ગુરુવારનું રાશિફળ આજે આ પાંચ રાશિવાળા ને મળી શકે છે લાભ ધન લાભ થવાના બની રહ્યા છે યોગ - khabarilallive    

ગુરુવારનું રાશિફળ આજે આ પાંચ રાશિવાળા ને મળી શકે છે લાભ ધન લાભ થવાના બની રહ્યા છે યોગ

મેષ: આર્થિક ક્ષેત્રે આવક અને ખર્ચ વચ્ચે સંતુલન રહેશે. મહેમાનોના આવવાથી ઘર-ખર્ચમાં વધારો થશે. સૂર્યપ્રકાશ અને શ્રમ સંઘર્ષ છતાં નફો ઓછો થશે. સારા પૈસા મળવાના ચાન્સ છે. જમીન, મકાન વગેરેની લેવડ-દેવડ અંગે વિચારણા રચી શકાય. અચાનક આર્થિક લાભ થશે. કોઈપણ વ્યવસાયિક યોજનામાં નાણાકીય લાભ થશે. લગ્ન વગેરે જેવા શુભ કાર્યોમાં થોડો ખર્ચ થશે.

વૃષભઃ આજે આવક કરતાં ખર્ચ વધુ રહેશે. ઘરમાં લક્ઝરી પાછળ પૈસા ખર્ચ થશે. પરિવારમાં કોઈ પણ શુભ પ્રસંગ પર વધુ પડતી બચત ખર્ચ કરતા પહેલા ધ્યાનથી વિચારજો. તમને પૈસાની તંગી લાગતી રહેશે. વેપારમાં આવકમાં ઘટાડો થવાની સંભાવના છે. નાણાકીય લેવડદેવડમાં સાવધાની જરૂરી છે. તમે ભાવનાઓના કારણે પ્રેમ સંબંધોમાં વધુ પૈસા ખર્ચ કરશો.

મિથુન: વિરોધીની ભૂલ કે ભૂલથી તમને આર્થિક લાભના રૂપમાં ફાયદો થશે. બેંકિંગ સેવાઓ સાથે જોડાયેલા લોકોને પૈસા અને ભેટ મળશે. વેપારમાં તમારી બુદ્ધિમત્તાને કારણે નુકસાન નફામાં બદલાશે. રાજનીતિમાં તમને લાભદાયક પદ મળશે. તમને કાર્યસ્થળ પર વિજાતીય જીવનસાથી તરફથી પૈસા અને સહયોગ પ્રાપ્ત થશે.

કર્કઃ આજે કોઈ પણ આર્થિક નિર્ણય લેતા પહેલા સમજી વિચારીને કરો. જમીન સંબંધિત કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામમાં આવતા અવરોધો પૈસાના માધ્યમથી દૂર થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈપણ ગૌણ લાભદાયી સાબિત થશે. વિદેશથી આર્થિક લાભ થશે. વૈભવી વસ્તુઓ પર ખર્ચ કરતા પહેલા કાળજીપૂર્વક વિચારવાનું નિશ્ચિત કરો. આવક અને ખર્ચ વચ્ચે તાલમેલ જાળવો.

સિંહ: આજે ઉધાર આપેલા પૈસા પાછા મળશે. તમે તમારી લોન ચૂકવવામાં સફળ થશો. તમને લાંબા સમયથી અટવાયેલા પૈસા મળશે. તમને પ્રેમ સંબંધોમાં ભેટ મળશે. વેપારમાં આર્થિક લાભ થશે. શેર લોટરી વગેરેથી તમને અચાનક પૈસા મળશે. વાહન ખરીદવાની યોજના સફળ થશે. પરિવારમાં કેટલાક શુભ કાર્ય પૂરા થશે.

કન્યા: નાણાકીય લેવડદેવડ સંબંધિત બાબતોમાં સાવધાની રાખો. બને ત્યાં સુધી વધારે પૈસા ન લો. ઘરમાં ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ પાછળ ખર્ચ થશે. વાહન વગેરે પર કામ કરી શકે છે. મૂડી રોકાણ વગેરેમાં સાવધાની રાખો. બિનજરૂરી ધન ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. પૈસાની સાથે ખર્ચ પણ આ જ પ્રમાણમાં થવાની શક્યતા છે.

તુલા : ભાગીદારીમાં કોઈ નવું કામ ન કરવું. આર્થિક રીતે આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. વેપાર ક્ષેત્રે નવા પ્રયોગો ફાયદાકારક સાબિત થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કોઈપણ ગૌણને ફાયદો થશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીમાં કામ કરતા લોકોને તેમના બોસથી ફાયદો થશે. આવકમાં વધારો થશે. તમને પૈતૃક સંપત્તિ મળશે.

વૃશ્ચિકઃ આજે આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. કોઈ અગત્યના કામની અડચણ દૂર થવાથી અટવાયેલા પૈસા બહાર આવશે. બૌદ્ધિક કાર્ય કરનારાઓને વિશેષ સફળતા મળશે. જો જૂના કેસમાં કોર્ટનો નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવશે તો નાણાકીય બાબતોમાં સુધારો થશે. પરિવારમાં કેટલાક શુભ કાર્ય પૂરા થશે. વાહન ખરીદવાની ઈચ્છા પૂરી થશે.

ધનુ: સંપત્તિમાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરીમાંથી અપેક્ષિત આર્થિક લાભના અભાવે આર્થિક સ્થિતિ નબળી રહેશે. કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિને પૈસા ન આપો નહીં તો તે પૈસા લઈને ભાગી જશે. તમને વ્યવસાયમાં તમારા પિતાનો સહયોગ અને સાથ મળશે. તમને પ્રેમ સંબંધમાં કેટલાક મૂલ્યવાન મંત્ર ઉકેલ મળશે. સમજી વિચારીને પૈસા ખર્ચો. વાહન ખરીદી શકો છો.

મકરઃ આજે આવક ઓછી અને ખર્ચ વધુ રહેશે. આર્થિક ક્ષેત્રે આવકના જૂના સ્ત્રોતો પર વધુ ધ્યાન આપવું પડશે. મહેનતના પ્રમાણમાં પૈસાની આવક ઓછી થશે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઘણો ખર્ચ થશે. નોકરીમાં કોઈપણ મતભેદ તમારી આવકને અસર કરશે. આજે તમારે પૈસા માટે અહીંથી ત્યાં ભટકવું પડશે.

કુંભ: આજે નાણાકીય ક્ષેત્રમાં સખત મહેનત સફળતા અપાવશે. અગાઉ પેન્ડિંગ ધન પ્રાપ્ત થશે. નવી મિલકત, વાહન વગેરેની ખરીદી થવાની સંભાવના છે. નવા ઉદ્યોગોમાં મોટી મૂડી રોકાણ કરી શકે છે. જમીન સંબંધિત કામમાં રોકાયેલા લોકોને અચાનક આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. તમને કાર્યસ્થળ પર કોઈ સહકર્મી તરફથી પૈસા અને ભેટ મળી શકે છે. સંપત્તિમાં વૃદ્ધિ થશે.

મીનઃ આજે વેપારમાં સારી આવક થવાની સંભાવના છે. નવી ધંધાકીય યોજના શરૂ કરવી ધનનો સ્ત્રોત સાબિત થશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની સાથે પગારમાં પણ વધારો થશે. પ્રેમ સંબંધમાં પૈસા અને સન્માનનો લાભ મળશે. લોન પરત કરવામાં આવશે. તમને વિદેશથી પૈસા અને ભેટો પ્રાપ્ત થશે. રાજનીતિમાં આર્થિક લાભની તકો મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *