પ્રેગનેન્ટ ભારતી સિંહ ને કોર્ટ સુધી લઈ જઈશ એવું કહેતા કહેતા કારણ જોહર પર ભડક્યા લોકો કહ્યું તારામાં સંસ્કાર - khabarilallive    

પ્રેગનેન્ટ ભારતી સિંહ ને કોર્ટ સુધી લઈ જઈશ એવું કહેતા કહેતા કારણ જોહર પર ભડક્યા લોકો કહ્યું તારામાં સંસ્કાર

કરણ જોહર, પરિણીતી ચોપરા અને મિથુન ચક્રવર્તી તેમના ટીવી રિયાલિટી શો હુનરબાઝઃ દેશ કી શાનને કારણે દરેક જગ્યાએ ગભરાટ પેદા કરી રહ્યા છે. આ શોમાં સ્પર્ધકો પોતાના પરફોર્મન્સથી દર્શકોના હોશ ઉડાવી દે છે. કરણ જોહર, પરિણીતી ચોપરા અને મિથુન ચક્રવર્તીના શોને ભારતી સિંહ અને તેના પતિ હર્ષ લિમ્બાચીયા હોસ્ટ કરી રહ્યા છે.

ભારતી સિંહ ટૂંક સમયમાં તેના અને હર્ષ લિમ્બાચીયાના પ્રથમ બાળકને જન્મ આપવા જઈ રહી છે. આ શો દરમિયાન કરણ જોહર ભારતી સિંહ અને હર્ષ લિમ્બાચિયાના બાળકોની મજાક કરતો જોવા મળ્યો હતો. વીડિયોમાં જોવા મળી રહ્યું છે કે કરણ જોહર અને પરિણીતી ચોપરા ભારતી સિંહના બાળકની મજાક કરી રહ્યા છે.

આ વીડિયો હુનરબાઝ શોનો છે, બ્રેક દરમિયાન ભારતી સિંહ અને હર્ષ લિમ્બાચિયા શોના તમામ જજને તેમના ભાવિ બાળકોના નામ પૂછતા જોવા મળે છે. ભારતી સિંહ અને હર્ષ લિમ્બાચિયાએ કરણ જોહર અને પરિણીતી ચોપરાને તેમના ભાવિ બાળકનું નામ આપવાનું કહ્યું.

જે બાદ કરણ જોહર અને પરિણીતી ચોપરા બંનેના બાળકનું નામ રાખતા જોવા મળે છે. કરણ જોહર અને પરિણીતી ચોપરાએ કહ્યું કે જો તે છોકરો હશે તો તેનું નામ હુનર અને જો છોકરી હશે તો તેનું નામ બાઝ રાખવામાં આવશે. ભારતી સિંહનું કહેવું છે કે કરણ જોહરે તેના બાળકોના નામ સારા રાખ્યા છે પરંતુ તે પોતાના બાળકો માટે આવા નામ સૂચવી રહ્યો છે.

આ પછી ભારતી સિંહે કરણ જોહરને બીજું નામ આપવાનું કહ્યું. ત્યારે કરણ જોહર કહે છે કે તે પોતાના બાળકનું નામ પ્રવીર પણ રાખી શકે છે. કરણ જોહર કહે છે કે જો ભારતી તેના પુત્રનું નામ પ્રવીર રાખે છે અને તેને ક્રેડિટ નહીં આપે તો તે તેને કોર્ટમાં ખેંચી લેશે.

જો કે કરણ જોહરે મજાકમાં આ વાત કહી છે, પરંતુ ભારતી સિંહના ચાહકોને તે બિલકુલ પસંદ નથી આવ્યું. સોશિયલ મીડિયા પર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપીને લોકો કરણ જોહર સામે ગુસ્સો વ્યક્ત કરી રહ્યા છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *