રવિવારનું રાશિફળ આ બે રાશિવાળા માટે આજનો દિવસ રહેશે જોરદાર કોઇક અચાનક ધન લાભ મળી શકે છે - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ આ બે રાશિવાળા માટે આજનો દિવસ રહેશે જોરદાર કોઇક અચાનક ધન લાભ મળી શકે છે

મેષ: નજીકના મિત્ર સાથે મુલાકાત થશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળશે. રાજનીતિમાં ઉચ્ચ પદ મેળવી શકો છો. કેટલાક અધૂરા કામ પૂરા થવાની સંભાવના છે. વેપારમાં નવા સહયોગી બનશે. લોકોને બૌદ્ધિક કાર્યમાં ઉચ્ચ સફળતા અને સન્માન મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં ગૌણ અધિકારીઓ સાથે નિકટતા વધશે. હોટેલ બિઝનેસ, કળા, અભિનય વગેરે સાથે જોડાયેલા લોકોને કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામમાં સફળતા અને સન્માન મળશે. લાંબી મુસાફરી શ્રેષ્ઠ નથી. પારિવારિક મતભેદ દુષ્ટ ચક્રને જન્મ આપી શકે છે. તમને મંગલ ઉત્સવમાં જવા માટે આમંત્રણ મળશે. તમને ભૌતિક સુખનું સાધન મળશે.

વૃષભ: દિવસ તમારા માટે ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલો રહેશે. તમારા વિરોધીઓથી સાવધાન રહો. ધીરજથી કામ લેવું. તમારા મહત્વપૂર્ણ કામને સાર્વજનિક ન કરો. સમાજમાં સમરસતા હોવી જોઈએ. તમારી ગુપ્ત યોજનાને ગુપ્ત રાખવાનો પ્રયાસ કરો. નહિંતર, આ કરતી વખતે સાવચેત રહો. આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં કામ કરતા લોકો માટે અંગત સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે. ધંધામાં વ્યસ્ત વ્યક્તિ માટે ધંધામાં અચાનક ધનલાભ થવાની સંભાવના છે. કેટલાક વર્ષો જૂના વિવાદમાંથી તમને રાહત મળશે. રમતગમતની દુનિયા સાથે જોડાયેલા લોકોને ઉચ્ચ સફળતા અને સન્માન મળી શકે છે.

મિથુન: કોઈપણ ઈચ્છા પૂરી થશે. કેટલાક અધૂરા કામમાં તમને સફળતા મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં અવરોધો દૂર થશે. તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ યોજના અથવા અભિયાનની કમાન્ડ મળી શકે છે. નવા મિત્રો વેપારમાં સહયોગી સાબિત થશે. તમે કોઈ દેશની લાંબી કે દૂરની યાત્રા પર જઈ શકો છો. નોકરીમાં તમારા બોસની ગેરહાજરીનો લાભ તમને મળશે. શિક્ષણ અને વેપારના ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે. વિદ્યાર્થીઓની તેમની ઈચ્છિત જગ્યાએ જવાની ઈચ્છા પૂર્ણ થશે. તમને તમારા માતા-પિતા તરફથી પૂરો સહયોગ અને સાથ મળશે. આધ્યાત્મિકતામાં રસ રહેશે. નોકરીની શોધ પૂર્ણ થશે. મકાન, જમીન ખરીદવાની યોજના સફળ થશે. તમે ભાડાના મકાનમાંથી બહાર નીકળીને તમારા પોતાના ઘરમાં જશો.

કર્ક: કાર્યક્ષેત્રમાં થોડી સગવડતા રહેશે. તમારી નોકરીમાં કેટલાક વિરોધી તમારી વિરુદ્ધ ષડયંત્ર રચીને તમને હેરાન કરવાનો પ્રયાસ કરશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીઓમાં કામ કરતા લોકોને ભાષાને લગતી કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. નોકરી-ધંધાના સંબંધમાં થોડી ચિંતા રહેશે. પરિવારના કોઈ સભ્યના કારણે વેપારમાં આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ કામની જવાબદારી બીજાને આપવાને બદલે આ કામ જાતે કરો. નોકરી ધંધામાં ભાવનાઓને બદલે તમારી બુદ્ધિ અને વિવેકને વધુ મહત્વ આપો. રાજકારણમાં તમારી અસરકારક વાણીની પ્રશંસા થશે. સંબંધીઓ અને નજીકના મિત્રો સાથે મળીને કામ કરવાથી લાભ મળવાની સંભાવના રહેશે.

સિંહ: કાર્યક્ષેત્રમાં કેટલીક મહત્વપૂર્ણ સફળતા મળશે. તમારે દરેક પરિસ્થિતિમાં તમારા કામ પ્રત્યે ગંભીર રહેવું જોઈએ. અટકેલા કામ પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે. ધીરજ જાળવી રાખો. તમારા કાર્યક્ષેત્રને લઈને ઉતાવળમાં કોઈ મોટો નિર્ણય ન લો. વેપારમાં નવા સહયોગી બનશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીમાં કામ કરતા લોકોને તેમના બોસ તરફથી પ્રોત્સાહન મળશે. ઉદ્યોગ ક્ષેત્રે વિસ્તરણની યોજના સફળ થશે. તમારે કોઈ અનિચ્છનીય પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. સમજદારીપૂર્વક વધુ પૈસા ખર્ચો. નોકરીની શોધમાં તમારે અહીંથી ત્યાં સુધી ભટકવું પડશે. તમારે નકારાત્મક લોકોથી દૂર રહેવું જોઈએ. તમારા પર કેટલાક ખોટા આરોપ લગાવવામાં આવી શકે છે.

કન્યા રાશિ: તમને કોઈપણ પરીક્ષા કે સ્પર્ધામાં સફળતા મળશે. પત્રકારત્વના ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને તેમના લેખન કાર્ય માટે તેમના બોસ તરફથી પ્રશંસા મળશે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં હજુ રસ રહેશે. વેપારમાં મિત્રોનો સહયોગ મળશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારા કાર્યક્ષમ સંચાલનની પ્રશંસા થશે. રાજકારણમાં નવા સહયોગી બનશે. નોકરીમાં કોઈ અગત્યનું કામ ખાસ કાળજીથી કરો. નહિંતર, કામ ખોટા થવાને કારણે તમારી નોકરી પ્રભાવિત થઈ શકે છે. વાહન ખરીદવાની ઈચ્છા પૂરી થશે. નવી ઉદ્યોગ ધંધાકીય યોજનાઓ સફળ થશે. સામાજિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. યાત્રામાં તમને ખુશી અને આનંદ મળશે. જમીન, મકાન, વાહન વગેરેની ખરીદી અને વેચાણથી આર્થિક લાભ થશે.

તુલા: સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાં કોઈપણ અવરોધ મિત્રની મદદથી દૂર થશે. વેપારમાં નવા પ્રયોગો ફાયદાકારક સાબિત થશે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓ સાથે નિકટતા વધશે. તમારે લાંબા અંતરની યાત્રા પર જવું પડી શકે છે. બેરોજગારોને રોજગાર મળશે. કલા અને અભિનયના ક્ષેત્રમાં કામ કરતા લોકોને સફળતા અને સન્માન મળશે. રાજનીતિમાં તમને કોઈ ખાસ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન અને સાથ મળશે. તમારી વ્યાપાર યોજનાઓ થોડા વિશ્વાસુ લોકો સુધી મર્યાદિત રાખો. તમારા વિરોધીઓ અને શત્રુઓ જો તેના પર પવન લગાવે તો પણ તેઓ કેટલીક અડચણો ઊભી કરી શકે છે. રાજકારણમાં મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી મળવાથી તમારો પ્રભાવ વધશે.

વૃશ્ચિક: માતા સાથે અચાનક મતભેદ થઈ શકે છે. ખેતી સંબંધિત કામમાં વિલંબ થવાથી તમે દુઃખી થશો. તમને રાજનીતિમાં અપેક્ષિત જાહેર સમર્થન મળશે. જેના કારણે રાજકીય ક્ષેત્રે પ્રભુત્વ સ્થાપિત થશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાં પરિવારના સભ્યોનો અપેક્ષિત સહયોગ ન મળવાને કારણે કામ અટકી જશે. વધુ ઝડપે વાહન ન ચલાવો. આરામ અને સગવડ તરફ વધુ ધ્યાન આપવામાં આવશે. તમારા મનને વ્યવસાયમાં કેન્દ્રિત કરો. તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે. કોઈના દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરશો નહીં. અન્યથા સંચિત ધંધો બરબાદ થઈ શકે છે. કોર્ટ કેસમાં વિશ્વાસપાત્ર વ્યક્તિ પોતાનું નિવેદન પાછું ખેંચી શકે છે. જેના કારણે તમારો કેસ નબળો પડી શકે છે. તમારે કૃષિ કાર્યમાં વિવિધ અવરોધોનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

ધનુરાશિ: તમારી વાણી અને સરળ વ્યવહાર લોકોને તમારી તરફ આકર્ષિત કરશે. રાજનીતિમાં તમારા ઉત્સાહ અને અસરકારક ભાષણ માટે તમને ઉચ્ચ પદના લોકો તરફથી પ્રશંસા મળશે. કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામમાં સફળતા મળવાથી તમારું મનોબળ અને કંપનીમાં વધારો થશે. તમને ઉચ્ચ અધિકારી તરફથી નિર્દેશો મળશે. કોઈ મોટું કામ કરવામાં તમને સફળતા મળશે. જેના કારણે તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં ચારે તરફ તમારી પ્રશંસા અને પ્રશંસા થશે. તમને વ્યવસાયના સંબંધમાં પ્રવાસ પર જવાની તક મળશે. નવો ધંધો શરૂ કરી શકો છો. નિર્માણ કાર્યને વેગ મળશે. કોર્ટના મામલામાં નવા સહયોગીઓ ફાયદાકારક સાબિત થશે. જેલમાં બંધ લોકોને જેલમાંથી મુક્તિ મળશે. નોકરીમાં નોકરોની ખુશીમાં વધારો થશે.

મકર: સામાન્ય સુખ, સહયોગ વગેરે મળવાની સંભાવના રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કામમાં સમજદારીથી નિર્ણય લેવો. ઉતાવળમાં કોઈ મોટો નિર્ણય ન લો, ખાસ કરીને કાર્યક્ષેત્રને લઈને. લાંબા અંતરની મુસાફરી કરતી વખતે સાવચેત રહો. કોઈપણ વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ ન કરો. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. પરિવારમાં ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ અને સંસાધનોમાં વધારો થશે. પરિવારના સભ્યો સાથે પરસ્પર મતભેદ વગેરેનો ઉકેલ આવી શકે છે. ટૂંકી યાત્રાઓની તકો બનશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ મુશ્કેલીઓથી ભરેલો રહેશે. વેપારમાં આવક વધારવાના પ્રયાસો સફળ થશે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓ સાથે નિકટતા વધશે. તમને રાજનીતિમાં કોઈ મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી મળી શકે છે. સામાજિક સન્માન અને પ્રતિષ્ઠાના ક્ષેત્રમાં તમારે સંઘર્ષ કરવો પડશે.

કુંભ: દિવસ તમારા માટે સામાન્ય લાભ અને પ્રગતિનો કારક રહેશે. દિવસના પૂર્વાર્ધમાં સ્થિતિ થોડી હકારાત્મક રહેશે. દિવસ પછી પરિસ્થિતિ સંતોષકારક રહેવાની શક્યતા ઓછી હશે. ધીરજ રાખો. બિનજરૂરી વાદવિવાદ વગેરેમાં ન પડવું. અતિશય લોભ સાથે સંકળાયેલી પરિસ્થિતિઓને ટાળો. એટલે કે માન વગેરે ઘટે. સારા મિત્રો સાથે સકારાત્મક વ્યવહાર ઓછો રહેશે. અભ્યાસની દૃષ્ટિએ વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ શુભ રહેશે. શત્રુ તરફથી દરેક શક્ય સાવચેતી રાખો. તે તમારી નબળાઈનો ફાયદો ઉઠાવવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યો, પૂજા વગેરેમાં રસ વધશે.

મીન: તમને કોઈ સારા સમાચાર મળશે. નવા વ્યવસાયની શરૂઆત સારી રહેશે. નોકરીમાં કામ કરવાની શૈલી ચર્ચાનો વિષય બનશે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં આવતા અવરોધોમાંથી રાહત મળશે. તમને રાજનીતિમાં મોટી ભૂમિકા અદા થઈ શકે છે. ઉદ્યોગમાં જે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે તેનો ઉકેલ આવશે. પરિવારના કોઈ સભ્યના સમર્થનથી દૂર રહેશો. ધાર્મિક કાર્યમાં રોકાયેલા લોકોને નોંધપાત્ર સફળતા મળશે. સમાજ પર તમારી અસર પડશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીમાં કામ કરતા લોકોએ તેમના કામ પર ખૂબ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. વેપારમાં નવા કરાર થશે. કોર્ટના મામલામાં તમને સફળતા મળશે. જમીન, મકાન, વાહન વગેરે ખરીદવાની ઈચ્છા પૂરી થશે. સરકારી સત્તાથી લાભ થશે. નિર્માણ કાર્યને વેગ મળશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયી સાબિત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *