સલમાન ખાન વિશે ચોંકાવનારા ખુલાસા આ એક્ટ્રેસ આવી સામે કહ્યું સલમાન બોલીવુડનો હાર્વે વિન્સ્ટન છે જે મહિલાઓનું.... - khabarilallive    

સલમાન ખાન વિશે ચોંકાવનારા ખુલાસા આ એક્ટ્રેસ આવી સામે કહ્યું સલમાન બોલીવુડનો હાર્વે વિન્સ્ટન છે જે મહિલાઓનું….

90ના દાયકામાં સલમાન ખાન અને સોમી અલી વચ્ચેના સંબંધોની ઈન્ડસ્ટ્રીમાં સૌથી વધુ ચર્ચા થતી હતી. બંનેએ એકબીજાને લાંબા સમય સુધી ડેટ કર્યા હતા, પરંતુ એક સમય એવો આવ્યો જ્યારે સોમી અને સલમાનના સંબંધો તૂટતા અલગ થઈ ગયા.

હવે વર્ષો પછી ફરી એકવાર આ જોડીની ચર્ચા થઈ રહી છે.ખરેખર, બોલિવૂડમાં અગ્નિ ચક્ર, આંદોલન અને તીસરા કૌન જેવી ફિલ્મો કરી ચૂકેલી સોમી અલીની એક પોસ્ટે આ સમયે સોશિયલ મીડિયા પર સનસનાટી મચાવી દીધી છે. સોમી અલીએ પોતાની પોસ્ટમાં ફિલ્મ મૈંને પ્યાર કિયાનો સ્ક્રીનશોટ શેર કર્યો છે.

તેણે લખ્યું, ‘બોલિવૂડનો આ હાર્વે વેઈનસ્ટીન પણ એક દિવસ સામે આવશે જ્યારે તે તમામ મહિલાઓ ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચનની જેમ આગળ આવશે અને અપમાનજનક સંબંધો વિશે ખુલાસો કરશે’ તમે જોઈ શકો છો કે સોમી અલીએ સલમાન ખાનનું નામ નથી લીધું પણ ઈશારામાં તે જ ઈશારામાં. , તેણે તેની તુલના હોલીવુડના દિગ્દર્શક હાર્વે વેઈનસ્ટીન સાથે કરી છે, જેના પર ઘણી મહિલાઓ દ્વારા મારપીટ, મારપીટ અને આરોપ લગાવવામાં આવ્યા છે.

સોમી અલીની આ પોસ્ટ ચોંકાવનારી સાબિત થઈ રહી છે કારણ કે તેણે તાજેતરમાં જ એક ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે તેને સલમાન ખાનથી કોઈ ફરિયાદ નથી.પરંતુ આ પોસ્ટે ફરી એકવાર આ પ્રશ્ન ઉઠાવ્યો છે.

છેવટે, તેમના બ્રેકઅપનું સાચું કારણ શું હતું, આખરે, અભિનેત્રીએ વર્ષો પછી હાર્વે વાઈનસ્ટાઈનના ઉલ્લેખને ચીડવતા આ મુદ્દા પર હાવભાવમાં બોલવાનું શા માટે જરૂરી માન્યું. તમને જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાન અને સોમી અલી ક્યારેય પોતાના સંબંધોને લઈને ગુપ્ત નથી રહ્યા. સોમી અલીએ 17 વર્ષની ઉંમરે સલમાનને ડેટ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું.

રિપોર્ટ્સ અનુસાર, બંને વચ્ચેનો સંબંધ 1991 થી 1999 સુધી ચાલ્યો હતો.સોમી અલીએ પોતાની પોસ્ટમાં ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચનને ટેગ કર્યું છે. તેણે જે પોસ્ટર શેર કર્યું છે તે સલમાન ખાનની ફિલ્મ ‘મૈંને પ્યાર કિયા’નું સિલુએટ ફોટો છે. સોમી અલી લખે છે, ‘બોલિવૂડના હાર્વે વિન્સ્ટન. તમે એક દિવસ એક્સ પોઝ થશો.

તમે જે મહિલાઓને બતાવી હતી, તેઓ એક દિવસ બહાર આવશે અને તેમનું સત્ય શેર કરશે, જેમ કે ઐશ્વર્યા રાય.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *