાં આવશે અને અનુમાન લગાવવામાં આવી રહ્યું છે કે તેને આજે હોસ્પિટલમાંથી રજા આપવામાં આવશે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *