શુક્રવારનો દિવસ શાંતિપૂર્ણ થશે પૂર્ણ કોઈ મોટુ કાર્ય પૂર્ણ થતાં મળશે રાહત - khabarilallive    

શુક્રવારનો દિવસ શાંતિપૂર્ણ થશે પૂર્ણ કોઈ મોટુ કાર્ય પૂર્ણ થતાં મળશે રાહત

મેષ:આ દિવસે, ભાવનાત્મકતા તમારા પર પ્રભુત્વ કરશે, જેના કારણે તમે સામાજિક સ્તર પર લોકોની વાતને ચૂંટી શકો છો, પરંતુ તમને રચનાત્મક ક્ષેત્રોમાં સફળતા મળી શકે છે. પારિવારિક જીવનમાં પણ તમને અનુકૂળ પરિણામ મળી શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં બદલાવ જોવા મળી શકે છે, જે તમારી ઘણી ચિંતાઓ દૂર કરશે. આજે તમને વાહન ચલાવતી વખતે થોડી સાવધાની રાખવાની સલાહ છે.

વૃષભ:આજે તમને કાર્યસ્થળ પર સુખદ પરિણામ મળી શકે છે, જો કોઈ સહકર્મી સાથે કોઈ વિવાદ થયો હોય, તો આજે તમે તેમની પાસેથી માફી માંગી શકો છો. વૃષભ રાશિના જાતકોએ ગુપ્ત શત્રુઓથી સાવધાન રહેવું પડશે. શ્વાસ સંબંધિત સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યા થઈ શકે છે, તેથી તમારે આજે તમારા સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. ભૂતકાળમાં કરેલા સારા કાર્યોનું સુખદ પરિણામ તમને મળી શકે છે.

મિથુન:પરિવારના કોઈ સભ્યની મદદથી તમને આ દિવસે નાણાંકીય લાભ મળી શકે છે. તમારી વાણીથી તમે લોકોનું દિલ જીતી શકો છો, જેના કારણે તમને કાર્યસ્થળ અને સામાજિક સ્તરે શુભ પરિણામ મળી શકે છે. જો તમને આંખો સંબંધિત કોઈ સમસ્યા હોય તો તમારે આ દિવસે ધૂળવાળી જગ્યાએ જવાનું ટાળવું જોઈએ.

કર્ક રાશિના લોકો જે માનસિક રીતે પરેશાન હતા તેઓ તેમના જીવન સાથી દ્વારા માનસિક સમસ્યાઓનો ઉકેલ મેળવી શકે છે. આજે તમારા વ્યવહારમાં નમ્રતા જોવા મળશે. જો ઘરનો કોઈ સદસ્ય બીમાર હોય તો તમે નર્સની જેમ તેમની સંભાળ લઈ શકો છો. વિદ્યાર્થીઓને આજે શાળા કે કોલેજમાં કોઈ સિદ્ધિ મળી શકે છે.

સિંહ:આ દિવસે તમારે પૈસા સંબંધિત લેવડ-દેવડ સાવધાનીથી કરવી જોઈએ. વ્યાપારીઓ માટે દિવસ સામાન્ય રહેશે, પરંતુ વિદેશથી સંબંધિત વેપાર કરનારાઓને લાભ મળી શકે છે. સિંહ રાશિના કેટલાક લોકોને પિતા અથવા પિતા જેવા લોકો દ્વારા લાભ મળી શકે છે. આજે સિંહ રાશિના કેટલાક લોકો પોતાની નબળાઈઓને ઓળખીને તેને દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરતા જોઈ શકાય છે.

કન્યા:કન્યા રાશિના કેટલાક લોકોની ઈચ્છાઓ આ દિવસે પૂરી થઈ શકે છે. તમારા કલ્યાણકારી ઘરમાં બેઠેલા ચંદ્ર તમારી આવકમાં વધારો કરી શકે છે. આ રાશિના કેટલાક લોકોને તેમની બહેન કે વહુ તરફથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. જો મોટા ભાઈ-બહેનો સાથે કોઈ બાબતે અણબનાવ હતો તો આજે સંબંધો સુધરી શકે છે.

તુલા:તમારા દિવસની શરૂઆત સારી રહેશે. દિવસ દરમિયાન તમને કાર્યસ્થળમાં સારા અનુભવો મળી શકે છે, આ રાશિના કેટલાક લોકોને આ દિવસે ઓફિસમાં કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. તમે સામાજિક સ્તર પર પણ સક્રિય જોવા મળશે. પિતા સાથેના સંબંધો સુધરશે. પૈતૃક વ્યવસાયમાં ધ્યાન રાખવું, લાભ થવાની સંભાવના છે.

વૃશ્ચિક:વૃશ્ચિક રાશિના કેટલાક લોકોને સાસરી પક્ષ તરફથી લાભ મળી શકે છે. કેટલાક લોકો આ દિવસે પોતાના માતા-પિતા સાથે તીર્થયાત્રા પર જવાનો પ્લાન બનાવી શકે છે. આ રાશિના વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ આજનો દિવસ અનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. શિક્ષકો સાથે તમારી વાતચીત દરમિયાન આજે સમજદારીપૂર્વક શબ્દોનો ઉપયોગ કરો.

ધનુરાશિ:ચંદ્ર હજુ પણ તમારા આઠમા ભાવમાં રહેશે, તેથી તમારે તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. ધનુ રાશિના કેટલાક લોકોને અચાનક ધન લાભ થવાની પણ સંભાવના છે. આ રાશિના લોકોને આ દિવસે વિદેશ પ્રવાસ પર જવાનો મોકો પણ મળી શકે છે. આ રાશિના પરિણીત લોકોએ પોતાના જીવનસાથી સાથે સારો વ્યવહાર કરવો જોઈએ.

મકર:તમારા સાતમા ભાવમાં ચંદ્રની હાજરીને કારણે આ દિવસે તમને વિવાહિત જીવનમાં સુખદ પરિણામ મળી શકે છે. જો તમે લગ્ન માટે લાયક છો, તો આજે તમારા માતા-પિતા તમને કોઈને મળવા જઈ શકે છે. આ રાશિના લોકો જેઓ રોજબરોજના વ્યવસાય કરે છે તેમની આવકમાં પણ વધારો થવાની સંભાવના છે.

કુંભ:આ રાશિના લોકોએ આ દિવસે કાર્યસ્થળમાં રાજકારણથી દૂર રહેવું જોઈએ. ચંદ્ર તમારા છઠ્ઠા ભાવમાં છે, તેથી તમને પેટ સંબંધિત સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે, તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. જો તમારી પાસે બાળકો છે, તો તમને તેમના શિક્ષણ અંગે કેટલીક ચિંતાઓ હોઈ શકે છે. જો તમે કેસમાં ફસાયેલા છો, તો આજે કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ પછી જ નિર્ણય લો.

મીન:દિવસની શરૂઆતમાં આળસ તમારા પર હાવી થઈ શકે છે, પરંતુ જેમ જેમ દિવસ આગળ વધતો જશે તેમ તેમ તમે સક્રિય થશો. તમે સામાજિક સ્તરે તમારી લાગણીઓને ખૂબ સારી રીતે વ્યક્ત કરી શકશો. શિક્ષણના ક્ષેત્રમાં આવી રહેલી સમસ્યાઓનો ઉકેલ મેળવી શકશો. જો તમે હજુ પણ સિંગલ છો, તો આજે તમે કોઈ ખાસ વ્યક્તિને મળી શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *