91 વર્ષની મહિલા જોડે લગ્ન કરીને રાતોરાત કરોડપતિ બની ગયો આ વ્યક્તિ પછી જે થયું તે કોઈએ સપનામાં પણ નહિ વિચાર્યું હોય - khabarilallive    

91 વર્ષની મહિલા જોડે લગ્ન કરીને રાતોરાત કરોડપતિ બની ગયો આ વ્યક્તિ પછી જે થયું તે કોઈએ સપનામાં પણ નહિ વિચાર્યું હોય

જમીન, મિલકત મેળવવા લોકો શું કરે છે? તે પોતાનો જીવ લેતા પણ શરમાતો નથી. જો કે એક મામલો સામે આવ્યો છે જે કંઇક અલગ છે. હકીકતમાં, એક વ્યક્તિ 91 વર્ષની મહિલા સાથે લગ્ન કરીને રાતોરાત કરોડપતિ બની ગયો. અહીં જ્યારે પરિવારને લગ્નની જાણ થઈ તો તેઓ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા.

91 વર્ષની મહિલા સાથે લગ્નઃ આ સમગ્ર મામલો યુકેનો છે. જ્યાં 67 વર્ષના એક વ્યક્તિએ 91 વર્ષની મહિલા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. તે જ સમયે, લગ્નના થોડા મહિના પછી, મહિલાનું મૃત્યુ થયું. તે જ સમયે, હવે તે કરોડો રૂપિયાની સંપત્તિ તેના નામે થઈ ગઈ છે.

અહીં મહિલાના પરિવારજનોને આ અંગેની જાણ થતાં તેઓએ આ અંગે ફરિયાદ કરી હતી. જેમાં એવું કહેવાય છે કે જ્યારે તેણે એક વૃદ્ધ મહિલા સાથે લગ્ન કર્યા ત્યારે તે ડિમેન્શિયાથી પીડિત હતી એટલે કે તેણે વિચારવાની ક્ષમતા ગુમાવી દીધી હતી. તેણે આ રીતે છેતરપિંડી કરીને તેની સાથે લગ્ન કર્યા છે.

અહેવાલ મુજબ, 91 વર્ષીય જોન બ્લાસનું માર્ચ 2016માં મૃત્યુ થયું હતું. તેણીના મૃત્યુના થોડા વર્ષો પહેલા તેણીએ 67 વર્ષીય કોલમેન ફોલાન સાથે લગ્ન કર્યા હતા. જોનના મૃત્યુ પછી, તેની 2 કરોડથી વધુની સંપત્તિ કોલમેન પાસે ગઈ. સાથે જ તેના પુત્રોએ તેની સામે અવાજ ઉઠાવ્યો હતો.

મૃતક મહિલાના પુત્ર અને પુત્રીનો દાવો છે કે તેમની માતાને ડિમેન્શિયા થયો હતો, જેના કારણે તે બધું જ ભૂલી જવા લાગી હતી. તેને યાદ પણ ન હતું કે કોલમેન ફોલન નામની વ્યક્તિ કોણ હતી? તે જ સમયે, તેના મૃત્યુ પછી, તેની માતાનો અગ્નિસંસ્કાર કરવામાં આવ્યો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *