શુક્રવારનું રાશિફળ મહિનાનો અંતિમ દિવસ આ 6 રાશિઓ માટે લઇને આવશે શુભ સમાચાર - khabarilallive    

શુક્રવારનું રાશિફળ મહિનાનો અંતિમ દિવસ આ 6 રાશિઓ માટે લઇને આવશે શુભ સમાચાર

મેષ આજે પરિવારના કોઈ સદસ્ય સાથે ન સમજાય તેવા મતભેદ થઈ શકે છે. કેટલાક ચાલુ કામમાં વિલંબ થઈ શકે છે. પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. પિતા સાથેના સંબંધો સુધરી શકે છે. વ્યવસાયમાં બિનજરૂરી ફેરફારો કરવાનું ટાળો નહીંતર આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. તમને રાજનીતિમાં પદ અને પ્રતિષ્ઠા મળશે. નોકરીમાં વરિષ્ઠ અધિકારીઓનો આશીર્વાદ મળશે. તે રોજગારની જેમ પૂર્ણ થશે. ઉધાર આપેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સફળતા મળશે. વાહન સુવિધામાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ અને સાથીદારી મળશે. વેપારમાં નવા કરાર થશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. ઉપાયઃ- શ્રી હનુમાનજીને ચોલા અર્પણ કરો.

વૃષભ આજે બિનજરૂરી દોડધામ થશે. સરકારી કામકાજમાં અડચણ આવવાથી તમે હતાશ રહેશો. ભગવાનના દર્શનની તકો હશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થશે. વેપારમાં તમારે ઘણી મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કોઈની સાથે ઝઘડો થઈ શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્યના કારણે તમે દુઃખી થશો. નોકરિયાતો ધંધામાં છેતરપિંડી કરી શકે છે. તેથી, સાવચેત અને સાવચેત રહો. પૂજામાં રસ ઓછો લાગશે. રોજગારીની તકો પ્રાપ્ત થશે. રાજનૈતિક સામગ્રી પાછળ ઘણા પૈસા ખર્ચ થશે. મુસાફરી દરમિયાન તમને આરામ મળશે. ઉપાયઃ- ગુલાબ પરફ્યુમ લગાવો.

મિથુન આજે સંતાનોના સુખમાં વધારો થશે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં રસ રહેશે. નજીકના મિત્ર સાથે મુલાકાત થશે. કાર્યસ્થળ પર, કોઈ વિરોધી તમારી વિરુદ્ધ કોઈ ઉચ્ચ અધિકારી સાથે છેડછાડ કરી શકે છે. મહેનત પછી જ બિઝનેસમાં થોડી સફળતા મળશે. આધ્યાત્મિક ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને લોકો તરફથી સમર્થન અને સન્માન મળશે. રાજકીય ક્ષેત્રે આજે તમને તમારા સંઘર્ષનું ફળ મળી શકે છે. ગુપ્ત વિષયોના અભ્યાસમાં રસ વધશે. વ્યવસાયમાં પિતા તરફથી અપેક્ષિત સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. ઉપાયઃ- ગાયને લીલો ચારો ખવડાવો.

કર્ક આજે શત્રુ પક્ષ પર વિજય પ્રાપ્ત થશે. નોકરી-ધંધામાં પ્રગતિ સાથે વિસ્તરણ થશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની સાથે તમને ઈચ્છિત પદ પણ મળશે. લોન લેવાના પ્રયાસો સફળ થશે. તમને કોઈ શુભ કાર્યક્રમનું આમંત્રણ મળશે. કોર્ટના મામલામાં તમને સફળતા મળશે. સામાજિક કાર્યોમાં વધારો થશે. વાહન ખરીદવાની યોજના સફળ થશે. પ્રવાસ દરમિયાન નવા મિત્રો બનશે. કાર્યક્ષેત્રમાં આનંદ વધશે. પરીક્ષામાં તમને સફળતા મળશે. રાજકીય વિરોધીઓ કોઈ ષડયંત્ર રચશે. પરંતુ તમારી સમજને કારણે તેઓ પોતે જ પોતાના ષડયંત્રમાં ફસાઈ જશે. ઉપાયઃ તમારા પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરો અને તેમના આશીર્વાદ લો.

સિંહ આજનો દિવસ સંઘર્ષથી ભરેલો રહેશે. ચાલી રહેલા કામમાં અડચણ આવશે. કોઈના દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરશો નહીં. તમારી બુદ્ધિ અને વિવેકથી કામ લો. સામાજિક કાર્યોમાં રસ ઓછો રહેશે. કાર્યસ્થળ પર, તમે તમારી શક્તિથી તમારી નાણાકીય પરિસ્થિતિને સુધારવામાં સફળ થશો. ઉચ્ચ પ્રતિષ્ઠિત લોકો સાથે જનસંપર્ક સ્થાપિત થશે. આળસુ ટેવો પર નિયંત્રણ રાખો. વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકોને ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરવો પડશે. આજીવિકાના ક્ષેત્રમાં રોકાયેલા લોકોએ તેમના સાથીદારો સાથે વધુ સંકલન બનાવવાની જરૂર પડશે. ધીરજ રાખો. તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. રાજનીતિમાં મહત્વકાંક્ષાઓની પૂર્તિની તકો રહેશે. ઉપાયઃ- ગળામાં લાલ દોરાની સાથે ચાંદીનો ચંદ્ર ધારણ કરો.

કન્યા રાશિ આજે કાર્યક્ષેત્રમાં ઉથલપાથલ રહેશે. કોઈ નવું કામ કરવાનો પ્રયાસ કરવાનું ટાળો નહીંતર નુકસાન થઈ શકે છે. અગાઉ અટકેલા કામ પૂર્ણ થવાની સંભાવના રહેશે. સમાજમાં માન-પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. દુશ્મનો તમારી સાથે સ્પર્ધાની ભાવનાથી વર્તશે. આજે વ્યવસાયની સ્થિતિ સંતોષકારક રહેવાની શક્યતા ઓછી રહેશે. ધીરજ રાખો. વિવાદાસ્પદ પરિસ્થિતિઓ ટાળો. એટલે કે માન વગેરે ઘટે. તમારે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામ માટે પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. મહત્વપૂર્ણ પદ કે કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. સકારાત્મક બનો અને પૂરી તાકાતથી પ્રયાસ કરો. રાજકારણમાં પદ પરથી હટાવી શકાય છે. ઉપાયઃ- દક્ષિણા સાથે લાલ દાળ, લોટ, ગોળ, લાલ કપડાનું દાન કરો.

તુલા તમને સામાન્ય સુખ, સમર્થન વગેરે મળવાની સંભાવના રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં સમજી વિચારીને નિર્ણય લેવો. ઉતાવળમાં કોઈ મોટો નિર્ણય ન લો, ખાસ કરીને કાર્યક્ષેત્રને લઈને. લાંબા અંતરની મુસાફરી કરતી વખતે સાવચેત રહો. કોઈના પર અચાનક વિશ્વાસ ન કરો. તમારી લાગણીઓ પર નિયંત્રણ રાખો. જમીન અને મકાન મિલકતની ખરીદી અને વેચાણ માટે આજનો દિવસ શુભ રહેશે નહીં. આ બાબતે સખત મહેનત કર્યા પછી પણ સફળતા મળવાની શક્યતા ઓછી રહેશે. માતા-પિતા તરફથી સહકારી વર્તન વગેરે ઓછું રહેશે. સામાજિક સન્માન અને પ્રતિષ્ઠાના ક્ષેત્રમાં તમારે સંઘર્ષ કરવો પડશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આજનો દિવસ મુશ્કેલીઓથી ભરેલો રહેશે. ઉપાયઃ- મગની દાળનો હલવો બનાવો અને તેનું દાન કરો.

વૃશ્ચિક આજે તમને નોકરીમાં પ્રમોશનની સાથે મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી પણ મળશે. વેપારમાં નવા સહયોગીઓ લાભદાયી સાબિત થશે. રાજનીતિમાં પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. તમારે કોઈ વ્યવસાયિક કામ માટે પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. સરકારી સત્તાનો લાભ મળશે. બેરોજગારોને રોજગાર મળશે. જમીન ખરીદવા અને વેચવાની તકો મળશે. સામાજિક કાર્યોમાં સક્રિયપણે ભાગ લેશો. પરિવારમાં કેટલાક શુભ કાર્ય પૂરા થશે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં બુદ્ધિ સારી રહેશે. માતા-પિતાના સહયોગથી કોઈ મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાં અવરોધો દૂર થશે. નોકરીમાં તમને તમારા ગૌણ અધિકારીઓ તરફથી સહયોગ અને સાથી મળશે. તમને કોઈ જૂના મિત્ર તરફથી સારા સમાચાર મળશે. ઉદ્યોગમાં વિસ્તરણની નવી યોજનાઓ સફળ થશે. બેંકમાં જમા થયેલી મૂડીમાં વધારો થશે. સરકાર તરફથી પુરસ્કાર કે સન્માન મળશે. ઉપાયઃ- શ્રી હનુમાનજીની પૂજા કરો.

ધનુરાશિ આજે નોકરીયાત વર્ગને રોજગાર મળશે. વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં રસ રહેશે. વેપારના કામમાં આવતા અવરોધો સરકારી સહાયથી દૂર થશે. લાભ મળશે. નવા કામકાજ ની શરૂઆત કરી શકો છો. બાંધકામના કામમાં ઘણો ખર્ચ થશે. તમારા બજેટ કરતા વધુ પૈસા ખર્ચવાની શક્યતા છે. શાસન સંબંધિત બાબતોમાં તમને સફળતા મળશે. રાજનીતિમાં ઉચ્ચ પદ મળવાની સંભાવના છે. જેના કારણે રાજકીય ક્ષેત્રે પ્રભાવ વધશે. બહુરાષ્ટ્રીય કંપનીમાં કામ કરતા લોકોને વિદેશમાં કામ કરવાની તક મળી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશનની સાથે તમને કોઈ મહત્વપૂર્ણ પદ અથવા ઈચ્છિત કામ મળી શકે છે. રમતગમતની દુનિયા સાથે જોડાયેલા લોકોને મહત્વપૂર્ણ સફળતા મળશે. દેશ-વિદેશમાં તેમની ખ્યાતિ વધશે. ઉપાયઃ- આજે ઓમ સૌભાગ્ય લક્ષ્મી નમઃ મંત્રનો 108 વાર જાપ કરો.

મકર આજનો દિવસ બિનજરૂરી દોડધામથી શરૂ થઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર સહકર્મી સાથે બિનજરૂરી દલીલ થઈ શકે છે. મનમાં વારંવાર નકારાત્મક વિચારો આવશે. વેપાર કરવાનું મન નહિ થાય. તમારું મન વારંવાર ભોગવિલાસ અને વૈભવમાં વ્યસ્ત રહેશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. ટ્રાન્સફર ક્યાંક દૂર થઈ શકે છે. જેના કારણે તમારા મનમાં પરેશાની ઉત્પન્ન થઈ શકે છે. વ્યવસાયમાં સહકર્મીઓનો વ્યવહાર સહકારપૂર્ણ રહેશે. જેના કારણે ઉદ્યોગની પ્રગતિમાં અવરોધ આવી શકે છે. રાજકીય ક્ષેત્રમાં વધારાના જાહેર સમર્થનનો અભાવ રાજકીય પ્રભાવમાં ઘટાડો સૂચવે છે. આધ્યાત્મિક કાર્યમાં રસ રહેશે. જમીન સંબંધિત કામમાં ખૂબ મહેનત કરવાથી તમને થોડી મધ્યમ સફળતા મળશે. ઉપાયઃ- આજે આઠ મુખવાળા રુદ્રાક્ષને લાલ દોરામાં બાંધીને ગળામાં ધારણ કરો.

કુંભ આજનો દિવસ તમારા માટે ગ્રહોના સંક્રમણ પ્રમાણે સામાન્ય લાભ અને પ્રગતિનો દિવસ રહેશે. જરૂરિયાત વધારે ન વધવા દો. ગુપ્ત દુશ્મનો તમારી નબળાઈનો ફાયદો ઉઠાવવાનો પ્રયાસ કરશે. સખત મહેનત કરવાની જરૂર પડશે. તમારા સહકર્મીઓ સાથે તાલમેલ જાળવી રાખવાની જરૂર પડશે. અગાઉ અટકેલા કામ પૂર્ણ થવાની સંભાવના રહેશે. દુશ્મનો તમારી સાથે સ્પર્ધાની ભાવનાથી વર્તશે. શિક્ષણ, અર્થશાસ્ત્ર અને કૃષિ ક્ષેત્રે કામ કરતા લોકો માટે લાભદાયક સંભાવનાઓ રહેશે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન અને લાભ મળવાના ચાન્સ રહેશે. ઉપાયઃ- ધાતુમાં લેપિસ લાઝુલી બનાવીને આજે જ પહેરો. વરિયાળીને પાણીમાં નાખીને સ્નાન કરો.

મીન આજનો દિવસ તમારા માટે સમૃદ્ધ રહેશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. તમારા દરેક કાર્યને સમજદારીથી કરો. સામાજિક કાર્યોમાં વધારે ભાગ ન લેવો, સામાજિક દરજ્જો વધશે. તમે લાંબા પ્રવાસ અથવા વિદેશ પ્રવાસ પર પણ જઈ શકો છો. નોકરી અને વ્યવસાય માટે સમય સારો રહેશે. સહકર્મીઓના સંપૂર્ણ સહયોગથી વેપારનો વિસ્તાર થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સમસ્યા ઓછી રહેશે. સહકર્મીઓ સાથે સહકારી વર્તન વિકસાવવાનો પ્રયાસ કરો. વેપારના ક્ષેત્રમાં ધ્યાન આપવાની જરૂર રહેશે. તમારી સમસ્યાને વધુ સમય સુધી વધવા ન દો. તેમને ઝડપથી હલ કરવાનો પ્રયાસ કરો. ઉપાયઃ- આજે ઘરે બનાવેલી પહેલી રોટલી ગાયને ખવડાવો. ભગવાન ગણેશના મંત્રનો જાપ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *