બધાએ ફટાફટ કહી દીધું તસવીરમાં છુપાયેલ છોકરીનું નામ પરંતુ ૯૦ ટકા લોકોનું પડ્યું ખોટું સાચું નામ બહાર આવતા બધાએ પકડી લીધા કાન - khabarilallive    

બધાએ ફટાફટ કહી દીધું તસવીરમાં છુપાયેલ છોકરીનું નામ પરંતુ ૯૦ ટકા લોકોનું પડ્યું ખોટું સાચું નામ બહાર આવતા બધાએ પકડી લીધા કાન

સોશિયલ મીડિયા પર એક કરતાં વધુ ક્વિઝ સ્ટોરી વાયરલ થાય છે. ક્વિઝ વાર્તાની વિશેષતા એ છે કે તે મન પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. આ બહાને આપણું મન પણ સક્રિય થઈ જાય છે. આ દુનિયામાં એવા ઘણા લોકો છે જેમને પઝલ સ્ટોરી અને ક્વિઝ સ્ટોરી સોલ્વ કરવી ગમે છે.

આવા ક્વિઝ પ્રશ્નો સરકારી નોકરીની તૈયારીમાં પણ ખૂબ જ ઉપયોગી છે. બાય ધ વે, તમે સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી ક્વિઝ સ્ટોરીઝ સોલ્વ કરી હશે. આજે અમે તમને એક સરળ પ્રશ્ન જણાવી રહ્યા છીએ. આપેલ ચિત્રમાં એક છોકરીનું નામ શોધવાનું છે, તે પણ માત્ર 10 સેકન્ડમાં. જો તમે તૈયાર છો. તેથી સમય શરૂ થાય છે.

ચિત્રમાં બે વસ્તુઓ દેખાય છે. આ બે વસ્તુઓ ઉમેરીને એક છોકરીનું નામ જણાવવાનું છે. જો તમે સફળ થશો તો તમે બુદ્ધિશાળી ગણાશે. લોકો સોશિયલ મીડિયા પર આ પ્રશ્નનો ઉકેલ લાવવા માટે 1-5 મિનિટ લે છે, પરંતુ તમને અહીં માત્ર 10 સેકન્ડનો સમય આપવામાં આવે છે.

સૂચનાઓ આપવામાં આવી રહી છે
તસવીરમાં સેફ્ટી પિન અને ચાવી છે. જો તમે આ બંનેને ભેગા કરશો, તો એક છોકરીનું નામ બનશે. તમે કંઈક વિચાર્યું, નામ શું હોઈ શકે. તમારી 10 સેકન્ડ પૂરી થઈ ગઈ છે. આ તસવીરમાં જે બે વસ્તુઓ છે તે ઉમેર્યા બાદ જે નામ આવશે તે પિંકી છે. જો તમે પિન અને કી મિક્સ કરો છો, તો તે પિંકી બની જશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *