એક સ્કૂટી પર આટલા બધા લોકોએ કરી સવારી અને પછી આવ્યો એટલો મોટો મેમો કે તમને પણ જાટકો લાગશે - khabarilallive    

એક સ્કૂટી પર આટલા બધા લોકોએ કરી સવારી અને પછી આવ્યો એટલો મોટો મેમો કે તમને પણ જાટકો લાગશે

ટ્રાફિકના કાયદા મુજબ, એક બાઇક પર એક કે બેથી વધુ લોકો સવારી કરી શકતા નથી અને બંને લોકોએ હેલ્મેટ પહેરવું જરૂરી છે, પરંતુ ઘણા લોકો તેમના ફાયદા માટે કંઈપણ કરવા તૈયાર હોય છે.

કેટલીકવાર લોકો આ માટે પોતાનો જીવ પણ લગાવી દે છે. આવો જ એક કિસ્સો તાજેતરના દિવસોમાં સામે આવ્યો છે. જેમાં એક યુવક કાયદાનો ભંગ કરતો જોવા મળે છે. એક જ સ્કૂટી પર એટલા બધા લોકો બેઠા છે કે તેની ગણતરી કરવી મુશ્કેલ છે. લોકો આ વ્યક્તિને ન માત્ર હેવી ડ્રાઈવર કહી રહ્યા છે પરંતુ વીડિયોમાં ખૂબ એન્જોય પણ કરી રહ્યા છે.

વીડિયોમાં સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યું છે કે બાઇક પર એટલા બધા લોકો બેઠા છે કે તેની ગણતરી કરવી મુશ્કેલ છે. આટલું જ નહીં, લોકો રસ્તા પર તેજ ગતિએ ફરતા જોવા મળે છે. જો કે, આ યુવક માટે આ એક ખતરનાક સ્ટંટ ગેમ જેવું લાગે છે, પરંતુ જો તે ક્યાંક પડી જાય તો તેને ગંભીર ઈજાઓ પણ થઈ શકે છે.

વાયરલ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે એક વ્યક્તિ ભીડભાડવાળા રસ્તા પર ઘણા બાળકોને સ્કૂટી પર સ્કૂલે લઈ જઈ રહ્યો છે. આ સાથે તેણે બેગ પણ આગળ રાખી છે. સાથે જ તેણે સ્કૂટીની પાછળ પાંચ બાળકોને પણ બેસાડ્યા છે. આમાં એક બાળક ઊભું છે, તો એક છોકરી અડધી લટકેલી છે. વિચારવા જેવી વાત એ છે કે જો સંતુલન સહેજ પણ ખોરવાઈ જાય તો તેનું પરિણામ બધા માટે ખતરનાક બની શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *